เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:16:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืนในดวงใจ  (อ่าน 37707 ครั้ง)
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 06:21:36 PM »

...ผมชอบปืนประโยชน์  พ.วัง  ไพศิษฐ์ และอาภาครับ  Cool
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 06:27:23 PM »

หลงรัก
ครับ
หมู่ชั้น
ธง
ม.ฮะ
สนั่น
ชาตรี
เทเวศ
ประโยชน์
 หลงรัก
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 06:35:58 PM »

............ ร้านปืนไพศิษฐ์ครับ.............

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 06:47:02 PM »

เรียน webmaster

กระทู้นี้น่าจะปัดหมุดไว้นะครับ ผมว่าเป็นประโยชน์มากสำหรับมือใหม่อย่างผม (ผมก็โดนมาครับ) อย่างน้อยก็เป็นการเตือนร้านที่ไม่อยู่ใน list ให้รู้ตัวว่าถึงเวลาต้องปรับเปลี่ยนวิธีทำธุรกิจครับ

น่าจะมีอีกกระทู้ "ร้านปืน blacklist" ว่าแต่ใครจะกล้า post  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 07:15:32 PM »

ในความรู้สึกส่วนตัว ไม่มีร้านไหนดีที่สุด และร้านไหนเลวที่สุด
อยู่ที่ท่านนั้นๆได้รับการต้อนรับ หรือมีความประทับใจมากที่สุด
ร้านขายแพงในสายตาคนทั่วไป อาจเป็นที่ยกย่องของลูกค้าที่ยินดีจ่ายแพงแต่สบายใจ
ร้านที่ขายถูกกว่า อาจเป็นที่รังเกียจของใครอีกหลายคน เอาเป็นว่าใครพอใจใครก็นั่นแหละ ใช่เลย
สำหรับตัวผมยังไม่มีร้านในดวงใจ เพราะเงินน้อย แต่งตัวซกมก เดินเฉียดร้านไหนเด็กหน้าร้านประกบดันตัวให้พ้นไปเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 07:33:18 PM »

เวลาไปซื้อของก็เหมือนกันครับ  พยายามแต่งตัวซอมซ่อ  ถอดสร้อย แหวน  นาฬิกาออก

ทำตัวเหมือนคนไม่ร่ำรวย  ดูการปฏิบัติได้ครับ  ว่าเค้าจะปฏิบัติต่อเราดีหรือเปล่า

ไม่ว่ายากดีมีจน  ทุกคนคือลูกค้า ( มาให้เชือด  หัวเราะร่าน้ำตาริน )

บางโพ 5
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 07:40:59 PM »

Smiley..ร้านปืนในดวงใจ
      ร้าน ปืนอินโดไทย  -- ร้าน ปืนเอนก และบุตร ..เพื่อน เพื่อน ผมในเวป นอกเวป บอกมา ไม่รู้ฟังผิดเปล่า.. Huh  ตกใจ
    .. ไม่ได้บอกว่า ในดวงใจ หมายถึงดี นะครับ.. เยาะเย้ย ตกใจ
Huhหมายถึง 'ดีกินหมด คดกินนาน' ป่าวครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

S76C+,C++
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 07:53:01 PM »

ขอแนะนำให้ 3 ร้านครับ ... ปืนประโยชน์ ... ปืนประโยชน์ ... แล้วก็ ปืนประโยชน์  Cheesy Cheesy Cheesy
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 07:53:21 PM »

เรียน webmaster

กระทู้นี้น่าจะปัดหมุดไว้นะครับ ผมว่าเป็นประโยชน์มากสำหรับมือใหม่อย่างผม (ผมก็โดนมาครับ) อย่างน้อยก็เป็นการเตือนร้านที่ไม่อยู่ใน list ให้รู้ตัวว่าถึงเวลาต้องปรับเปลี่ยนวิธีทำธุรกิจครับ

น่าจะมีอีกกระทู้ "ร้านปืน blacklist" ว่าแต่ใครจะกล้า post  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ผมว่าไม่น่าถึงขนาดนั้น  ไม่มีใครกล้ารับประกันได้หรอกว่าร้านที่ไม่อยู่ในแบลกลิสท์ จะไม่ทำ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 08:34:44 PM »

...ร้า่นที่ขายปืนให้ถูกกว่าร้านอื่น นั่นล่ะ ร้านปืนดวงใจผมเลย Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 11:30:20 PM »

:Smiley มาถึงวันนี้ สำหรับผม ไม่มีร้านปืนในดวงใจ แล้วครับ สถานการณ์มันเปลี่ยนไป กลายเป็นว่า ร้านปืนทุกร้านต่างก็เอาเปรียบลูกค้า มากบ้าง น้อยบ้าง ตามกันไป....หากจะให้แนะนำร้านปืนที่พอจะคบหาได้ ก็มี ม.ฮะกิมี ปืนอุไร ปืนประโยชน์ ปืนไพศิษฐ์ ปืนอาภา พ.วังฯ ปืนโยธิน ...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 11:54:24 PM »

ของผมเหลืออยู่ร้านTurner's Outdoorsmanร้านเดียวครับ ร้านอื่นๆเจ้งปิดกิจการหมดแล้ว 
โชคดีที่ร้านอยู่ใกล้บ้าน มีของลดราคาทุกอาทิตย์ แต่ซื้อทุกอาทิย์ก็สู้ไม่ไหว นานๆซื้อครั้งแต่เข้าไปดูของบ่อยๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2005, 11:58:45 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2005, 11:56:27 PM »

ร้าน  พ . พานิชย์  ก็ใช้ได้  ,  ราคา  M - 41  ถูกกว่าที่อื่นเล็กน้อย ......    Smiley

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 12:13:45 AM »

Smiley..ร้านปืนในดวงใจ
      ร้าน ปืนอินโดไทย  -- ร้าน ปืนเอนก และบุตร ..เพื่อน เพื่อน ผมในเวป นอกเวป บอกมา ไม่รู้ฟังผิดเปล่า.. Huh  ตกใจ
    .. ไม่ได้บอกว่า ในดวงใจ หมายถึงดี นะครับ.. เยาะเย้ย ตกใจ

Wink แหมร้านในดวงใจพี่โร้ดไม่ค่อยชัดเลยนะคับ...

กลัวสมาชิกใหม่เข้าใจผิดจัง ขอขีดเส้นใต้เอาไว้หน่อยนะคับ...  เยาะเย้ย
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2005, 12:15:19 AM »

............ ร้านปืนไพศิษฐ์ครับ.............

ร้านเดียวกันเลยครับ Grin Grin

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์