เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:24:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60 61 ... 112
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แรมส์ใจ.....พาไปเที่ยว (HBD-ของขวัญ-เค้กวันเกิด หน้า 108)  (อ่าน 149114 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #855 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 07:04:29 PM »

ผมก็อยู่เหนือครับ  เหนือหัวใจ ของ  คุณแรมส์เค้า  ครับ

Angry   โอ๊ย...มันเจ็บแป้บๆ ในหัวใจ   ขำก๊าก

เป็นมะเร็งหัวใจเปล่าครับ ฮิๆๆ
            มะเร็งประเภทไหนล่ะน้าร็อค ระวังมีดผ่าตัดญิ๋งแรมน่ะ ตัดแหลกตัดอย่างเดียว  นั่นกัดฟันแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มะเร็งเป็นก้อนเนื้อที่ไม่ดี ไม่มีประโยชน์ เก็บไว้รังแต่จะสร้างความรำคาญและลำบากน่ะค่ะ ไม่ตัดทิ้งก็ไม่รู้จะปล่อยไว้ทำไม อิอิอิ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
            กลัวมีดผ่าตัดของญิ๋งแรมเวลาโกรธ  ค้ม..คม เสียวจ้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #856 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 07:11:33 PM »

ไม่เคยโกรธใครนี่คะ Grin Grin Grin
แต่อย่าทำให้โกรธนา....อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
snowwhite
The more you give, the more you take
Sr. Member

คะแนน 43

1-9-1-1 Never Die

« ตอบ #857 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 07:16:06 PM »

เดือนหน้าจะไปเที่ยวเชียงราย มีทีไหนแนะนำไหมครับคุณแรมส์ โดยเฉพาะที่พัก...

"Sound Mind in Sound Body"
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #858 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 07:21:00 PM »

ไม่เคยโกรธใครนี่คะ Grin Grin Grin
แต่อย่าทำให้โกรธนา....อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
            กลัว  กลัว  กลัว  ครับสาวสวยถือมีด..............................ผ่าตัด       คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #859 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 07:37:46 PM »

เดือนหน้าจะไปเที่ยวเชียงราย มีทีไหนแนะนำไหมครับคุณแรมส์ โดยเฉพาะที่พัก...

เอ่อ แนะนำไม่ได้ค่ะ อยู่เชียงใหม่นะคะ ไงมาเที่ยวเชียงใหม่สิ จะแนะนำที่พักให้ค่ะ   Wink Wink

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
snowwhite
The more you give, the more you take
Sr. Member

คะแนน 43

1-9-1-1 Never Die

« ตอบ #860 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 07:42:38 PM »

เอ่อ แนะนำไม่ได้ค่ะ อยู่เชียงใหม่นะคะ ไงมาเที่ยวเชียงใหม่สิ จะแนะนำที่พักให้ค่ะ   Wink Wink
นั้นติดไว้เป็นทริปต่อไป จะไม่พลาด...ขอบคุณล่วงหน้าครับ..

"Sound Mind in Sound Body"
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #861 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 07:54:22 PM »

นั้นติดไว้เป็นทริปต่อไป จะไม่พลาด...ขอบคุณล่วงหน้าครับ..

ยินดีๆค่ะ   เยี่ยม

Kenny
Full Member

คะแนน 105

« ตอบ #862 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 07:59:12 PM »

คนแถวนี้กดคะแนนให้ผมยัง  Grin
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #863 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 08:02:05 PM »

เชอะ เธอล่ะกดให้ชั้นรึยัง งอน

Kenny
Full Member

คะแนน 105

« ตอบ #864 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 08:04:06 PM »

ชั้นกดให้แล้วนะยะ เดี๋ยวจะอาโย๋ไปหา  โนเน๊ะมั้ยแต่อย่ามองรูป
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #865 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 08:29:31 PM »

ตัดใจและทิ้งกันไปดีกว่าไม่รักก็คงไม่ว่าแต่อย่ามาทำร้ายใจเมื่อเธอคิดจะมีคนใหม่ฉันทำใจไม่ได้
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #866 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 08:30:22 PM »

อ่ะนะ มาเฟีย แก๊งลูกหมู น่ากลัวจริงๆ

ชั้นกดให้แล้วนะยะ เดี๋ยวจะอาโย๋ไปหา  โนเน๊ะมั้ยแต่อย่ามองรูป

อ่ะนะ มาเฟีย แก๊งลูก.... อิอิอิ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #867 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 08:31:28 PM »

ตัดใจและทิ้งกันไปดีกว่าไม่รักก็คงไม่ว่าแต่อย่ามาทำร้ายใจเมื่อเธอคิดจะมีคนใหม่ฉันทำใจไม่ได้

ร้องเพลงเหรอคะ คุณร๊อค.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #868 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2007, 01:35:05 AM »

รบกวนถามคุณแรมใจเรื่องหนึ่งครับ....คือเมื่อปีที่แล้วราวๆ พฤศจิกายน รุ่นน้องคนหนึ่งพาไปทานอาหารที่ร้านแถวๆหลังสวนสัตว์ไปตอนกลางคืนจำได้ว่าบรรยากาศดีมากๆ มีวงดนตรีอคูสติคมาบรรเลงใกล้ๆโต๊ะอาหาร...มองเห็นตัวเมืองเชียงใหม่ด้วย.. อากาศเย็นสบาย.. ท้องฟ้าโปร่ง..มองเห็นดวงดาวระยิบระยับบนท้องฟ้า..โรแมนติคมากครับ...  หลงรัก

ไม่ทราบว่าคุณแรมใจทราบไหมครับว่าชื่อร้านอะไรครับ...อยากไปอีกครับ.. ขอบคุณครับ น้ำลายหก
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #869 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2007, 04:40:18 AM »

ไม่ทราบชื่อร้านก็ไปได้ครับน้ารินทร์ ร้านต้อนรับเสมอ  แต่เที่ยวนี้ หมอแรมส์ เป็นไกด์  นำไปดูว่าร้านนะชื่ออะไร   ยิ้มีเลศนัย

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60 61 ... 112
  พิมพ์