เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:19:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นายใหม่ ติดต่อผมด้วย ด่วน  (อ่าน 6094 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 11:18:29 AM »

อ้างถึง
บอกรักเธอทุกวัน พอเธอมึน ๆ กับคำหวานก็พาปืนเข้าบ้าน รับรองเมียไม่ทันรู้ตัว   
เหอะ เหอะ แล้วอยู่โรงบาลไหนบอกด้วยนะครับ จะได้ส่งน้ำใบบัวบก ไปให้ดื่ม อิอิ Grin Grin Grin

พี่เจษครับ .... ผมนะโชคดีได้ไปดูปืนในฝัน สภาพดีเยี่ยมสองกระบอก ราคาก็พอจะถอนเงิน (หมดแบงค์) มาซื้อได้ทั้งคู่ เมียก็ไม่ห้าม (เพราะใช้คาถา บองสะแลนเนียง ทุกวัน) ... พอเอาเข้าจริง วิญญาณริชาร์ดเข้าสิง เลยบอกปัดทั้งสองกระบอก (บอกว่าจะเอาเงินไปทำอย่างอื่น)  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 11:43:39 AM »

พี่เจษครับ .... ผมนะโชคดีได้ไปดูปืนในฝัน สภาพดีเยี่ยมสองกระบอก ราคาก็พอจะถอนเงิน (หมดแบงค์) มาซื้อได้ทั้งคู่ เมียก็ไม่ห้าม (เพราะใช้คาถา บองสะแลนเนียง ทุกวัน) ... พอเอาเข้าจริง วิญญาณริชาร์ดเข้าสิง เลยบอกปัดทั้งสองกระบอก (บอกว่าจะเอาเงินไปทำอย่างอื่น)  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Grin Grin

ได้สติ  Grin Grin Grin พอดีหายอยาก  Grin Grin Grin ก็ดีไปอีกอย่างครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 12:40:59 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

.

สวยงามมากครับพี่มะขิ่น  Smiley หลงรัก

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 12:48:14 PM »

ได้สติ  Grin Grin Grin พอดีหายอยาก  Grin Grin Grin ก็ดีไปอีกอย่างครับ

ยังไม่ได้สติครับ ต้องเก็บเงินอีกนานนนนนนนน  Cheesy Cheesy Cheesy

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 06:18:37 PM »

บองสไลเนียง บองสไลโอน แล้วก็ไปเพอะสรา  Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 06:26:06 PM »

บองสไลเนียง บองสไลโอน แล้วก็ไปเพอะสรา  Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin  Grin Grin Grin Grin Grin

(ทำเป็นรู้แต่จริงๆ แปลไม่ออกพี่ ตามไม่ทันแล้วววววววว)

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 06:42:47 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin  Grin Grin Grin Grin Grin

(ทำเป็นรู้แต่จริงๆ แปลไม่ออกพี่ ตามไม่ทันแล้วววววววว)
บองสไลเนียง > พี่รักน้อง   บองไลโอน  จำไม่ได้แล้วว่าแปลว่าอะไร    เพอะสรา> ดื่มเหล้า  สมัยหนุ่มๆเคยพูดได้และฟังรู้เรื่อง พอจีบสาวสุรินทร์ได้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 08:21:07 PM »

กระทู้กลัวเมีย Grin
ความจริง ก็คือความจริงครับ....ยอมรับกันเถอะ ไม่ถึงตายหรอก Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 08:56:56 PM »

................ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...รอ....83/83/83/83/83 .. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:09:38 AM »

................ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...รอ....83/83/83/83/83 .. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เลขนี้ไม่สวยง่ะ 69 96 สวยฝ่า Grin Wink
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 01:26:13 AM »

ความจริง ก็คือความจริงครับ....ยอมรับกันเถอะ ไม่ถึงตายหรอก Grin

เขาเกรงใจเมียกันต่างหาก
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 01:44:37 AM »

เขาเกรงใจเมียกันต่างหาก

ไม่เกรงใจครับ....ไม่เคยกลัวด้วย...
แต่ไม่รู้จะกล้าไปทำไม..อิอิ..
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 01:47:37 AM »

Cheesy ไม่รู้เรื่องคับพี่นาจาพูดอาราย...

ไหนใครกลัวเมีย(เข้านอนไปแย้ว)...  Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 07:44:12 AM »

Cheesy ไม่รู้เรื่องคับพี่นาจาพูดอาราย...

ไหนใครกลัวเมีย(เข้านอนไปแย้ว)... Grin
ระวังจะนอนละเมอนะครับ คุณหมอ (ยินดีต้อนรับ ชมรมคนเกลียมัว) โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 07:56:32 AM »

ไหนใครกลัวเมีย(เข้านอนไปแย้ว)... Grin
ระวังจะนอนละเมอนะครับ คุณหมอ (ยินดีต้อนรับ ชมรมคนเกลียมัว) โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน

. Undecided...ว้า....เลยอดเข้าชมรม......เลย.... Grin  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์