เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:20:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ CZ75B Full Auto  (อ่าน 34124 ครั้ง)
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 12:31:58 AM »

พี่มะขิ่นครับ ขออนุญาตให้ขอเสนอแนะนะครับ ผมเห็นน้อง ทหารหญิงพลาใส่แว่นของ King เป็นห่วงเรื่องตาครับ ผมเห็นในศูนย์การบินใส่กันเยอะมาก ผมเองยังมีอันหนึ่งเลยครับ แต่ไม่ได้ใส่แล้วครับเพราะผมเห็นช่างสายตาเสียเพราะแว่นนี้เยอะมากครับเพราะเลนส์มันนูนผิดปกติครับ ผมเคยใส่ยิงปืนมันดูหลอกตาครับ  เลยอยากแนะนำให้เปลี่ยนจะดีกว่า....................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 07:47:45 AM »

พี่มะขิ่นครับ ขออนุญาตให้ขอเสนอแนะนะครับ ผมเห็นน้อง ทหารหญิงพลาใส่แว่นของ King เป็นห่วงเรื่องตาครับ ผมเห็นในศูนย์การบินใส่กันเยอะมาก ผมเองยังมีอันหนึ่งเลยครับ แต่ไม่ได้ใส่แล้วครับเพราะผมเห็นช่างสายตาเสียเพราะแว่นนี้เยอะมากครับเพราะเลนส์มันนูนผิดปกติครับ ผมเคยใส่ยิงปืนมันดูหลอกตาครับ  เลยอยากแนะนำให้เปลี่ยนจะดีกว่า....................ก๊าบ

ผมขอโอ๊คลี่ย์ให้แล้วครับ  แต่ผู้แทน ปช.ทบ.ไม่ยอม   ซองปืน CR Speed กว่าจะได้เงินมา ยังหืดขึ้นคอ   ถึงขนาดมีผู้ใหญ่ท่านหนึ่งช่วยขู่ให้ว่าจะให้นักยิงปืนคาดเชือกกล้วยให้ ผบ.ทบ.ดู
เรื่องแว่นกำลังจะเปลี่ยนแผนใหม่ 
กำลังดูว่า หน่วยไหนมีเงินนอก งป.เหลืออยู่สักแสนนึง   จะขอยืมมาซื้อให้นักยิงปืนผ่อนใช้คืน แบบนี้จะได้เป็นของส่วนตัวด้วย
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 09:33:38 AM »

ผมขอโอ๊คลี่ย์ให้แล้วครับ  แต่ผู้แทน ปช.ทบ.ไม่ยอม   ซองปืน CR Speed กว่าจะได้เงินมา ยังหืดขึ้นคอ   ถึงขนาดมีผู้ใหญ่ท่านหนึ่งช่วยขู่ให้ว่าจะให้นักยิงปืนคาดเชือกกล้วยให้ ผบ.ทบ.ดู
เรื่องแว่นกำลังจะเปลี่ยนแผนใหม่ 
กำลังดูว่า หน่วยไหนมีเงินนอก งป.เหลืออยู่สักแสนนึง   จะขอยืมมาซื้อให้นักยิงปืนผ่อนใช้คืน แบบนี้จะได้เป็นของส่วนตัวด้วย

ท่านผู้การสุพินท์ครับ ถ้าให้ผ่อนได้ผมแนะนำเป็น okaley รุ่น M frame สำหรับ shooting หรือรุ่น Zeroไปเลยครับ.....คุ้ม
ถ้าจำนวนเยอะๆแล้วได้ลดราคา ผมขอเอี่ยวสักอันนะ..................ก๊าบ Grin Grin

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 10:47:09 AM »

ขอบคุณครับ สังเกตุท่านั่งยิงของทหารสาวท่านนี้แล้ว
ผมเพิ่งเห็นว่านั่งทับขาขวาข้างที่แนบพื้น และเอาก้นนั่งทับด้านข้างของข้างเท้าด้านใน แบบเต็มๆ
คงช่วยให้แม่นเยอะขึ้น จะเอาไปลองมั่ง
(ปกติผมนั่ง ขาข้างที่ชิดพื้น จะยกส้นเท้าเพื่อวางก้นแค่ข้างเดียว...ไม่ค่อยมั่นเท่าไหร่)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 11:57:46 AM »

ขอบคุณครับ สังเกตุท่านั่งยิงของทหารสาวท่านนี้แล้ว
ผมเพิ่งเห็นว่านั่งทับขาขวาข้างที่แนบพื้น และเอาก้นนั่งทับด้านข้างของข้างเท้าด้านใน แบบเต็มๆ
คงช่วยให้แม่นเยอะขึ้น จะเอาไปลองมั่ง
(ปกติผมนั่ง ขาข้างที่ชิดพื้น จะยกส้นเท้าเพื่อวางก้นแค่ข้างเดียว...ไม่ค่อยมั่นเท่าไหร่)

มองละเอียดไปถึง "ก้น" เลยนะครับ
ท่านั่งยิงที่ถูกต้องคือท่านี้ครับ  ทั้งปืนยาวและปืนสั้น
นักยิงปืนของผม ทั้งหญิงและชาย  เวลานั่งยิง จะทิ้งตัวลงไปเต็มที่ ให้เร็วที่สุด   ผู้หญิงไม่เห็นบ่นว่าอะไรเคลื่อน  แต่พวกผู้ชาย กลับบ่นว่าบวมจนหุบขาไม่เข้าแล้ว

ท่านผู้การสุพินท์ครับ ถ้าให้ผ่อนได้ผมแนะนำเป็น okaley รุ่น M frame สำหรับ shooting หรือรุ่น Zeroไปเลยครับ.....คุ้ม
ถ้าจำนวนเยอะๆแล้วได้ลดราคา ผมขอเอี่ยวสักอันนะ..................ก๊าบ Grin Grin

M frame ธรรมดาเหมาะกับคนหน้าเล็ก ๆ หน่อย   ถ้าหน้ากว้าง ๆ ต้องใช้ Mag M frame ราคาเริ่มต้นที่หมื่นสอง  เห็นจะเกินงบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2005, 12:01:00 PM โดย สุพินท์ » บันทึกการเข้า
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 12:08:25 PM »

................ Grin Grin..แล้วไม่เห็นมีรูป พี่มะขิ่นกับ พี่ป้อมลองยิงเลยรับ.. Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Samart รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 01:06:28 PM »

ขอบคุณมากครับ  Smiley
รออ่าน อวป.อีกตั้งยี่สิบวันแน่ะ  Grin
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 03:18:06 PM »

ไม่รู้ 75B ธรรมดาหรือ P-01 จะพอ modify ให้เป็น full auto ได้ป่าวนะเนี่ย     เห็นมี mag 26 นัดขายในเวปต่างประเทศแล้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เปลี่ยนโมดูลชุดลั่นไก  คันห้ามไก  แต่งสะพานไก  กัดโครงปืน กับท้องสไลด์
เรื่องผิดกฎหมายนี่ ชอบกันนักนะ   Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2005, 06:36:40 PM โดย สุพินท์ » บันทึกการเข้า
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 03:32:45 PM »

M frame ธรรมดาเหมาะกับคนหน้าเล็ก ๆ หน่อย   ถ้าหน้ากว้าง ๆ ต้องใช้ Mag M frame ราคาเริ่มต้นที่หมื่นสอง  เห็นจะเกินงบ

พี่ สุพินท์ ครับ ถ้าเบิกเงินสดได้ไปซื้อที่สยามดีกว่าครับถูกครับ ขนาดพวก Japan ยังมาซื้อที่นี้เลย และถ้าแว่น okaley มีปัญหาอะไรสามารถเครมได้ทุกชิ้นส่วน (แต่ที่ USA. นะครับที่นี้ไม่แน่ใจ)  หลงรัก

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2005, 09:52:20 PM »

พี่ สุพินท์ ครับ ถ้าเบิกเงินสดได้ไปซื้อที่สยามดีกว่าครับถูกครับ ขนาดพวก Japan ยังมาซื้อที่นี้เลย และถ้าแว่น okaley มีปัญหาอะไรสามารถเครมได้ทุกชิ้นส่วน (แต่ที่ USA. นะครับที่นี้ไม่แน่ใจ)  หลงรัก

ร้านไหนครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 05:24:13 AM »

ไม่รู้ 75B ธรรมดาหรือ P-01 จะพอ modify ให้เป็น full auto ได้ป่าวนะเนี่ย     เห็นมี mag 26 นัดขายในเวปต่างประเทศแล้ว  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เปลี่ยนโมดูลชุดลั่นไก  คันห้ามไก  แต่งสะพานไก  กัดโครงปืน กับท้องสไลด์
เรื่องผิดกฎหมายนี่ ชอบกันนักนะ   Cool

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 01:48:29 PM »

Cheesy เยี่ยม เลย ครับ อย่างนี้ ร้านแขกเอา ไปอ้างไม่ได้ ว่าปืนเกรด บี  Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2005, 03:22:27 PM »

Grin   ได้ลองยิงดูแล้ว.........ไกดีมากครับ.........เราสามารถหยุดนิ้วได้ประมาณ   ๓ ถึง ๕  นัด   เป็นชุด ๆ 

คุณหมอรุทครับ..........ยิงดีกว่ากล็อกอีกครับ........ไกเนียนกว่าเยอะครับ...แล้วสามารถควบคุมได้ตรงที่มีแม็กเสียบช่วย

เป็นมือจับ..................ส่วนกล็อกต้องต่อด้ามครับถึงจะพอไหว

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 01:22:07 AM »

Grin พี่ป้อมยั่วให้อยากยิงเรื่อยเลยคับ...

กล็อกผมเคยเห็นด้านจับเสริมเอามาติดที่รางไฟฉายเหมือนกันคับ...  Grin
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 01:58:46 PM »

Grin พี่ป้อมยั่วให้อยากยิงเรื่อยเลยคับ...

กล็อกผมเคยเห็นด้านจับเสริมเอามาติดที่รางไฟฉายเหมือนกันคับ...  Grin

ซีแซดแท็คติคอล ตัวใหม่ ก็มีรางแบบนี้เหมือนกัน รางยาวกว่า กับมีร่องล็อคด้วย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์