เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:15:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอป. 3  (อ่าน 2351 ครั้ง)
A-TheOne
"ขยัน" คือบ่อเกิดของความสำเร็จ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 03:14:22 PM »

แพงมั๊กๆๆ ครับ ลองคุยใหม่ดีกว่า ถ้าเป็น 5 k ลงมายังพอคุยครับ.
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 03:36:52 PM »

คือแบบว่า

อีกครั้งครับ ค่าธรรมเนียมใบอนุญาตซื้อปืนพร้อมเครื่องกระสุน ๑๒ นัด  ๖ บาท ครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 04:36:01 PM »

โอ้แม่เจ้า...เพิ่งเคยพบเคยเห็น จูบบบบ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
oo_tee
Newbie
*

คะแนน 6

good day

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 05:25:07 PM »

ถ่ายเอกสารธนบัตร 15 ใบนั้นไว้ด้วยนะครับถ้าจะจ่ายจริง อิอิ พูดเล่น ลองต่อดูก่อนดีไหมครับ

ฟันม่ายเข้า(ไป)ยิงไม่ออก(มา)
เพชรจำรัส
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
Full Member

คะแนน 4

อย่า-อยู่-อย่าง-อยาก

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 06:18:55 PM »

เกินไปครับ แพงกว่าปืนซะมั้ง ลองคุยดูใหม่ดีกว่าครับ

เมื่อรักกันไม่ได้ก็ไม่รัก
ไม่เห็นจักเกรงการสถานไหน
ไม่รักกู กูก็จักไม่รักใคร
เอ๊ะนำตากูไหล ทำไมฤๅ        (สุจิตต์  วงษ์เทศ)
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 11:38:09 PM »

ตกใจ ประเทศไทยอะไรจะขนาดนั้น ลองต่อลงเหลือซักพันห้าสิครับ ตกใจ

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 12:10:05 AM »

ไม่สนับสนุนการจ่ายเงินเพื่อให้ได้มาซึ่งใบอนุญาตป.๓ครับ หากมีปัญหาเกี่ยวกับการขอใบอนุญาตแนะนำให้ปรึกษา สพป.ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 12:15:21 AM »

พก mp3 หรือ วีดีโอ ไปด้วยครับ

แล้วพูดตรงๆกับท่านว่า ปลัดครับ ผมไม่สนับสนุนการเรียกรับใดๆ

ขอยื่นเรื่องตามปรกติ ถ้าคุณสมบัติไม่ครบขอให้ปฏิเสธมาเป็นลายลักษณ์อักษร

จะได้ยื่นอุทธรณ์ และ ฟ้องศาลปกครองต่อไป

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 12:47:11 AM »

ผมไม่แนะนำให้ติดสินบนเจ้าหน้าที่ครับ
ท่านมาโพสแบบนี้เสี่ยงกับการถูกฟ้องกลับครับ
น่าจะลองปรึกษาพี่ๆในนี้เพื่อกระทำการในสิ่งที่ถูกต้องและได้ในสิ่งที่ต้องการทางหลังไมค์
จะดีกว่าครับ ยังมีคนดีอีกมากที่อยากเป็นข้าราชการอย่าไปส่งเสริมคนไม่ดีเลยครับ ผมปนะนำให้สู้ครับ

ด้วยความเคารพ
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 01:14:10 PM »

แหม  ไม่อยากให้เสียเลยแบบนั้น
ไม่เข้าข่ายค่าสินน้ำใจเลย ...

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 08, 2007, 12:21:50 AM »

เรามีสิทธิยื่นเรื่องขอนิครับ  Smiley ไม่ได้ทำผิดกฎหมายอย่าไปยอมเสียเลยครับ   เงินอยู่ในกระเป๋าเค๊าไม่ได้   ปล้น  จี้  เรามีสิทธิ์เลือกได้ว่าจะไม่ให้   เชื่อว่าทุกคนไม่อยากเสียตังค์หรอกครับ   เตรียมหลักฐานให้ครบแล้วกันครับอาจช้าหน่อยอย่างเก่งไม่เกิน  3  เดือน  ตามระเบียบรู้สึกจะ 30 - 45 วันด้วย  Grin

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์