เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 12:42:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday ครับ คุณหมอ rute  (อ่าน 6922 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 11:59:14 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 12:01:26 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณหมอ  Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 12:01:47 PM »

....ขอให้คุณหมอ และครอบครัวมีความสุข สมปรารถนาในทุกสิ่ง...
....สุขสันต์วันเกิด..ครับ..
...
...
..เอ..ว่าแต่..เมื่อไหร่จะมี "เจ้าชาย" ตัวน้อย...ล่ะครับ...ช่วยลุ้นอยู่นะครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 12:30:48 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่... Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก..

โปรดดลบัลดาลให้พี่หมอรุต ประสบแต่ความสุขและความเจริญในหน้าที่การงาน..

และมีสุขภาพกาย ใจที่ดี มีเงินทองเหลือกินเหลือใช้ ลูกสาวไม่ดื้อ ไม่ซนครับ...

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 03:01:27 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณหมอ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 08:18:50 PM »

ไม่ได้เข้าเวปฯหลายวัน  ....ต้องขออภัยด้วยครับ.. Grin

ขอให้พี่หมอ มีความสุขมาก ๆ   ร่ำรวย  ครอบครัว มีความสุขตลอดไป ครับ.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 10:08:21 PM »

ขอให้ได้รับของขวัญวันเกิดถุกใจครับ Grin

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ พี่บุญ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณหมอ
พยาบาลคนไหนที่คุณหมอเล็ง ๆ ไว้
ตำแหน่งงานใด ๆ ที่คุณหมอเล็งไว้
สุขสมหวังจงเป็นของคุณหมอครับ

ขอบพระคุณครับ พี่ไพโรจน์...

ถ้าได้จริงๆศีรษะอาจแตกครับ...

มีความสุขมากๆครับพี่หมอ

สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวนะครับ

ขอบคุณครับก้อน...

สุขสันต์วันเกิดครับผม

ขอบคุณครับท่านDesperado...

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณหมอ......

ขอบคุณครับท่านSTeelShoTS...

สุขสันต์วันเกิดครับพี่....

ขอบคุณครับท่านซับ แน่ใจว่าผมเป็นพี่หรือครับ...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณหมอ Grin

ขอบคุณมากๆครับพี่ชัช...

....ขอให้คุณหมอ และครอบครัวมีความสุข สมปรารถนาในทุกสิ่ง...
....สุขสันต์วันเกิด..ครับ..
...
...
..เอ..ว่าแต่..เมื่อไหร่จะมี "เจ้าชาย" ตัวน้อย...ล่ะครับ...ช่วยลุ้นอยู่นะครับ..

ขอบคุณครับพี่visith...

มีลูกอีกไม่ไหวแล้วครับ... Grin

สุขสันต์วันเกิดครับพี่... Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก..

โปรดดลบัลดาลให้พี่หมอรุต ประสบแต่ความสุขและความเจริญในหน้าที่การงาน..

และมีสุขภาพกาย ใจที่ดี มีเงินทองเหลือกินเหลือใช้ ลูกสาวไม่ดื้อ ไม่ซนครับ...

ขอบคุณมากครับน้องตี๋...

ขอบคุณครับท่าน Theera...

ไม่ได้เข้าเวปฯหลายวัน  ....ต้องขออภัยด้วยครับ.. Grin

ขอให้พี่หมอ มีความสุขมาก ๆ ร่ำรวย ครอบครัว มีความสุขตลอดไป ครับ.

ขอบคุณมากครับท่านสิงห์บ้า ... Grin
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 10:11:13 PM »

มาช้าไปหน่อย

สุขสันต์วันเกิดครับหมอรุต ขอให้มีความสุขมากๆครับ

อายุยี่สิบเจ็ดแล้วนะเนี่ย ยินดีด้วยครับ

Grin Grin Grin
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 10:19:33 PM »

มาอวยพรก่อนจะเลยวัน.... Cheesy

สุขสันต์วันเกิดค่ะ...ขอให้มีความสุขและเจริญก้าวหน้านะคะ... Smiley

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 04, 2007, 10:43:41 PM »

ผมมาตรงวันไหมนะ.....
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณหมอ.... Smiley

Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 12:16:47 PM »

ขอโทษนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านหลังแนวยิง
สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณหมอ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ Smiley

volkflyer
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 02:54:00 PM »

Grin Grin ขอร่วมอวยพรด้วยนะครับ ขอให้คุณหมอ มีสุขภาพที่แข็งแรง สุขสันต์วันเกิดนะคร๊าบบบบบ Grin Grin
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 05:04:16 PM »

มาช้าไปหน่อย

สุขสันต์วันเกิดครับหมอรุต ขอให้มีความสุขมากๆครับ

อายุยี่สิบเจ็ดแล้วนะเนี่ย ยินดีด้วยครับ

Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่โซ้ยตี๋ ...

อายุเกือบทันพี่แล้วครับ... Grin

มาอวยพรก่อนจะเลยวัน.... Cheesy

สุขสันต์วันเกิดค่ะ...ขอให้มีความสุขและเจริญก้าวหน้านะคะ... Smiley

ขอบคุณมากครับพี่โมโม่...

ผมมาตรงวันไหมนะ.....
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณหมอ.... Smiley

ขอบคุณครับพี่ธำรง...

พี่มาตรงวันครับ แต่ผมตอบไม่ตรงวันครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอโทษนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านหลังแนวยิง
สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณหมอ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ Smiley

ขอบคุณครับท่าน vick... Smiley

Grin Grin ขอร่วมอวยพรด้วยนะครับ ขอให้คุณหมอ มีสุขภาพที่แข็งแรง สุขสันต์วันเกิดนะคร๊าบบบบบ Grin Grin

ขอบคุณครับท่าน volkflyer... Smiley
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์