เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:25:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา คุณวุ้นเส้น ... harusame  (อ่าน 7218 ครั้ง)
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 07:18:52 PM »

หลายวันแล้วน่ะที่เราจากกัน
แค่อยากจะรู้ว่าเคยคิดถึงกันบ้างไหม
ไปอยู่ไกลตาอย่างนี้กลัวห่างใจ
เทอร์จะเปลี่ยนไปหรือเปล่าคนดี
คิดถึงเทอร์มากเลยรู้ป่าว
ยิ่งห่างไกลใจยิ่งคิดถึงคนึงหา
คิดถึงเทอร์ทุกๆเวลา
แค่อยากรู้เทอร์คิดเหมือนฉันหรือเปล่าคนดี

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
Colt Rampant
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 11:15:04 PM »

หลายวันแล้วน่ะที่เราจากกัน
แค่อยากจะรู้ว่าเคยคิดถึงกันบ้างไหม
ไปอยู่ไกลตาอย่างนี้กลัวห่างใจ
เทอร์จะเปลี่ยนไปหรือเปล่าคนดี
คิดถึงเทอร์มากเลยรู้ป่าว
ยิ่งห่างไกลใจยิ่งคิดถึงคนึงหา
คิดถึงเทอร์ทุกๆเวลา
แค่อยากรู้เทอร์คิดเหมือนฉันหรือเปล่าคนดี

เวบนี้มีวัยรุ่นเล่นด้วยแหะ

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 11:34:58 PM »

เออเนอะ ท่านแจ๊ค นี่ เซ้นซิทีบ ดีจริงๆ เราก็ไม่ได้ไปเยี่ยมทางเหนือนาน มัวบ้าตะเกียงอยู่ คนใกล้ๆหายไป ไม่รู้เลย

ขอบคุณท่านแจ็ค

ก็คิดถึง น้องวุ้นเส้นเหมือนกัน แม้นยังไม่ได้เจอ ก็เกือบเหมือนเจอ เพราะกระเซ้าเล่น บ่อยๆ น้องเขาก็อารมณ์ดี

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 11:50:26 PM »

....... โอ้ว .... ท่านพี่ขอบคุณครับผม  ท่านพี่เข้าใจน้องมากเลย น้องก็เป็นคนที่ค่อนข้างจะเก็บรายละเอียดกับคนที่อยากจะเก็บอ่ะครับ  น้องอยากรู้ว่ามีอะไรเธอถึงหายไปครับผม .....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 02:09:30 AM »

แต่อย่าหาเรื่องสึกชีน๊ะท่าน บาปมหันต์ทีเดียว 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 11:57:40 AM »

แต่อย่าหาเรื่องสึกชีน๊ะท่าน บาปมหันต์ทีเดียว 55+

ตอนนี้เข้าพรรษา  ไม่สึกกกกกกกกกกกกกก

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 01:00:06 PM »

Re: ตามหา คุณวุ้นเส้น ... harusame

...แอบอยู่ตรงนี้ไงครับ... Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 01:11:36 PM »

Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
eded
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 26

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 01:14:25 PM »

อยู่ข้างเวปบ้านครับ
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 02:13:43 PM »

ป้าด.........กลอนท่าน Charoon

แล้วผมจะนำส่งให้เธอถึงสำนักชีเลยนะครับ  Grin Grin Grin

คุณแจ็ค ยังติดต่อเธอไม่ได้หรือครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2007, 02:15:54 PM โดย andaman » บันทึกการเข้า
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 16, 2007, 04:27:49 PM »

Cheesy ตามหากันทำไมครับ...อยู่บ้านผมเองล่ะ โชว์รูปเลย..เดี๋ยวไม่เชื่อ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 10:09:41 PM »

แหม..แอบมาอยู่นี่เองแล้วก็ไม่บอก ตกใจหมดเลย ตกใจ Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 10:40:33 PM »

พี่วัฒน์..อารมณ์ดีจริงน้าช่วงนี้..
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 21, 2007, 12:36:16 PM »

เธอรู้ได้ยังไง ว่าไม่มีใครสักคนรักเธอ
เพราะฉันคนนี้เพิ่งเจอคนแอบรักเธอเมื่อเช้านี้เอง
เขาฝากฉันมาบอก เขาเป็นคนเผยใจไม่เก่ง
เลยได้แต่โทรขอเพลง มอบให้เธอฟัง 

เขาฝากคำพูดมา ให้ฉันบอกว่าเธอน่ารักจัง
เขาขอคิดถึงห่างๆ ส่งยิ้มให้บ้างยามเธอไม่เห็น 
เขาอยากเจอเธอทุกวัน เก็บไปฝันถึงเช้าถึงเย็น
เธอทุกข์เธอสุขอยากเห็น เขาเป็นห่วงเธอทุกยาม

คือกำลังใจ...ฮืมมม...ฮือ...ที่เธอไม่รู้
แอบรักเธออยู่ กับคำที่เขาอยากถาม
เธออยากมีใคร บ้างไหมเมื่อใดก็ตาม
ที่หัวใจไถ่ถาม ถึงคำหนึ่งคำว่ารัก

เขานั้นเป็นคนดี เป็นคนที่เธอน่ารู้จัก
ทุกคำที่เขาเคยฝาก ฉันมาบอกออกจากใจเขา
เขารักเธอมานาน พร้อมๆ กับการเป็นเพื่อนของเรา
ถ้าหากเธออยากเจอเขา ฉันพามาได้ทุกยาม

ที่หัวใจไถ่ถาม ถึงคำหนึ่งคำว่ารัก

http://www.thaivdoclip.com/home_vdo_clip_vote.php?id=167

ให้เก็บไว้ฟัง.......?......   นะจ๊ะ... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2007, 12:44:59 PM โดย ALEX_AMSS7 » บันทึกการเข้า

DarkDiy - รักในหลวง
คุณธรรมค้ำฟ้า
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 21, 2007, 02:15:58 PM »

เธอเป็นใครเหรอครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์