เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 11:25:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามพี่ๆที่ชื่นชอบการตกปลาค่ะ  (อ่าน 13602 ครั้ง)
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 05, 2007, 09:06:23 PM »

ข้างขึ้น ข้างแรมด้วยมั๊งคะ Cheesy
มีข้างบนข้างล่าง และก็ ข้างซ้ายข้างขวาด้วยครับ
อิอิ.....อุอุ

เวลาปลามันฮุบเบ็ดแล้วช่ายม๊ายค๊า Cheesy

ผมว่ามันคงส่ายยยย..จนหมดเรี่ยวหมดแรงเลยนะ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 05, 2007, 11:57:51 PM »

ตกใกล้ๆแนวโขดหินกับหาดทรายค่ะ ใช้ปลาหมึกเป็นเหยื่อค่ะ ตกได้ตัวกระจิ๋วเดี๋ยวจะพอกินไม๊อ้ะ อิอิ

ปกติผมกินนิดเดียวเอง ไม่กินจุ ข้าวเย็นก็กินแค่1............กะละมังเองครับ

คุณมิมิเค้าไม่ได้ชวนเธอกินข้าวเร๊ย...เข้าใจผิดไปเปล่ายะ เยาะเย้ย

ไม่ทราบเหมือนกันครับ มารอฟังคำตอบเช่นกัน Grin Grin
แต่โดยปกติแล้วนานๆผมจะไปตกปลาที่ และตกเพื่อกินเท่านั้นครับ
เช่นตัวนี้.......... เมื่อตอนบ่ายวันนี้เองครับ Cheesy Cheesyเคยตกแต่ปลาน้ำจืดครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ได้ตัวเบ้อเริ่มเลยน่าอิจฉาจัง ที่ตกได้ตัวแค่ฝ่ามือเองค่ะ

แล้วปกติ ตกทำเลไหนครับ

หาดทราย แนวโขดหิน หรือว่า ชายเลน

ว่างๆจะไปกินปลาจากฝีมือการตกของหนูมิมิเสียหน่อย.... Grin Grin

แล้วหนูมิมิใช้อะไรเป็นเหยื่อเอ่ยครับ

คุณมิมิเค้าตอบทางPMเจ๊มาว่า "ตอนนี้เล็งๆเหยื่อแปลกๆดำๆค่ะ อย่างเช่นหูพี่ซับอ่ะค๊า...... เยาะเย้ย"
หูท่านซับมีคนจองเยอะแล้ว ใช้ใส้ดีกว่าโอ Grin

555 ปลาแบบนั้นชื่อปลาอะไรอ่ะคะ

ปลาชื่ออะไร โอว่าเดี๋ยวมีคนช่วยตอบแบบเด็ดๆแน่ๆค่ะ...อิอิ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 09:38:30 AM »

ตกใกล้ๆแนวโขดหินกับหาดทรายค่ะ ใช้ปลาหมึกเป็นเหยื่อค่ะ ตกได้ตัวกระจิ๋วเดี๋ยวจะพอกินไม๊อ้ะ อิอิ

ปกติผมกินนิดเดียวเอง ไม่กินจุ ข้าวเย็นก็กินแค่1............กะละมังเองครับ

คุณมิมิเค้าไม่ได้ชวนเธอกินข้าวเร๊ย...เข้าใจผิดไปเปล่ายะ เยาะเย้ย

ฮึ...แล้วไงยะ....(ว่าจะตีขลุมซะหน่อย แม่เจ้าประคุณโอนี่...งับน่องซะดีมั้ง..ง..ง...)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 09:55:55 AM »

ฮึ...แล้วไงยะ....(ว่าจะตีขลุมซะหน่อย แม่เจ้าประคุณโอนี่...งับน่องซะดีมั้ง..ง..ง...)

อิๆๆ ลุงซับเผยตัวตน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2007, 10:12:35 AM โดย Rock ลูกของชนชั้นที่เปี่ยมสำนึก » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 09:59:08 AM »

พี่โหน่ง พี่แก้ว พี่นาจา พี่โร๊ด พี่บุญ พี่เจษ พี่ฯลฯ ค๊า .... ตาซับเป็นอันท๊าพาลค่า เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 10:33:16 AM »

อ้างถึง

หาดทราย แนวโขดหิน หรือว่า ชายเลน

ว่างๆจะไปกินปลาจากฝีมือการตกของหนูมิมิเสียหน่อย.... Grin Grin

แล้วหนูมิมิใช้อะไรเป็นเหยื่อเอ่ยครับ

อ้างถึง

คุณมิมิเค้าตอบทางPMเจ๊มาว่า "ตอนนี้เล็งๆเหยื่อแปลกๆดำๆค่ะ อย่างเช่นหูพี่ซับอ่ะค๊า...... เยาะเย้ย"
อ้างถึง
หูท่านซับมีคนจองเยอะแล้ว ใช้ใส้ดีกว่าโอ Grin
อ้างถึง

555 ปลาแบบนั้นชื่อปลาอะไรอ่ะคะ
อ้างถึง

ปลาชื่ออะไร โอว่าเดี๋ยวมีคนช่วยตอบแบบเด็ดๆแน่ๆค่ะ...อิอิ Grin
อ้างถึง
เจ๊โอ เคยได้ยินชื่อ "ปลาราหู"มั้ย

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 10:53:13 AM »

แอบหนีเมียไปดูงานเพชรบุรีมา   เยาะเย้ย  คว้าเบ็ดไปสองคัน  ตัวนี้เป็นเหยื่อ  Grin

กดทะเลตัวนี้โชคร้าย   Grin  ต้มได้หม้อนึง  แซบบบบบบบ.. น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2007, 10:55:22 AM โดย soveat » บันทึกการเข้า

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 11:07:14 AM »

ขาดรูปต้มปลาครับ 
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 11:08:02 AM »

อ้างถึง

อ้างถึง

อ้างถึง
อ้างถึง

อ้างถึง

อ้างถึง
เจ๊โอ เคยได้ยินชื่อ "ปลาราหู"มั้ย

กร๊ากกกกกกกกกกกกก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 11:38:51 AM »

ขาดรูปต้มปลาครับ

ไม่ได้ถ่ายไว้จ้อย  ย้อนคาเมารีเจนซี่  555

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 12:19:27 PM »

ไม่สันทัดกะปลาทะเลเท่าไร ขอมาเก็บความรู้ครับ Grin Grin Grin

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 01:21:12 PM »

มีแต่ปลาแบบนี้   

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 01:49:26 PM »

ท่านรองเอาปลาเปคูมาจากไหนน้อเยอะจังครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 03:44:10 PM »

มีแต่ปลาแบบนี้

พี่ป้อมไม่ชวนกันเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

josan
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 07:29:41 PM »

สงสัยว่าเปคู นี้ได้มาจากฟิชชิ่งเวิร์ลเก่า แน่ๆเลยครับ Cheesy

A life without a friend is a life without a sun.
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์