เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 01:47:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะตุลาแล้วใครย้ายเก้าอี้บ้างครับ  (อ่าน 2112 ครั้ง)
Rock
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:05:08 AM »

กำลังจะถึงเดือนโยกย้ายกันแล้วครับ
พี่น้องเราใครย้ายที่เก้าอี้ร้อน ใครจะนอนมาเข้าวินตำแหน่งใหญ่
ใครจะย้ายตามลูกเมียไปแดนไกล เงินเดือนเพิ่มเท่าไรมาบอกกัน

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:21:37 AM »

ไม่รู้โชคดีหรือร้าย คำสั่งใหม่ให้เป็น เลขาฯกรรมการ Grinแว่วๆมาว่าปรับ10-15% Shocked Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:42:48 AM »

ไม่รู้โชคดีหรือร้าย คำสั่งใหม่ให้เป็น เลขาฯกรรมการ Grinแว่วๆมาว่าปรับ10-15% Shocked Grin

หลงรัก Grin ยินดีด้วยครับพี่จอย อย่างนี้มาเที่ยวหน้าต้องถล่มแล้วครับ แต่..เอ..ได้เป็นเลขาฯแล้วก็ไม่ต้องเดินทางแล้วสิครับ  เยาะเย้ย จูบบบบ Grin Grin Grin

ส่วนผมค้าขายอยู่ชายแดน ไม่ได้ย้ายไปใหนและไม่คิดจะย้ายด้วยครับ  หลงรัก Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:44:03 AM »

ย้ายจากป่า ไปป่าครับ  Grin

เงินเดือนเท่าเดิม หนี้สินลดลง แต่กิ๊กเพิ่มขึ้น Cheesy

(มั้ง.... จูบบบบ)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:44:48 AM »

ผมกำลังจะซื้อเก้าอี้ส่วนตัวมาใช้ที่ทำงาน จะได้นั่งนานๆ ได้สบายๆ จริงๆ นะครับไม่ได้พูดเล่น

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:47:19 AM »

ผมกำลังจะซื้อเก้าอี้ส่วนตัวมาใช้ที่ทำงาน จะได้นั่งนานๆ ได้สบายๆ จริงๆ นะครับไม่ได้พูดเล่น

Grin Grin สงสัยเก้าอี้ที่ทำงานของพี่ต๊อกจะนั่งสบายคนเลยจะแย่งนั่ง    ไม่เหมือนของผมใครใครก็แย่งกันไม่เอา Grin Grin
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:48:19 AM »

หลงรัก Grin ยินดีด้วยครับพี่จอย อย่างนี้มาเที่ยวหน้าต้องถล่มแล้วครับ แต่..เอ..ได้เป็นเลขาฯแล้วก็ไม่ต้องเดินทางแล้วสิครับ  เยาะเย้ย จูบบบบ Grin Grin Grin

ส่วนผมค้าขายอยู่ชายแดน ไม่ได้ย้ายไปใหนและไม่คิดจะย้ายด้วยครับ  หลงรัก Grin Grin Grin
ยังเดินทางเหมือนเดิมครับแต่อาจจะน้อยลง Grin
ย้ายจากป่า ไปป่าครับ  Grin

เงินเดือนเท่าเดิม หนี้สินลดลง แต่กิ๊กเพิ่มขึ้น Cheesy

(มั้ง.... จูบบบบ)
คนป่าไม่อยู่ป่าแล้วจะไปอยู่ใหน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:51:27 AM »

ถึงจะเป็นคนป่า แต่พาคนเมืองไปนั่งกินเหล้าจนได้เจอนักร้องดังด้วยนา Grin
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:51:44 AM »

อีตอนที่พี่จอยต้องเดินทางเยอะๆผมได้เจอพี่จอยปีละ2ครั้ง

ตำแหน่งใหม่เดินทางน้อยลง .... ตายๆๆๆ ผมอดเหล้าตาย  Tongue

Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:52:32 AM »

อีตอนที่พี่จอยต้องเดินทางเยอะๆผมได้เจอพี่จอยปีละ2ครั้ง

ตำแหน่งใหม่เดินทางน้อยลง .... ตายๆๆๆ ผมอดเหล้าตาย  Tongue

Grin

อดเหล้า หรือ อดลิโพ ครับพี่จ้าว  Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:55:14 AM »

Grin Grin สงสัยเก้าอี้ที่ทำงานของพี่ต๊อกจะนั่งสบายคนเลยจะแย่งนั่ง    ไม่เหมือนของผมใครใครก็แย่งกันไม่เอา Grin Grin

เฮ้อ เก้าอี้แข็งๆ ครับ นั่งแล้วมั่นคงไม่โดนเลื่อยแต่เมื่อยก้น ของส่วนตัวที่เอาไปใช้นะครับ เครื่องชงกาแฟ โคมไฟตั้งโต๊ะ โต๊ะตั้งคอมฯ จอคอมแบน ทำใจคิดว่าช่วยราชการ  Tongue

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 12:12:32 PM »

รอเสียบอย่างเดียวครับ...ตำแหน่งว่างเมื่อไรเสียบทันที

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 12:20:07 PM »

Grin
เอาน่าจะหาโอกาสไปเรื่อยๆ Grin

Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 12:21:34 PM »

รอเสียบอย่างเดียวครับ...ตำแหน่งว่างเมื่อไรเสียบทันที

คือกันก่ะพี่น้อง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 12:23:19 PM »

Grin
เอาน่าจะหาโอกาสไปเรื่อยๆ Grin

อย่าลืมคิดถึงคนทางนี้ด้วยเด้อ  Grin
หน้า: [1] 2
  พิมพ์