เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:20:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืนที่หัวหมากคนยิงเยอะมั้ย  (อ่าน 1825 ครั้ง)
sumetmaneesi - รักในหลวง
คนดีของสังคม
Full Member

คะแนน 3

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 09:31:21 PM »

ไม่ทราบว่าที่หัวหมากคนไปยิงเยอะมั้ยครับ.........ถ้าเยอะช่วยบอกที่ไกล้เคียงที่คนยิงน้อยหน่อยที่ครับ
cht.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 10:14:14 PM »

ไม่ค่อยเยอะครับ อาจมีบ้างสำหรับน้องๆ ที่ไปยิงปืนสั้นยิงเร็ว แต่ผมว่าค่อนข้างจะไม่พลุกพล่าน

The 1st Law of Gun Safety- The Gun Is Always Loaded!
The 2nd- Never Point A Gun At Something You're Not Prepared To Destroy!
The 3rd - Always Be Sure Of Your Target And What Is Behind It!
The 4th Law of Gun Safety- Keep Your Finger Off Trigger Until Your Sights Are On The Target!
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 01:24:56 AM »

จำได้ว่า คนไม่ค่อยมี จำกัดขนาดกระสุนที่จะยิง และสมัครสมาชิกยาก เมื่อก่อยผมอยุ่ใกล้ๆแถวนั้นกะว่า จะไปสมัครสมาชิกแล้ว เข้าไปยิงบ่อยๆ พอเจอเจ้าหน้าที่สนามเข้าไปทีเดียวผมไม่กลับไปอีกเลย เจ้าหน้าที่ ไม่ค่อยอยากทำงาน หายไปไหนไม่รุ้ รอ สมัครเป้นชั่วโมงๆ ก็ไม่มาทั้งที่เป้นเวลาทำงานแท้ๆ ต้องให้คนโน้น คนนี้ เซ้นรับรอง หน้าบอกบุญไม่รับ ทำยังกับเป้นสนามส่วนตัวออกเงินสร้างเองงั้นแหล่ะผมเจอเข้าครั้งเดียวโบกมือลาเลยหอบเอกสารกลับบ้านไปยิงที่อื่นดีกว่า
  อันนี้ที่ผมเจอมานะครับ คนอื่นอาจไม่เจออย่างผมก็ได้ทางที่ดี ลองไปดูเองครับ เค้าอาจปรับปรุงแล้วก็ได้ครับ
sumetmaneesi - รักในหลวง
คนดีของสังคม
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 09:45:36 AM »

ขอบคุณครับ
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 06:02:30 PM »

คนไม่ค่อยมีครับ หากไม่มีการแข่งขัน และส่วนใหญ่เวลามีคนมายิงก็จะเป็นขาประจำ
ผมไปต่อบัตรสมาชิก เกือบ3เดือนยังไม่ได้เลย นี่ผ่านมาเกือบ6เดือน ขี้เกียจโทรไปถาม ปล่อยไว้นั่นแหละ ค่อยไปเอาตอนต่อบัตรใหม่อีก55555555555555555555

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
เฮียหมู.45ACP
เฮียหมูรับซื้อปืนมีทะเบียนทุกชนิดเพื่อการกีฬา เหนือ ใต้ ออก ตก ขอให้บอก
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 06:14:58 PM »

เอากระสุนไปเอง เป้าไปเอง  ยิงๆๆๆๆๆๆแล้วก็กลับ ไม่ต้องไปทำสั่นๆ
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 09:21:08 PM »

ไม่ทราบว่าที่หัวหมากคนไปยิงเยอะมั้ยครับ.........ถ้าเยอะช่วยบอกที่ไกล้เคียงที่คนยิงน้อยหน่อยที่ครับ

ยิงปืนสากลผมไปสนามหัวหมาก
ยิงปืนต่อสู้ผมไปสนามศรภ.

ถ้าไม่ตรงวันเสาร์อาทิตย์-วันแข่ง สนามว่างครับ  Grin

หน้า: [1]
  พิมพ์