เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 12:44:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พากินพาเที่ยว(ตอนทำบุญเก้าวัดกุศลแรงนะครับ)  (อ่าน 9990 ครั้ง)
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 02:45:07 PM »

Smileyขอกุศลผลบุญในวันนี้เผื่อแผ่ไปถึงพี่น้องในเวปทุกๆคนรวมทั้งครอบครัวด้วยครับ..........................ท้ายที่สุดแต่ยังไม่สุดท้ายภาพนี้ลองสังเกตดูนะครับนอกจากผมแล้วยังมีบุคคลปริศนาอีกหนึ่งท่านที่ไม่ใช่เด็กนักศึกษา.......................เขาคือใครลองหาดูนะครับ

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 02:48:39 PM »

ปิดเทอมหน้าพี่จะขึ้นไปทำบุญที่เจียงใหม่จ้าววว ยิ้มีเลศนัย
ยิ้มีเลศนัย
...คราวก่อนพี่เผด็จยังพาผมไปไม่ครับ 9 วัดเลย 

...ถ้ามีคณะไกด์พื้นเมืองอย่างในภาพ  จะเป็นแรงจูงใจมากครับครู  หลงรัก
Grinพี่แก้วขอทั้งทีผมก็จัดให้ได้ครับ....................................................
สวัสดีครับคุณครูโด่_ง  ...  ยิ้มีเลศนัย

อยากไปเอี่ยวเหนือเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะมีโอกาสสักที ... ไปเชียงใหม่ครั้งสุดท้ายเมื่อปี 35 ...  เศร้า
หลงรักมาอีกซิครับพี่......................ยินดีรับใช้นะครับ

รถเครื่องแบบนี้ สามจังหวัดชายแดนใต้ไม่นิยมครับ ... มันซุกระเบิดไม่ได้ ..  อ๋อย อ๋อย อ๋อย
ตกใจ ตกใจ ตกใจ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 02:57:01 PM »

ผมว่าเห็นหนานเอ๋นั่งคุกเข่าอ้อร้อกะกลุ่มเด็กอยู่ด้วย คงกระชุ่มกระชวยน่าดู

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 02:58:40 PM »

ครูโด่งครับเที่ยวหน้าให้ครูโงพาเที่ยวแบบนี้บ้างนะครับ หลงรัก หลงรัก

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 03:00:31 PM »

ผมว่าเห็นหนานเอ๋นั่งคุกเข่าอ้อร้อกะกลุ่มเด็กอยู่ด้วย คงกระชุ่มกระชวยน่าดู
Shockedพี่ปูตาไวจริงๆครับ
ครูโด่งครับเที่ยวหน้าให้ครูโงพาเที่ยวแบบนี้บ้างนะครับ หลงรัก หลงรัก
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 03:06:36 PM »

รางวัลละจ๊ะครูน้องโด่ง ...... ไว้ครบเก้าวัดค่อยแจกก็ได้จ้า

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 03:25:15 PM »

Smileyเกือบลืมครับทั้งหมดใช้เวลาทั้งสิ้นแค่..............................สิบเอ็ดโมงครับ หลงรักใกล้เที่ยงแล้วจะไปกินข้าวมันไก่แถวศาลากลางเก่าก็ได้นะครับ...............ส่วนผมไปกินขนมจีนครับร้านอยู่แถวตลาดก้อมไม่มีชื่อร้านอยู่ติดริมถนน...........ขับรถเข้าซอยโรงพยาบาลรวมแพทย์ฝั่งตรงข้ามตลาดประตูเชียงใหม่ครับ.....ร้านอยู่ฝั่งซ้ายมือตรงข้ามกับวัดที่สองครับ................น้ำเงี้ยวกับน้ำยาอร่อยมาก..........ราคาถูกกินกันแบบไม่อั้นเกือบสามสิบคนหมดไปแค่หกร้อยบาท................. บู่เพิ่งเที่ยงครึ่งเส้นกับน้ำก็หมดแล้วครับ

..................................หิวจัดถ่ายรูปไม่ทันครับ Tongue

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 03:26:04 PM »

รางวัลละจ๊ะครูน้องโด่ง ...... ไว้ครบเก้าวัดค่อยแจกก็ได้จ้า

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 04:40:37 PM »

ขอบคุณครับ.คิดถึงเชียงใหม่อยู่เหมือนกัน.ไม่ได้ไป20กว่าปีแล้ว.. Cheesy

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 05:13:56 PM »

ส่งสัยต้องหาเรื่องไปเหนือแล้วแวะเชียงใหม่ซะแล้ว กลางวันทำบุญ 9 วัด ตกเย็นเดินถนนคนเดิน พอตกดึก หมดแรงหลับเพราะเดินแยะเกิน..... อ๋อย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 05:22:04 PM »

ลุงเป็ด เชิญยิ้มมาร่วมคณะทำบุญด้วยเหรอ Cheesy
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 05:28:22 PM »

ไม่แน่ใจว่าพี่จอยชอบเที่ยววัด หรือชอบที่สาวๆเยอะ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล.- มาโก-ลกครั้งหน้า ผมจะพาพี่จอยเที่ยวแนวนี้บ้างนะครับ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 05:31:53 PM »

ไม่แน่ใจว่าพี่จอยชอบเที่ยววัด หรือชอบที่สาวๆเยอะ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล.- มาโก-ลกครั้งหน้า ผมจะพาพี่จอยเที่ยวแนวนี้บ้างนะครับ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

พาผมไปด้วยนะ   ผมไม่เคยไปเที่ยวที่แบบนั้น  อยากเปิดหูเปิดตาไว้เล่าให้ลูกหลานฟังบ้าง เศร้า
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 05:50:53 PM »

หลงรักวัดที่สาม.................วัดทุงยูครับ(ทุงยูเป็นภาษาล้านนาหมายถึงร่มบังแดดให้เจ้าขุนมูลนายครับ)

สังเกตุเห็นคนเจียงใหม่ไม่ชอบใส่หมวก.

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 06:28:26 PM »

...... เมื่อวันเสาร์นี้เองได้ไปวัดพระสิงห์มา  และยังได้เข้าไปกลับรถที่วัดที่อยู่ริมถนน  ริมจริง ๆ เลยครับผม  ที่วัดมีป้ายเขียนเกี่ยวกับการจอดรถแปลก ๆ ดี  บังเอิญไม่ได้ถ่ายรูปมาฝาก เพราะต้องขับรถและรถก็มากด้วย  บ้านนอกเข้าเมืองทีไร ขลุกขลักทุกที ..... เฮ้อ .....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์