เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:18:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เห็นคนชม วมต.บ้างเลย  (อ่าน 7124 ครั้ง)
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 06:22:08 PM »

เป็นกำลังใจให้ วมต.  ..ขอบคุณครับ.. หลงรัก

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 06:58:35 PM »

ขอบคุณครับ
kaew28
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 08:08:49 PM »

ขอบคุณ webmaster มากครับ Smiley

ฟ้าจะครึ้ม ฝนจะพราว ................................................
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 08:45:29 PM »

ขอบคุณครับ วมต.รูปหล่อ
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 09:29:23 PM »

เมื่อคืนวาน ตาปิ๊กมาหาที่บ้านรับทราบว่าใช้งบไปหลายตังค์ งบก็มาจากหนังสือ อวป.

ที่วางขายนั่นแหละ แต่พวกเราไม่รู้กันเลยว่ามันมีค่าใช้จ่ายๆกันทุกปี ผมก็เสนอตาปิ๊กว่า

น่าจะโหวตช่วยกันลงขันตามแต่ศรัธทราแกก็ว่าไม่ควร เกรงใจชาวเว็ปฯทั้งหมด..

" ในส่วนตัวของผมยินดีครับเพราะเป็นจุดที่ทำให้เราได้พบเพื่อนๆชนิดข้ามโลก

เช่น พี่บุญ อยู่อเมริกา ตาสน อยู่ญี่ปุ่น ยังคุยกันได้ เพียงสละกันคนละร้อยสองร้อยต่อปี

ผมว่าน่าจะช่วยกันได้นะ  ใครเห็นด้วยกับผมบ้าง ถ้ามันเหลือเงินมากๆจากการสละเข้ากองทุน

ก็เก็บไว้เลี้ยงชาวเว็ปฯ ประจำปีไปเลยก็ได้ หรือไม่ก็ให้ตาปิ๊ก พิพ์หนังสือ ปฏิทินแจกกลับมาอีกที

อย่างเรื่องสไนเปอร์ผู้ปิดทองหลังพระก็ถามกันมานานแล้ว ตอนนี้มีสมาชิก 18,000 คน เอาตัวตน

จริงๆ ซัก 5,000 คนละร้อย ก็ห้าแสนแล้วครับ มากเกินพอจริงๆ ใครเห็นด้วยบ้าง..."
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2007, 09:42:30 PM โดย rattra » บันทึกการเข้า

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 10:22:29 PM »

เพราะมีท่านประชาคมนี้จึงครื้นเครง ขอบคุณครับ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 10:54:20 PM »

ขอบคุณท่านปิ๊กครับ...Grin
Suchet
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 13, 2007, 02:22:42 AM »

ขอบคุณ วมต. และผู้เกี่ยวข้องทุกท่าน 

และก็ยินดีถ้าหาก ว่าจะได้มีโอกาสได้ช่วยสนับสนุนครับ Smiley
Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 13, 2007, 03:36:19 AM »

ขอบคุณ คุณปิ๊ก มากครับ    Grin

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 13, 2007, 04:01:02 AM »

ขอบคุณมากๆค่ะ   หลงรัก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
menkmenk รักในหลวง
Happy Shooting , Happy Fishing
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 13, 2007, 07:27:30 AM »

ขอบคุณ วมต.ปิ๊ก ครับ ที่ทำให้โลกนี้ดูสดใส

รักในหลวง
APC
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 11:13:37 PM »

ขอบคุณนิตยสาร อวป.และคณะผู้ดูแลครับ
ขอให้ อวป.พัฒนาเจริญก้าวหน้าต่อไปยิ่งๆขึ้น
แม้ว่าจะมีพวกมาใช้เวปโพสท์ภาพ และพร่ำพรรณโวหารฟรีๆ
แล้วคอยโพสท์คุยกันกระแนะกระแหนว่าเวปอืด
แบบมือไม่พายแต่เอาเท้าราน้ำก็ตาม
ก็หนักแน่นเข้าไว้นะครับ
คนปากพล่อยสักแต่โพสท์ชุ่ยๆแบบนี้ มีอยู่เสมอๆ

แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 11:57:44 PM »

Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

............... น้ำท่วมปาก ...............

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 12:02:38 AM »

ขอบคุณนิตยสาร อวป.และคณะผู้ดูแลครับ
ขอให้ อวป.พัฒนาเจริญก้าวหน้าต่อไปยิ่งๆขึ้น
แม้ว่าจะมีพวกมาใช้เวปโพสท์ภาพ และพร่ำพรรณโวหารฟรีๆ
แล้วคอยโพสท์คุยกันกระแนะกระแหนว่าเวปอืด
แบบมือไม่พายแต่เอาเท้าราน้ำก็ตาม
คนปากพล่อยสักแต่โพสท์ชุ่ยๆแบบนี้ มีอยู่เสมอๆ

......... ขอบคุณในความคิดเห็น ......... ที่สะท้อนให้เห็นถึงความรู้สึกซึ่งกันและกัน  แต่ถ้าจะวัดว่าใครจริงใจกว่ากันนั้นตอนนี้บอกไม่ได้นะครับผม .... ด้วยความเคารพ ....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
APC
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 12:09:00 AM »

......... ขอบคุณในความคิดเห็น ......... ที่สะท้อนให้เห็นถึงความรู้สึกซึ่งกันและกัน แต่ถ้าจะวัดว่าใครจริงใจกว่ากันนั้นตอนนี้บอกไม่ได้นะครับผม .... ด้วยความเคารพ ....

ไม่ต้องขอบคุณก็ได้ครับ เพราะผมกล่าวให้กำลังใจ อวป.
แต่ก็ขอน้อมรับ เมื่อกล่าวมาแล้ว
เผอิญผมกล่าวตำหนิพวกถ่วงความเจริญครับ
ไม่ได้วัดอะไรทั้งสิ้น
ร้อนตัวหรือครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์