เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:20:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 384 385 386 [387] 388 389 390 ... 645
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวอาวุธปืนมาถ่ายภาพกันเถอะ  (อ่าน 1145821 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #5790 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 09:06:29 PM »

มันเป็นนำ้ยาขวดแดงๆ ไม่มียี่ฮ้อติด ไม่รู้ว่ามาจากไหน ไทย หรือ จีน ร้านขายกล้องในเมืองไทยเห็นขายกันทุกร้านเลยครับ แต่ของดีมียี่ฮ้อน่าจะปลอดภัยกว่า แต่ผมก็ไม่กล้าเสียงอยู่ดีมันจำฝังใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตายหองแล้วผม ขวดแดงๆ ก็อย่างของผมเลยสิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ที่นี่หาได้แต่แบบนี้ เดี๋ยวรีบไปหาของดีมาใช้ดีกว่า จะได้สบายใจหน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน ของผมมันก็มาเป็นแพ็คแบบนี้ครับ มีน้ำยา มีทิชชู่แบบพิเศษ แล้วก็แปรง ตามรูปนั่นครับ ทั้งชุด...สิบดอล หัวเราะร่าน้ำตาริน

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #5791 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 09:28:15 PM »

ซูมสุด 200มม. เด็กน้อยจอมซน  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #5792 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 09:30:48 PM »

เด็กผู้ชายชอบเล่นทราย  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #5793 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 09:57:11 PM »

มีสาวๆ 18-20 ชอบเล่นทราย หรือเปล่า ครับพี่เบิ้ม  น้ำลายหก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #5794 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 10:17:16 PM »

มันเป็นนำ้ยาขวดแดงๆ ไม่มียี่ฮ้อติด ไม่รู้ว่ามาจากไหน ไทย หรือ จีน ร้านขายกล้องในเมืองไทยเห็นขายกันทุกร้านเลยครับ แต่ของดีมียี่ฮ้อน่าจะปลอดภัยกว่า แต่ผมก็ไม่กล้าเสียงอยู่ดีมันจำฝังใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตายหองแล้วผม ขวดแดงๆ ก็อย่างของผมเลยสิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ที่นี่หาได้แต่แบบนี้ เดี๋ยวรีบไปหาของดีมาใช้ดีกว่า จะได้สบายใจหน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน ของผมมันก็มาเป็นแพ็คแบบนี้ครับ มีน้ำยา มีทิชชู่แบบพิเศษ แล้วก็แปรง ตามรูปนั่นครับ ทั้งชุด...สิบดอล หัวเราะร่าน้ำตาริน

วิธีที่ปลอดภัยที่สุดแนะว่าใช้น้ำยาทำความสะอาดแค่ ในส่วนของฟิวเตอร์พอครับ ส่วนหน้าเลนส์เอาลูกยางเป่า แล้วอังปากเช็ดก็แจ่มแล้ว เยี่ยม

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
เบิ้ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #5795 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 10:26:41 PM »

มีสาวๆ 18-20 ชอบเล่นทราย หรือเปล่า ครับพี่เบิ้ม  น้ำลายหก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีน้อยครับ หาดนี้ไม่เยอะ  Cheesy

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #5796 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 10:41:38 PM »

วิธีที่ปลอดภัยที่สุดแนะว่าใช้น้ำยาทำความสะอาดแค่ ในส่วนของฟิวเตอร์พอครับ ส่วนหน้าเลนส์เอาลูกยางเป่า แล้วอังปากเช็ดก็แจ่มแล้ว เยี่ยม
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับพี่ ไหว้

เบิ้ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #5797 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 02:50:59 PM »

วันนี้อากาศสดใส  Grin

Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #5798 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 04:29:48 PM »

ต้องขออภัยด้วยค่ะ ที่เอารูปมาให้ชมไม่ได้ เมื่อวานโอไปงานของบ.โซนี่ บีเอ็มจี (สื่อมวลชน) เปิดตัวศิลปินมาค่ะ แต่ตอนที่โอไปถึง เป็นวงอื่นเล่นไปแล้วอ่ะค่ะ เลยไม่ได้เก็บรูปมาฝากเลย...แหะๆ ยิ้มีเลศนัย
มิเป็นไรครับ  ไหว้ Wink
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #5799 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 06:06:49 PM »

ต้องขออภัยด้วยค่ะ ที่เอารูปมาให้ชมไม่ได้ เมื่อวานโอไปงานของบ.โซนี่ บีเอ็มจี (สื่อมวลชน) เปิดตัวศิลปินมาค่ะ แต่ตอนที่โอไปถึง เป็นวงอื่นเล่นไปแล้วอ่ะค่ะ เลยไม่ได้เก็บรูปมาฝากเลย...แหะๆ ยิ้มีเลศนัย
เจ้โอไปถึงเค้าปิดตัวกันพอดี ขำก๊าก

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #5800 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 06:22:38 PM »

เจ้โอไปถึงเค้าปิดตัวกันพอดี ขำก๊าก

พอดีนัดเวลากับเพื่อนไม่ดีเองอ่ะค่ะ เค้าเริ่มตอน16.30น. แต่โอไปถึง18.30น. ช้านิดโหน่ยเอ๊ง คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #5801 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 09:34:58 PM »

พี่เบิ้ม จะถ่ายใกล้ ถ่ายไกล กันแน่ครับ.........   แลบลิ้น

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #5802 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 09:36:34 PM »

ไปงาน ก็ผิดเวลา  ( หลัง )
ไปทาน ก็ผิดเวลา  ( ก่อน )
ใช่เปล่า เจ๊............
    น้ำลายหก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #5803 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 11:52:14 PM »

ไปงาน ก็ผิดเวลา  ( หลัง )
ไปทาน ก็ผิดเวลา  ( ก่อน )
ใช่เปล่า เจ๊............
    น้ำลายหก

หากเค้าบอกว่ามีอาหารให้ทานฟรีด้วยเนี่ย โอคงไปถึงตั้งแต่เที่ยงเลยอ่ะค่ะพี่ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #5804 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 12:40:03 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 384 385 386 [387] 388 389 390 ... 645
  พิมพ์