เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:15:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องป้ายยารูดทรัพย์ครับ  (อ่าน 4740 ครั้ง)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 08:26:48 PM »

มีประสพการณ์ก็เรื่องยาพวกกลุ่มไดอะซีแพม      1/2เม็ดบดผสมน้ำตาลเทียมผสมเบียร์หรือไวน์     แก้วเดียวก็จูงไปได้เลยเหมือนหมออะไรนั่นแหละ     แต่มันทำให้ความดันต่ำอาจตายได้       เช่นนอนท่าที่หายใจไม่สะดวกอาจหยุดหายใจไปเลย

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 12:52:40 AM »

มีประสพการณ์ก็เรื่องยาพวกกลุ่มไดอะซีแพม      1/2เม็ดบดผสมน้ำตาลเทียมผสมเบียร์หรือไวน์     แก้วเดียวก็จูงไปได้เลยเหมือนหมออะไรนั่นแหละ     แต่มันทำให้ความดันต่ำอาจตายได้       เช่นนอนท่าที่หายใจไม่สะดวกอาจหยุดหายใจไปเลย

อันนี้มอมยาครับ...

สมัยก่อนเขาเรียก"โปรย"ครับ...

ใช้ยานอนหลับออกฤทธิ์เร็วในกลุ่มที่ท่าน lek ว่านี่แหละครับ...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 12:59:09 AM »

เข้ามารอพี่หมอ rute มาอธิบายครับ Cheesy
รอไปเสียเวลาเปล่าครับครูเบิ้ล...

ผมเข้าใจว่าไม่มียาที่ออกฤทธิ์อย่างที่ว่านะครับ...

ถ้ามีน่าจะเอาไว้ใช้กับพวกสายลับแทน สโคโพลามีน คงดีครับ... Grin

เข้ามารอพี่หมอ rute มาอธิบายครับ Cheesy

รอฟังด้วยคนครับ...จะได้ระมัดระวังและไม่ประมาท

ขอภัยที่ทำให้ท่าน Hill Myna ผิดหวังครับ...

ผมเห็นกระทู้ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว...

จะตอบก็หาข้อมูลแบบเป็นวิชาการที่อ้างอิงได้จริงๆไม่เจอครับ... Cry

อยากทราบเหมือนกันค่ะว่ายาประเภทนี้มีจริงหรือไม่...เพราะเคยได้รับเ มล์

ไม่คิดว่ามีจริงๆนะครับ...

แต่ถ้ามีผมจะป้ายพี่โมโม่ จิ๊กปืนก่อนเลย...อิ..อิ.. Grin

หมอ rute เคยเหรอ... Grin Grin Grin

ก็โดนพี่นาจาป้ายนั่นแหละครับ...อิ..อิ.. เยาะเย้ย

อย่าลืมตัวแปรที่สำคัญนะครับ ว่าคนที่เป็น เหยื่อ จะกล้าเล่าความจริงทั้งหมดหรือเปล่า

ผมว่าท่านโทนคิดเหมือนๆกับผมแหละครับ... Wink
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 12:59:42 AM »

ยาที่ออกฤทธิ์ทางผิวหนังแบบยากล่อมประสาทไม่น่าจะมีหรอกครับ

บางทีคนเป็นเหยื่อ          ไม่กล้าเล่าความจริงหมด

บางครั้งเหยื่ออาจจะถูกตกเบ็ด  โดยเอาเครื่องดื่มให้กินโดยไม่รู้ตัวก็เป็นได้

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 01:01:04 AM »

ผมลืมไป   หมอรุต   น่าจะลืมน้ำมันพรายนะ

ปืนถูกทาด้วยน้ำมันพรายละก็   มันอยากได้ไปหมด

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 02:23:51 AM »

ผมลืมไป   หมอรุต   น่าจะลืมน้ำมันพรายนะ

ปืนถูกทาด้วยน้ำมันพรายละก็   มันอยากได้ไปหมด
Grin แฮ่ๆ..อันนี้โดนกันหมดแหละครับ... Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 05:09:54 AM »

ยังมีเรื่องเล่าอีกกรณีเเท็กซี่พ่นยาสลบผ่านหน้าช่องเเอร์   จากเมล์เขาเล่าว่าเเท็กซี่เอามือไปปรับเเอร์เเล้วผู้โดยสารมึนงง  ผมว่าบางทีเเท็กซี่คันนั้นระบบเเก็สมันอาจจะรั่วเเล้วซึมเข้ามาในรถ   ผู้โดยสารไม่ชินกลิ่นเเก็สอาจมึนเเต่คนขับอาจชินเพราะไม่มีทางเลือกเเต่มีน้อยที่ชิน   ถ้าคนขับได้กลิ่นก็มึนเป็นเหมือนกันได้กลิ่นปุ๊บเค้าคงเข้าอู่มาซ่อมปั๊บไม่มีใครทนนั่งดมได้หรอกเพราะมันเหม็นดมมากๆมึนจริงเหมือนกันครับ

สรุปความเห็นส่วนตัวผมไม่เชื่อครับ  เเต่สงสารคนขับเเท็กซี่ต้องมาตกเป็นผู้ถูกกล่าวหามากกว่าครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
menkmenk รักในหลวง
Happy Shooting , Happy Fishing
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 08:20:55 AM »

เคยได้ข่าวพวกกระเทยแถวประตูท่าแพ...เอายาทาที่หัวนม

นักท่องเที่ยวเผลอดูดจ๊วบ...เสร็จทุกรายครับ...หมายถึงสลบนะครับ

ประตูท่าแพนี่มันเชียงใหม่นี่ครับ
ใครอยู่เชียงใหม่ แล้วไปทำ "มิดี  มิร้าย" แถวประตูท่าแพ ต้องระวังให้ดีเน้อ

วันนี้จะไปแถวนั้นซะด้วย แต่ไม่ได้ไปทำ มิดี มิร้าย นะ  จะเอานาฬิกาไปซ่อมอ่ะ

รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 05:07:57 PM »

ยังมีเรื่องเล่าอีกกรณีเเท็กซี่พ่นยาสลบผ่านหน้าช่องเเอร์   จากเมล์เขาเล่าว่าเเท็กซี่เอามือไปปรับเเอร์เเล้วผู้โดยสารมึนงง  ผมว่าบางทีเเท็กซี่คันนั้นระบบเเก็สมันอาจจะรั่วเเล้วซึมเข้ามาในรถ   ผู้โดยสารไม่ชินกลิ่นเเก็สอาจมึนเเต่คนขับอาจชินเพราะไม่มีทางเลือกเเต่มีน้อยที่ชิน   ถ้าคนขับได้กลิ่นก็มึนเป็นเหมือนกันได้กลิ่นปุ๊บเค้าคงเข้าอู่มาซ่อมปั๊บไม่มีใครทนนั่งดมได้หรอกเพราะมันเหม็นดมมากๆมึนจริงเหมือนกันครับ

สรุปความเห็นส่วนตัวผมไม่เชื่อครับ  เเต่สงสารคนขับเเท็กซี่ต้องมาตกเป็นผู้ถูกกล่าวหามากกว่าครับ

ยาสลบแบบเป็นสถานะก๊าซยังมีเยอะครับ...

อันนี้ผมยังเชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งครับ... :Smiley

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 05:41:43 PM »

เรื่องยารม จากช่องแอร์
เขาว่า ให้ดูว่า คนขับ  จะทานน้ำบ่อยมากกว่าปกติ
ซึ่งไม่รู้ว่า แก้กันได้อย่างไร
แต่ถ้าหลับนี่ หลับแบบไปเลยนะ แล้วรู้สึก เหมือนสะดุ้งตื่น

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์