เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 08:26:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อิซมาส เซเบิล ข้อเหวี่ยง.22 มันดียังไง  (อ่าน 38798 ครั้ง)
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 01:15:42 AM »

โดนแน่ๆ น้ำลายหก

พากันโดนซะ........ น้ำลายหก น้ำลายหก

Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 01:34:42 AM »

เห็นนักกีฬาของจีนก็ใช้รุ่นนี้อยู่นะครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 08:04:44 AM »

กระบอกนี้ยิงมาแล้ว ติดใจมากๆ  แม่นยำสูง
Cheetah "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 28

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 08:12:56 AM »

กระบอกนี้ยิงมาแล้ว ติดใจมากๆ แม่นยำสูง

เรียนถามคุณ USP40 นะครับ

ที่อเมริกา ขายกระบอกละเท่าไรหรือครับ
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 08:27:05 AM »

เอ้า......  รวมกลุ่ม สั่งกันดีกว่า....

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 08:32:24 AM »

กระบอกนี้ยิงมาแล้ว ติดใจมากๆ แม่นยำสูง

ที่อเมริกา ขายกระบอกละเท่าไรหรือครับ
ประมาณ $400 กว่าๆครับ 
Cheetah "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 28

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 08:38:33 AM »

ประมาณ $400 กว่าๆครับ

ขอบคุณมากครับ
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 09:05:30 AM »

ไม่น่าเขามาดูเลย...55

คิดว่า 453 แน่แล้วนะเนี่ย...ราคาก็เท่ากันพอดีอีก...อิอิ

สรุป 453 มีเกลียวตรงปากลำกล้อง..ดีกว่า เห็นๆ...เอางี้แหละ..

ลำบากใจเลย..

ขอบคุณข้อมูลดีๆนะครับ..ปืนรัสเซีย..ข้อมูลน้อย..เวปก็ไม่ค่อยมี...แต่ปืนเขาดีจิงๆ..

ไม่ทราบว่า..อะไหล่..พอหาได้ไหมครับ..

ผมเห็นที่ พ.วัง เขาบอกเหลือ ประมาณ 10 กว่ากระบอก..ถ้าหมด..ไม่รู้ว่าร้านไหนจะเอามาขายอีก..

หากจะซื้อ ก็ต้องรีบนะครับ..

ขอบคุณครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 09:18:46 AM »

ไม่น่าเขามาดูเลย...55

คิดว่า 453 แน่แล้วนะเนี่ย...ราคาก็เท่ากันพอดีอีก...อิอิ

สรุป 453 มีเกลียวตรงปากลำกล้อง..ดีกว่า เห็นๆ...เอางี้แหละ..

ลำบากใจเลย..

ขอบคุณข้อมูลดีๆนะครับ..ปืนรัสเซีย..ข้อมูลน้อย..เวปก็ไม่ค่อยมี...แต่ปืนเขาดีจิงๆ..

ไม่ทราบว่า..อะไหล่..พอหาได้ไหมครับ..

ผมเห็นที่ พ.วัง เขาบอกเหลือ ประมาณ 10 กว่ากระบอก..ถ้าหมด..ไม่รู้ว่าร้านไหนจะเอามาขายอีก..

หากจะซื้อ ก็ต้องรีบนะครับ..

ขอบคุณครับ

...10 กว่ากระบอกที่ว่านี่ ผ่านมือผมมาหมดแล้ว....ไปเลือกมาน่ะครับ Grin...
ตอนที่ไปเลือกเสียดายมาก มีหลายกระบอกที่ส้นพานท้ายมีรอยบุบ เนื่องจาก
การขนส่ง และมักจะเป็นตัวที่ลายไม้สวยๆด้วย....ใครจะไปเอา รีบๆเข้าเด้อ.... หลงรัก

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 09:27:36 AM »

...10 กว่ากระบอกที่ว่านี่ ผ่านมือผมมาหมดแล้ว....ไปเลือกมาน่ะครับ Grin...
ตอนที่ไปเลือกเสียดายมาก มีหลายกระบอกที่ส้นพานท้ายมีรอยบุบ เนื่องจาก
การขนส่ง และมักจะเป็นตัวที่ลายไม้สวยๆด้วย....ใครจะไปเอา รีบๆเข้าเด้อ.... หลงรัก
อ้างถึง

ว่าแล้ว...เห็นแต่ละกระบอกมีแต่รอย.ลูบ...คลำ..อิอิ

รู้สึก..ว่ามีแต่แม็ก.พลาสติก..เหล็กมีไหมครับ..

ขอบคุณครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Jack Sparrow
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 10:18:47 AM »

รีบๆเข้าน่ะครับ คนที่อยากได้ ผมเห็นเมื่อวานเย็นๆเห็นมีคนมาสอยที่เดียวสามกระบอก  โดนชก(ไม่รู้ว่าจะซื้อไปถมที่ๆไหน) จูบบบบ  เลือกตั้งนาน (แต่ต่อราคานานกว่าอีก) 
                 ยอมรับว่าปืนที่ร้านมีเหลือหลายกระบอกจริงๆ แต่มีตำหนิอยู่หลายกระบอก ยังไงก็ลองดูล่ะกันครับพี่น้อง  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2007, 05:34:10 PM โดย usamah » บันทึกการเข้า
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 01:58:32 PM »

อ้างถึง

การขนส่ง
และมักจะเป็นตัวที่ลายไม้สวยๆด้วย....ใครจะไปเอา รีบๆเข้าเด้อ.... หลงรัก
อ้างถึง

.....วิธีแก้ไขรอยบุบเล็กน้อยจากการกระแทกทำไม่ยากครับ...ลองทำดูเองก็ได้....
.....เอาผ้าขนหนูหนาๆมาชุบน้ำวางทาบไว้ที่รอบบุบ...แล้วเอาหัวแร้งหรือปลายเตารีก ตรงส่วนที่แหลมๆก็ได้กดไปบนผ้าขนหนู...ไอน้ำจะช่วยดึงเนื้อไม่ที่บุบลงไปขึ้นมาครับ....แต่ถ้าลึกมากๆวิธีนี้ก็เอาไม่อยู่...ต้องใช้แผน 2 .... Wink Grin
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 02:55:07 PM »

อ้างถึง

การขนส่ง
และมักจะเป็นตัวที่ลายไม้สวยๆด้วย....ใครจะไปเอา รีบๆเข้าเด้อ.... หลงรัก
อ้างถึง

.....วิธีแก้ไขรอยบุบเล็กน้อยจากการกระแทกทำไม่ยากครับ...ลองทำดูเองก็ได้....
.....เอาผ้าขนหนูหนาๆมาชุบน้ำวางทาบไว้ที่รอบบุบ...แล้วเอาหัวแร้งหรือปลายเตารีก ตรงส่วนที่แหลมๆก็ได้กดไปบนผ้าขนหนู...ไอน้ำจะช่วยดึงเนื้อไม่ที่บุบลงไปขึ้นมาครับ....แต่ถ้าลึกมากๆวิธีนี้ก็เอาไม่อยู่...ต้องใช้แผน 2 .... Wink Grin

----

เอ.... แล้ว แผน 2 ที่ว่า  ต้องทำอย่างไร ครับ พี่ โชกุน.....

Grin Grin Grin

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 06:59:37 PM »

ได้ความรู้ใหม่อีกแล้วครับจากพี่เสก
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 07:31:53 PM »

รออ่านครับพี่เสก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 12
  พิมพ์