เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:25:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ....ติด..แบนแล้วครับ...  (อ่าน 5476 ครั้ง)
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 12:31:26 PM »

ขอไปเยี่ยมบ่อยๆนะครับ...
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 12:39:53 PM »

ขอแสดงความยินดีครับพี่ปั้น..
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 12:42:30 PM »

ยินดีด้วยนะครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
e-muak
ยามมาดุจลมพัด ยามจากไปไร้ร่องรอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 12:44:18 PM »

ยินดีด้วยครับ หลงรัก

ด้วยความเคารพ

ถึงเหล้าถูก เพื่อนดี ยังมีรส
ถ้าเพื่อนคด เหล้าดี หมดรสชาด

(ลอกมา)
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 01:46:21 PM »

ยินดีด้วยครับ
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 02:36:38 PM »

gunsandgames และ gingamegun
กากี่หนัง...คนกันเอง...ครับ Wink
ขอแสดงความยินดีและขอบคุณครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 03:55:18 PM »

Grin...เว๊ปอะไร..ไม่รู้จักเลยครับ.. Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 06:14:50 PM »

ยินดีด้วยครับน้าปั้น ผมเข้าไปอ้อร้อทุกวัน  แต่ดู topic ตอนแรกคิดจะแถมอีกแบนให้ครบกลมทีเดียวเลย ..... อิอิ

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 07:23:59 PM »

ยินดีด้วยครับ บ้านใกล้เรือนเคียง แวะเวียนไปเยี่ยมกันบ่อยๆนะครับ
....บ้านพี่บ้านน้อง ขอขอบคุณครับ
ยินดีด้วยครับ  Grin
....ขอบคุณครับคุณเบิ้ม
ขอขอบพระคุณพี่ปั้นและเว็บ www.gingamegun.com เช่นกันครับที่ช่วยสนับสนุนเว็บ อวป.  หลงรัก หลงรัก
....น่ารักจริงเลย ท่านวมต.สองเมือง Grin
ยินดีด้วยครับ ผมก็ไปเยี่ยมอยู่บ่อยๆ
...ขอบคุณอีกครั้งครับ

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 07:32:28 PM »

ยินดีด้วยครับ บ้านใกล้เรือนเคียง แวะเวียนไปเยี่ยมกันบ่อยๆนะครับ

...ใช่ครับ  เห็นพากันไปเฉพาะเวลาที่เว็บ อวป. ล่ม หรือปรับปรุง  มันน่าน้อยใจ  Cry   Wink
....ขอบคุณครับพี่แก้ว  ทีมงานGGG แอบสะอื้นอยู่บ่อยๆครับ Cheesy
อิอิ...ชื่นจายที่ซู๊ด หลงรัก หลงรัก หลงรัก
....ชื่นจาย หลงรัก ต้องแปะไทยช็อปปิ้งเกริล์ด้วยเลยครับ Grin
เยี่ยมมากครับ ขอชมเชย เว๊ป ทั้งสอง ที่สร้างสีสัน และสร้างสรรค์ ให้สังคมอาวุธปืน ครับ Grin
....รักกัน...รักกัน..  หลงรัก
เย้ๆๆๆๆๆ  ยินดีด้วยครับพี่ปั้น

ด้วยความเคารพครับ
...ขอบคุณครับคุณโป้ง นึกว่าใกล้วาเลนไทม์ซะอีก Grin
Grin หลงรัก หลงรัก เยี่ยมเลยครับ
อ่านหัวข้อแล้วพาเสียว ... แต่เข้ามาแล้วยินดีปรีดาครับ พี่ปั้น ... Cheesy Cheesy Cheesy
.....ขอขอบคุณครับ   หลงรัก  แวะไปบ่อยๆนะครับ
ขอไปเยี่ยมบ่อยๆนะครับ...
ขอแสดงความยินดีครับพี่ปั้น..
....ขอขอบคุณครับ  ท่านบ้านชายหาดก็เป็นพระเอกอีกท่านหนึ่งในหน้ากินของเราเลยครับ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2007, 07:34:33 PM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 07:44:29 PM »

ยินดีด้วยนะครับ
ยินดีด้วยครับ หลงรัก

ด้วยความเคารพ
....ขอบคุณมากครับผม หลงรัก
gunsandgames และ gingamegun
กากี่หนัง...คนกันเอง...ครับ Wink
ขอแสดงความยินดีและขอบคุณครับ
....ขอบคุณครับ ....ท่านนี้ก็เหนี่ยวแน่นกับGGG ขอขอบคุณอย่างยิ่งอีกครั้งครับ
Grin...เว๊ปอะไร..ไม่รู้จักเลยครับ.. Grin
.......ขาประจำที่น่ารักอีกท่านครับ ขอบคุณครับ หลงรัก

ยินดีด้วยครับน้าปั้น ผมเข้าไปอ้อร้อทุกวัน  แต่ดู topic ตอนแรกคิดจะแถมอีกแบนให้ครบกลมทีเดียวเลย ..... อิอิ

.....แบนเดียวน่าจะพอครับพี่ปู  ...เมาแล้ว ถ้ามากกว่านี้คงไม่ได้ทำการบ้านแน่ครับ...หลับก่อน Grin  ขอขอบคุณพี่ปูมากครับ หลงรัก

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 07:58:22 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมลืมพาสเวิร์ดไปแล้วอ่ะพี่ปั้น ต้องขออภัยที่ไม่ได้เข้าไปใช้บริการเลยด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 08:40:57 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมลืมพาสเวิร์ดไปแล้วอ่ะพี่ปั้น ต้องขออภัยที่ไม่ได้เข้าไปใช้บริการเลยด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
  Grin

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 01:11:39 AM »

ยินดีด้วยครับ...

แบนเนอร์อันนี้ดูแล้วสบายตา...

คลิ้กแล้วสบายใจครับ...Cheesy
Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 01:24:37 AM »

ยินดีด้วยนะครับ ผมเข้าไปใช้บริการอยู่ตลอดครับ แต่ไม่ได้ตอบกระทู้เท่าไหร่
ที่ชอบที่สุดก็บอร์ด "กิน" ครับ 
  Grin

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์