เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:33:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 112
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แรมส์ใจ.....พาไปเที่ยว (HBD-ของขวัญ-เค้กวันเกิด หน้า 108)  (อ่าน 150656 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #435 เมื่อ: กันยายน 21, 2007, 08:48:54 PM »

ผมบ่แอบหละ ฮักก่อนมูโลด Grin
หนองบัวลำภู  มีภูรอบ  โอบกอดไว้                      เตือนว่าให้  สังวร  ก่อนตัดขาด
ภูคือผู้ เสี่ยพนธ์  คนหลายมาด                           เคยสาบาน  ว่าไม่อาจ  เอ่ยขัดใจ
หากมาดหวัง  ยังอยากมี  อีหนูอีก                        เขาจะฉีก  อกเสี่ย  เสียก็ได้
เทียวลงอ่าง  อ้างว่างาน  บ่เป็นไร                       หากมีใคร  เป็นตัวตน   มีดโกนเจี๋ยน...หะอ๋ำ เด้อ..อิอิ
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #436 เมื่อ: กันยายน 21, 2007, 10:37:27 PM »

รักนะ......แต่ไม่แสดงออก...อิ อิ

อันนี้หมายถึงอาการ"แอบ"ใช่ไหมครับพี่เอ้

แอบรัก...บ่จ้ายยย...อีแอบ..เด้อ ร๊อค เด้อ....อิ อิ

จะแอบรัก แอบเฝ้า เคล้าครวญหา

เปลี่ยวเอกา เปลี่ยวจิต ให้คิดถึง

อยากเปิดใจ ให้รู้ ว่าสุดคำนึง

รักสุดซึ้ง สุดหวง สุดบูชา...

แอบรักเธอ...อยู่ในจายยยยยย...อิ อิ

พ่อนักรัก  เจ้าชู้  ประตูเปิด
ก่อกำเนิด  กระทู้กลอน  อ้อนจีบหญิง
เที่ยวจ่ายแจก  ทั่วไป  ใช่รักจริง
แม่ยอดหญิง แรมส์ใจ อย่าได้ลอง

บอกแอบรัก  แอบชื่น แอบเชยชม
จะอกตรม  ถ้าเชื่อเขา  เจ้ายอดหญิง
หันมามอง  ร็อคกี้  นี่ของจริง
จะแต่งหญิง  แรมส์เจ้า  เข้าเรือนใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2007, 10:54:45 PM โดย Rock ลูกของชนชั้นที่เปี่ยมสำนึก » บันทึกการเข้า
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #437 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 01:14:53 AM »

หนังเกาหลี เค้ามีดี ที่ความเศร้า
หนังไทยเรา ก็น้ำเน่า ได้เข้าขั้น
หนังฝรั่ง เค้าลงทุน ลุ้นสุดมันส์
แต่หนังรัก ของเรานั้น มันค้างคา

ปล.วิ้ด...วิ้ว....ใช้ได้ก่อ Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #438 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 07:02:07 AM »

ผมบ่แอบหละ ฮักก่อนมูโลด Grin
หนองบัวลำภู  มีภูรอบ  โอบกอดไว้                      เตือนว่าให้  สังวร  ก่อนตัดขาด
ภูคือผู้ เสี่ยพนธ์  คนหลายมาด                           เคยสาบาน  ว่าไม่อาจ  เอ่ยขัดใจ
หากมาดหวัง  ยังอยากมี  อีหนูอีก                        เขาจะฉีก  อกเสี่ย  เสียก็ได้
เทียวลงอ่าง  อ้างว่างาน  บ่เป็นไร                       หากมีใคร  เป็นตัวตน   มีดโกนเจี๋ยน...หะอ๋ำ เด้อ..อิอิ
หืยสสสสสสส์..... Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #439 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 08:54:31 AM »

อ้าว..ว.ว...
มีลุ้นท่านร็อค มีลุ้น....แล้ว..ว.ว..ว....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #440 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 09:19:06 AM »

หยอกกันไปมา เดี๋ยวจะหายเหมือน ยัยวุ้นเส้นอีกคนละนะ.... Grin Grin Grin

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #441 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 09:37:02 AM »

หยอกกันไปมา เดี๋ยวจะหายเหมือน ยัยวุ้นเส้นอีกคนละนะ.... Grin Grin Grin

หายยยยยยย....ไปอยู่ในใจ...น้อง ตูรุส..เรียบโร้ยยย..แว้วว อิ อิ
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #442 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 11:10:11 AM »

หายยยยยยย....ไปอยู่ในใจ...น้อง ตูรุส..เรียบโร้ยยย..แว้วว อิ อิ

แล้วป้าแรมส์ล่ะ....

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #443 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 01:34:23 AM »

แล้วป้าแรมส์ล่ะ....

ป้าบ่ฮู้....อิอิ

ฉันเป็นได้ แค่กองหลัง ฟังเขาด่า
สะกัดบอล ไม่เข้าท่า เขาว่าให้
ไม่ได้เป็น กองหน้า ดังกว่าใคร
แต่ฉันก็ ไม่ยอมให้ เสียประตู

ปล.เมื่อคืนใครดูบอลบ้าง อิฉันแค่มาบอกว่า อิฉันไม่ได้ดูเจ้าค่ะ  Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #444 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 08:26:40 AM »

คารมคมคายจัง    สู้ไม่ไหวถอยดีกว่า

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #445 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 09:30:45 AM »

หนังเกาหลี เค้ามีดี ที่ความเศร้า
หนังไทยเรา ก็น้ำเน่า ได้เข้าขั้น
หนังฝรั่ง เค้าลงทุน ลุ้นสุดมันส์
แต่หนังรัก ของเรานั้น มันค้างคา

ก็หว่านหวัง ให้ทั้งหมด ที่มามาด
ก็เจ้าวาด วิมานฝัน ให้ฉันบ้า
แล้วเจ้าก็ หว่านต่อไป ไกลลับลา
เลยเหมือนว่า มันคาค้าง กลางกมล
หากรักพี่ รักที่มอบ ขอบใจมาก
ถึงลำบาก ยากปานใด จะไม่บ่น
จะฝ่าฝูง พญานาค บากบั่นทน
เพื่อเอาตน ไปเคียงร่าง ข้างแรมส์ใจ...แน่เสียยิ่งกว่าแน่อีกน้องงงงงงงงงง..อิอิ
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #446 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 07:32:37 AM »

เป็นเสือหมอบ แมวเซา หรือเปล่าพี่
เข้ารุกตี  แล้วถอย  คอยฉกฉวย
เห็นคารม อย่างนี้  ซิเป็นมวย
หากจะฉวย  แรมใจ  ได้เจอกัน
ร็อคนี้เป็น  เฉกเช่น  นักรบป่า
เป็นมือฆ่า  แมวเซา  เอาหนังขาย
หากต้องรบ โดนโจมตี  ยอมสู้ตาย
สิ่งสุดท้าย  เพือปกป้อง  น้องแรมส์ใจ

นี่เลยปู่แหง....ต้องเจอบทโหด อิอิ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #447 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 07:38:39 AM »

คารมคมคายจัง    สู้ไม่ไหวถอยดีกว่า
สู้ต่อพี่เล็ก ถอยเดี๋ยวล้มครับ Grin
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #448 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 08:46:17 AM »

ป้าแรมส์แกบ่หนีไปไหนหรอกเจ้าแกรอร็อคกี้ไปสู่ขอเจ้า อิอิ จริงไหมครับป้า

วันไหนป้าแรมส์หายไปแสดงว่านายร็อคเก็บเงินครับสี่แสนแหวน2กะรัตแล้วครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2007, 08:51:59 AM โดย Rock ลูกของชนชั้นที่เปี่ยมสำนึก » บันทึกการเข้า
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #449 เมื่อ: กันยายน 25, 2007, 08:37:34 AM »

ป้าแรมส์แกบ่หนีไปไหนหรอกเจ้าแกรอร็อคกี้ไปสู่ขอเจ้า อิอิ จริงไหมครับป้า

วันไหนป้าแรมส์หายไปแสดงว่านายร็อคเก็บเงินครับสี่แสนแหวน2กะรัตแล้วครับ Grin Grin Grin
ฉี่แฉนกีบ..อิอิ
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 112
  พิมพ์