เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:22:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: cz standard ipsc ถ้าเทียบกับตัวอื่นสู้ได้มั้ยครับ  (อ่าน 3965 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2005, 07:40:48 PM »

ดูอยู่เหมียนกัน  Grin Grin

Grin สะดวกโยธินเลยครับ Grin

วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 01:50:40 AM »

เปรียบเทียบกับ  CZ97B Cheesy Cheesy

ให้เลือกได้ 1 กระบอก  จะเลือกตัวไหนครับ Huh

ผมเลือกไม่ถูกครับ  รักพี่เสียดายน้อง

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 04:46:07 AM »

อยู่กับพี่ศักดิ์ไม่กี่ชม. ติดโรคแกมาเลยหรอเนี่ย Shocked

โรคไรหว่า  Grin Grin Grin ถ้าให้ยิงเก่งเหมือนแก ยังไงก็เอา ผมรับรองได้ อีกหลายปีก็หาคนล้มแกยาก ถ้าแกไม่ล้มเอง 5555555

ปีสองปีนี้ยังไม่พร้อมเลย งานยุ่งมากไป World Shoot ด้วยไม่ได้ คราวหน้าอีกสามปีไปกับแกแน่นอนบอกแกไว้แล้ว  Grin Grin Grin Grin รับรองสนุกสุดๆ

ก็โรคอธิบายตั้งแต่ต้นกำเนิดอะดิ  แต่ก่อนไม่เคยเห็นท่าน carrera อธิบายอะไรยาวๆ แบบนี้เลย อุ๊บส์ Lips Sealed...ลืมตัวๆ เดี๋ยวต่อไปแกมีสายสืบในเว็บ เยาะเย้ย

คงถูกใจมากๆ เลยแหล่ะน้องโบว์ ไม่งั้นไม่ร่ายยาวขนาดนี้แน่ เพิ่งเห็นคุณcarrera พูดมากก็คราวนี้เอง Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
araki-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน -561

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 08:20:16 AM »

Grin ขอบคุณพี่ carrera มากครับที่ให้ความกระจ่างชัดเจนมากครับ ต่อไปนี้ผมก็ต้องพยายามเจรจากับท่านนายอำเภอ
อีกรอบหนึ่งหวังว่าคงไม่ต้องย้ายบ้านหนี   Grin Grin Grin

"อำนาจ"
 มันเป็นเช่นนี้เอง
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:06:15 AM »

อยู่กับพี่ศักดิ์ไม่กี่ชม. ติดโรคแกมาเลยหรอเนี่ย Shocked

โรคไรหว่า  Grin Grin Grin ถ้าให้ยิงเก่งเหมือนแก ยังไงก็เอา ผมรับรองได้ อีกหลายปีก็หาคนล้มแกยาก ถ้าแกไม่ล้มเอง 5555555

ปีสองปีนี้ยังไม่พร้อมเลย งานยุ่งมากไป World Shoot ด้วยไม่ได้ คราวหน้าอีกสามปีไปกับแกแน่นอนบอกแกไว้แล้ว  Grin Grin Grin Grin รับรองสนุกสุดๆ

ก็โรคอธิบายตั้งแต่ต้นกำเนิดอะดิ  แต่ก่อนไม่เคยเห็นท่าน carrera อธิบายอะไรยาวๆ แบบนี้เลย อุ๊บส์ Lips Sealed...ลืมตัวๆ เดี๋ยวต่อไปแกมีสายสืบในเว็บ เยาะเย้ย

คงถูกใจมากๆ เลยแหล่ะน้องโบว์ ไม่งั้นไม่ร่ายยาวขนาดนี้แน่ เพิ่งเห็นคุณcarrera พูดมากก็คราวนี้เอง Grin Grin

เชื้อแรงด้วยนะเนี่ย ไปถึง World Shoot ครั้งหน้าแล้วหน่ะ ครั้งนี้ยังมาไม่ถึงเลย...อีกไม่นานคุณ carrera คงต้องซื้อรถฮุนได ดียังไงไปถามคุณพี่สุดหล่อดู อาจจะได้คำธิบายยาวกว่า CZ กระบอกนี้เสียอีกเจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.  จะฟ้องก็ฟ้องเลย เค้ารู้อยู่แล้วหล่ะว่า "รักดอกจึงหยอกเล่น"
เยาะเย้ย

I am dying... -*-

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:42:40 AM »

Cry นี่แหละครับสาเหตุ เพราะไม่สามารถยืนยันได้ว่าปืนจะเข้ามาได้เมื่อไร ผมก็เลยต้องตัดใจจากทานโฟ Cry
 เยาะเย้ย แต่ตอนนี้ได้ SP-01 มาปลอบใจแทนแล้วครับ เยาะเย้ย

อิจฉาแฮะ ของนายใหม่เป็นขนาดไหนครับ 9 มม.หรือเปล่า พอบอกราคาได้ไม๊ครับ ยิงแล้วเป็นไง มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะ ผมชอบ SP-01 มากเลย คงต้องรอถูกหวยซัก 10 งวด แล้วจะไปหามาประกบ  Smiley
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 11:05:18 AM »

แนะนำเพื่อนๆต้องตั้งใจหน่อย  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 11:08:16 AM »

เชื้อแรงด้วยนะเนี่ย ไปถึง World Shoot ครั้งหน้าแล้วหน่ะ ครั้งนี้ยังมาไม่ถึงเลย...อีกไม่นานคุณ carrera คงต้องซื้อรถฮุนได ดียังไงไปถามคุณพี่สุดหล่อดู อาจจะได้คำธิบายยาวกว่า CZ กระบอกนี้เสียอีกเจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.  จะฟ้องก็ฟ้องเลย เค้ารู้อยู่แล้วหล่ะว่า "รักดอกจึงหยอกเล่น"
เยาะเย้ย
อ้างถึง

ถ้าเห็นพี่ณรงค์ศักดิ์ยิงเร็วขนาดนั้น เวลาเขาสอนเรื่องปืนผมว่ายังไงก็ฟังได้ Grin Grin Grin หายากนะแชมป์ที่ใจกว้าง ขนาดสอนแล้วยังไม่ค่อยเห็นมีคนจะสนใจเลยเสียดายออก  Grin Grin Grin ดีคนอื่นไม่ชอบสบายเรา เรียนคนเดียวดีกว่า

World Shoot ถ้าลูกผมโตแล้วไปแน่ ดูอย่างขนาดบอลโลกนี่คัดเลือกกันเลือดตาแทบกระเด็นกว่าจะได้เข้าไปแข่ง นี่จ่ายเงินก็ได้ไปแล้วถ้าพร้อมหรือสะดวกไม่ไปเสียใจแย่ ยิงเปรียบกับแชมป์โลกนะครับ ไม่ตั้งเป้าไว้ก็ได้แค่ยิงอยู่แถวเนี้ย

ปล. ไม่ฟ้องหรอกจ้า ผู้ชายเขาไม่สนเรื่องอย่างนี้  Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 11:13:18 AM »

ปล. ไม่ฟ้องหรอกจ้า ผู้ชายเขาไม่สนเรื่องอย่างนี้  Grin

ก็แน่หล่ะ ไปสนเรื่องอย่างอื่นแทนหนิเจ้าคะ Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 11:19:14 AM »

ก็แน่หล่ะ ไปสนเรื่องอย่างอื่นแทนหนิเจ้าคะ Grin

Grin Grin Grin แห๋มมมมม รู้ทันตลอด  Grin Grin Grin Grin

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 01:26:35 PM »

ถ้าเห็นพี่ณรงค์ศักดิ์ยิงเร็วขนาดนั้น เวลาเขาสอนเรื่องปืนผมว่ายังไงก็ฟังได้ Grin Grin Grin หายากนะแชมป์ที่ใจกว้าง ขนาดสอนแล้วยังไม่ค่อยเห็นมีคนจะสนใจเลยเสียดายออก  Grin Grin Grin ดีคนอื่นไม่ชอบสบายเรา เรียนคนเดียวดีกว่า

ไว้เจอพี่ carrera แล้วต้องให้ถ่ายทอดวิทยายุทธให้บ้างแล้วครับ ผมยิงได้ช้า แถมไม่แม่นอีกต่างหาก  Smiley
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 01:49:20 PM »

ไว้เจอพี่ carrera แล้วต้องให้ถ่ายทอดวิทยายุทธให้บ้างแล้วครับ ผมยิงได้ช้า แถมไม่แม่นอีกต่างหาก  Smiley

มาให้ไวเลยครับ  Grin Grin Grin Grin ผมรอเพื่อนทุกท่านเลย  Grin Grin Grin Grin

ที่สนามมีมือ Grand Master หลายท่าน เยอะแค่เดินดูก็เข้าใจวิธีทำการยิงแล้วครับ ยิงตามเขาก็มีเฮแล้ว  Grin Grin Grin มาดูพวกแชมป์ยิงก็สนุกแล้ว

พอดูแล้วจะมีคำถาม คราวที่แล้วพี่ณรงค์ศักดิ์ยิง 8 เป้า เป้าละสองนัด รวม 16 นัด และต้องเปลี่ยนที่ยิงด้วย ยิง 6 วินาทีกว่า ยิงได้ไง เห็นแล้วไม่เข้าใจยิงได้ไง ผมยิงไป สิบกว่าวินาที แต่มี ปืนแจมสองครั้ง  Grin Grin Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 01:53:05 PM »

มาให้ไวเลยครับ  Grin Grin Grin Grin ผมรอเพื่อนทุกท่านเลย  Grin Grin Grin Grin

ที่สนามมีมือ Grand Master หลายท่าน เยอะแค่เดินดูก็เข้าใจวิธีทำการยิงแล้วครับ ยิงตามเขาก็มีเฮแล้ว  Grin Grin Grin มาดูพวกแชมป์ยิงก็สนุกแล้ว

พอดูแล้วจะมีคำถาม คราวที่แล้วพี่ณรงค์ศักดิ์ยิง 8 เป้า เป้าละสองนัด รวม 16 นัด และต้องเปลี่ยนที่ยิงด้วย ยิง 6 วินาทีกว่า ยิงได้ไง เห็นแล้วไม่เข้าใจยิงได้ไง ผมยิงไป สิบกว่าวินาที แต่มี ปืนแจมสองครั้ง  Grin Grin Grin

อย่างที่บอก หน้าตาดี แถมเก่งอีกต่างหาก เยาะเย้ย

อยากให้พี่เขาเล่นเน็ตเหมือนกันนะ คงฮาน่าดูเจ้าค่ะ เยาะเย้ย

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 10:37:46 PM »

อิจฉาแฮะ ของนายใหม่เป็นขนาดไหนครับ 9 มม.หรือเปล่า พอบอกราคาได้ไม๊ครับ ยิงแล้วเป็นไง มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะ ผมชอบ SP-01 มากเลย คงต้องรอถูกหวยซัก 10 งวด แล้วจะไปหามาประกบ  Smiley

Grin ได้มาจากร้านโยธินครับ ราคา 58k ครับ ราคานี้ไม่ต้องรอถูกหวยแล้วครับ รู้สึกว่าปืนล๊อตนี้ยังเหลืออยู่ครับ Grin

pongsak
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 10:48:26 PM »

Grin ได้มาจากร้านโยธินครับ ราคา 58k ครับ ราคานี้ไม่ต้องรอถูกหวยแล้วครับ รู้สึกว่าปืนล๊อตนี้ยังเหลืออยู่ครับ Grin
อ้างถึง
ดีใจด้วยครับคุณใหม่  แล้วจะไปรับตัวเจ้าสาวเมื่อไหร่ครับ   Grin Glockล็อตที่ผมจองไว้มาเดือนไหนครับ Grin
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์