เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:25:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 112
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แรมส์ใจ.....พาไปเที่ยว (HBD-ของขวัญ-เค้กวันเกิด หน้า 108)  (อ่าน 150150 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:12:30 PM »

อิอิ โพสต์เสร็จ บอร์ดล่มเลยอ่ะ 

บางโพ 5
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:13:31 PM »

แอบไปชิม พี่ turus ตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ คริ คริ
ผมจะบอกอะไรให้ จริง ๆ แล้ว พี่ turus ชอบผู้ชายอ่ะครับ

แอบชิมทุกวันเลยค่ะ  วันละนิดวันละหน่อย

อืม......แต่ว่า  พี่ 51 ก็หวานไม่แพ้กันนะคะ  หุหุหุ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:17:08 PM »

ขอตอนรับคุณแรมใจสู่เว๊ปอวป และสวัสดีอีกครั้งครับ Grin

อืม...พี่บุญก็หลายโพสน์น๊ะ กระทู้นี้ คริๆ
ผมโพสเล่นซะหลายโพสครับ ขอเป็นการเป็นงานสัก1

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:17:28 PM »

555 นู๋ปูมามาแต่ละดอก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:21:40 PM »

ไม่หวานหรอกครับ...ท่านโซฯ
ผมกรรโชกโฮกฮากจะตายไปครับ...
เรียนมาก็น้อย....

อย่างผมน่ะหรือ  ใคร ๆ ก็ไม่รัก ใคร ๆ ก็ไม่หลง...

ผมมันแค่ "เด็กเก็บศพ" ครับ มือเปื้อนเลือด...
อาชีพผม ให้บริการเค้าไปทั่วครับ...
บริการทั้งจิตใจ บริการทั้งความสะดวก ขับรถ ถือของ...
เดินตามต๊อก ๆ ๆ ๆ (ท่านจนท.)
ไม่เหมือนหนุ่มน้อยหน้ามน ปล่อยเงินกู้ ป.โท คนนั้นหรอกครับ คริ คริ

หรือจะให้เหมือน...พ่อหนุ่มเจ้าของสวนยาง
เจ้าของ บ.นำเที่ยว...แถว ๆ อโศก ก็คงไม่ได้หรอกครับ

หรือจะให้เหมือน เพชฌฆาตหน้าหยก ดีกรี ป.โท เมืองนอก
แอคคอร์ดดำ...คันนั้นก็ไม่ได้หรอกครับ

อย่างผม มันก็คงได้เป็นแค่ ขวัญใจเด็กปั๊มแหละครับ
เพราะเอารถชาวบ้านเค้าไปเติมน้ำมันบ่อย ๆ

รายได้ผมแค่พอประทังชีวิตไปวัน ๆ ครับ
ไม่สามารถบันดาลความสุขให้ใครได้หรอกครับ
เพราะผมมันคน ไม่มีดอกเบี้ยเงินกู้จากใคร

แค่รักจริง...คงไม่อิ่มท้อง หรอกครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น (สะอื้นน้อย ๆ พอประมาณ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2007, 03:53:10 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:24:44 PM »

หลงรักพี่โอมครับ................................ถ้าไม่มีใครรักพี่ จูบบบบ..................................เราสองคนมารักกันก็ได้ครับ จูบบบบ..................................ผมซึ้งจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:32:40 PM »

หลงรักพี่โอมครับ................................ถ้าไม่มีใครรักพี่ จูบบบบ..................................เราสองคนมารักกันก็ได้ครับ จูบบบบ..................................ผมซึ้งจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องขออภัยอย่างแรงครับครู...
ผมไม่ชอบผู้ชายครับ...คริ คริ

เกิดมาจน....ทุกข์เหลือทน...หนอ..พลฯ ห้า-หนึ่ง
เรื่องศักดิ์ศรี....ไม่มีโอ้อวด  พลฯ ห้า-หนึ่ง  ผู้น้อย...ด้อยขั้น

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:32:40 PM »

แต่งยังไงต่อดี คิดไม่ออก เอาไว้เป็นการบ้านตอนเย็นละกัน ตอนนี้ทำงานก่อน Grin

ถึงงานหนัก..ใจภักดิ์ ...แต่เพียงน้อง

เฝ้าจ้องมอง...ให้คิด...มีสิทธิ์ไหม

ถามหัวใจ...ตูรุส...ต้องการใคร

ขอแรมใจ...รับรัก...เท่านั้นพอ

แหม.....พี่ตุรุสเนี่ย ช่างหวานจริงๆเลยนะคะ

ไม่ทราบว่า ใบสมัครยังพอมีเหลือมั๊ยคะ :Smiley :Smiley

อันใบสมัคร..รักนี้...มีอีกไหม

จะถามใจ...ดวงนี้...อีกสักหน

ค้นจนทั่ว...ยังมีเหลือ..ทั่วทุกคน

ใจไม่จน...กับรัก...สักคนเดียว

อ๊วก..

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:37:27 PM »

ผมไม่ชอบผู้ชาย ครับ แพ้อย่างแรง...

ไอ้หนุ่มตังเก...ร่อนเร่หาปลา
ล่องลอยนาวา...เห็นน้ำกับฟ้า...เป็นเพื่อน
ลากอวนจับปลา   กลางทะเล
นอนบนตังเก  แรมเดือน
ผิวคล้ำดำเปื้อน...คาว...ปลา

หุ่นก็ไม่งาม รุ่มร่ามเหลือเกิน...
สาวแลก็เมิน   เคอะเขิน..ไม่หันมองหน้า
จับปลาหาง่าย เต็มลำ   จีบแม่คนงาม...หวานตา
ผมจนปัญญา....สิ้น....ดี

ลูกน้ำเค็มอย่างน้องห้า-หนึ่ง
คงได้เท่านี้แหละครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:38:00 PM »

สวัสดีค่ะพี่ปูหมวกแดง

ไม่เจอกันนาน เอ้ย....ไม่ได้คุยกันตั้งนานคิดถึงเหมือนเดิมนะคะ

ด้วยภาระ หน้าที่การงาน ก็เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุย

แต่ก็ไม่วาย  แวะมาเก็บข้อมูลของแต่ละคนเรื่อยๆ อ่ะค่ะ  เกรงว่าจะลืม   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:39:58 PM »

Grin

สวัสดีค่ะพี่ปูหมวกแดง

ไม่เจอกันนาน เอ้ย....ไม่ได้คุยกันตั้งนานคิดถึงเหมือนเดิมนะคะ

ด้วยภาระ หน้าที่การงาน ก็เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุย

แต่ก็ไม่วาย  แวะมาเก็บข้อมูลของแต่ละคนเรื่อยๆ อ่ะค่ะ  เกรงว่าจะลืม เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

Smileyไม่ได้โพส...........................นานๆเข้ามาดูแล้วส่งยิ้มให้กันบ้างก็ได้นะครับ............................. หลงรัก
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:47:39 PM »

สวัสดีค่ะ อาจารย์โด่ง

มาพักหลังๆเนี่ย รู้สึกว่าอาจารย์จะแต๋วแตกขึ้นเรื่อยๆนะคะ

ปล. เป็นห่วงค่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมายเหตุ .... อาทิตย์นี้ว๊างงงงง ว่าง  ก็เลยขออนุญาต จิก กัด ไปทั่วค่ะ  Grin Grin Grin

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:50:28 PM »

สวัสดีค่ะ อาจารย์โด่ง

มาพักหลังๆเนี่ย รู้สึกว่าอาจารย์จะแต๋วแตกขึ้นเรื่อยๆนะคะ

ปล. เป็นห่วงค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมายเหตุ .... อาทิตย์นี้ว๊างงงงง ว่าง ก็เลยขออนุญาต จิก กัด ไปทั่วค่ะ Grin Grin Grin
  Angryใครว่าละครับ........................................................................................ผมเป็นตัวของตัวเองต่างหาก น้ำลายหก
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:53:23 PM »

อาจารย์โด่ง แต๋วแตก ก๊ากกกก

บางโพ 5
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:59:19 PM »

อาจารย์โด่ง แต๋วแตก ก๊ากกกก
โดนชก โดนชก โดนชก
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 112
  พิมพ์