เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:20:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ  (อ่าน 8545 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 12:04:39 PM »

ว้าว... ยินดีครับ... กลับบ้านเรา... Cheesy
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 12:17:36 PM »

ระวังเรื่องสุขภาพด้วยนะคะพี่บุญและครอบครัว หลงรัก อากาศเมืองไทยแปรปรวนเดี๋ยวร้อนเดี๋ยวฝน เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 12:17:58 PM »

Grin....กระทู้นี้เป็นสิ่งยืนยันได้เป็นอย่างดีว่า...เวปนี้อบอุ่นจริงๆ.... Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 12:18:42 PM »

สวัสดีครับ ยินดีด้วยครับที่เดินทางโดยสวัสดิภาพ  Grin
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 12:50:17 PM »

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ จะมีตติ้งกันก็ส่งข่าวด้วยนะครับ
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 01:39:49 PM »

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ จะมีตติ้งกันก็ส่งข่าวด้วยนะครับ

...เช่นเดียวกันครับ
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 02:44:53 PM »

สวัสดีอีกครั้งครับผม พยายามจะเข้ามาคุยในเว๊ปเกือบทุกวัน แต่ต่อเน็ตไม่ได้ เน๊ตช้ามากๆ ติดแล้วก็ตัดตลอดเวลา
เข้าได้วันนี้เป็นวันที่2 ดีใจมากๆครับที่จะได้มีโอกาสพบกับเพื่อนๆสมาชิกเป็นครั้งแรก อยากพาลูกสาวไปด้วย แต่ติดตรงที่ว่า
เพื่อนสมาชิกหลายๆคนเตรียมฝึกเรียกพ่อกันแล้ว  ครูดำครับผมไม่มีของมาฝากแต่อยากได้เศษไม้สวยๆจากครูดำสักชิ้น2ชิ้นอะครับ
saming
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 02:50:42 PM »

เส้นทางยาวไกลหลายหมื่นลี้

สุขที่โน้นนนน ( เมกา ) ไม่เหมือนบ้านเรา

สุขบ้านเราสุขกว่าที่โน้นนน ( เมกา )

คงจะได้สูดกลิ่นไออุ่นแห่งดินแดนมาตุภูมิเต็มที่นะครับพี่ boon

พักผ่อน และเที่ยวให้สนุกครับพี่

คารวะ
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 02:51:47 PM »

ครูดำครับผมไม่มีของมาฝากแต่อยากได้เศษไม้สวยๆจากครูดำสักชิ้น2ชิ้นอะครับ

ยินดีมากครับ พี่เอาที่อยู่ให้ผมเลยเด๋วผมส่งด่วนเลยครับพี่
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 03:02:44 PM »

เที่ยวให้สนุกนะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 03:08:04 PM »

หวัดดีครับพี่  บุญ  ผมโทรไปทักทายพี่ที่สนามบิน  รู้สึกดีใจครับ  ผมคงไม่สะดวกไปต้อนรับพี่  ได้แต่ฝากของผ่านพี่ป้อมไปแทนครับ  หวังว่าคงถูกใจ   Cheesy Cheesy

....ตามล่า...อีตอแหล
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 05:40:00 PM »

เที่ยวเมืองไทยให้สนุกนะครับพี่บุญ
รักษาสุขภาพด้วยครับ ช่วงนี้อากาศแปรปรวน เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝน

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 05:48:54 PM »

สวัสดีอีกครั้งครับผม พยายามจะเข้ามาคุยในเว๊ปเกือบทุกวัน แต่ต่อเน็ตไม่ได้ เน๊ตช้ามากๆ ติดแล้วก็ตัดตลอดเวลา
เข้าได้วันนี้เป็นวันที่2 ดีใจมากๆครับที่จะได้มีโอกาสพบกับเพื่อนๆสมาชิกเป็นครั้งแรก อยากพาลูกสาวไปด้วย แต่ติดตรงที่ว่า
เพื่อนสมาชิกหลายๆคนเตรียมฝึกเรียกพ่อกันแล้ว  ครูดำครับผมไม่มีของมาฝากแต่อยากได้เศษไม้สวยๆจากครูดำสักชิ้น2ชิ้นอะครับ

สวัสดีใกล้ๆ สไตล์เดิมครับพี่บุญ Cheesy

ท่าน 51 บอกมาเหมือนกันครับเรื่องผู้ติดตามน่ะ............. Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 11:02:21 AM »

ระวังเรื่องสุขภาพด้วยนะคะพี่บุญและครอบครัว หลงรัก อากาศเมืองไทยแปรปรวนเดี๋ยวร้อนเดี๋ยวฝน เยาะเย้ย
   อย่าลืมไส่เสื้อกันฝน....นะจ๊ะ :Smiley

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 12:27:20 PM »

สวัสดีอีกครั้งครับผม
พยายามจะเข้ามาคุยในเว๊ปเกือบทุกวัน
แต่ต่อเน็ตไม่ได้ เน๊ตช้ามาก ๆ ติดแล้วก็ตัดตลอดเวลา
เข้าได้วันนี้เป็นวันที่2 ดีใจมาก ๆ ครับ
ที่จะได้มีโอกาสพบกับเพื่อน ๆ สมาชิกเป็นครั้งแรก

อยากพาลูกสาวไปด้วย แต่ติดตรงที่ว่า
เพื่อนสมาชิกหลาย ๆ คนเตรียมฝึกเรียก...พ่อ...กันแล้ว 

สวัสดีใกล้ ๆ สไตล์เดิมครับพี่บุญ Cheesy

ท่าน 51 บอกมาเหมือนกันครับเรื่องผู้ติดตามน่ะ............. Grin
[/b][/size]

ตาซับใน...เค้าบอกโพ้มมม....มาอีกทีง่ะครับ อิ อิ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์