เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 03:59:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้ดูหนังเรื่อง Mr. & Ms. Smith บ้างคะ  (อ่าน 8965 ครั้ง)
jusmine
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:24:52 AM »

หนังเรื่อง นาย และนาง คู่พิฆาต ( ชื่อเรื่องภาษาไทย)  หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากรู้ว่า พระเอกและนางเอกใช้ปืนอะไร หลงรัก หลงรัก หลงรัก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:30:09 AM »

ดูแล้วเจ้าค่ะ แต่ไม่รู้ว่ายี่ห้ออะไรบ้าง

I am dying... -*-

vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:34:55 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินยังไม่ได้ดูเลยครับ แต่เท่าที่เห็นตัวอย่างใช้กันหลากหลายเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:50:29 AM »

อยากดูครับ แต่ไปดูไม่ลงเพราะไม่ชอบปากพิการของนางเอก Tongue

ถ้านางเอกเป็น เคท เบคคินซัล เคียร่า ไนท์ลีย์ รึ อูม่า เธอร์แมน ละก็ วิ่งไปดูวันแรกที่เข้าโรงแล้ว น้ำลายหก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:52:12 AM »

ดูตั่งแต่วันแรกที่เข้าฉายเลยครับ
พระเอกนางเอกใช้หลายยี่ห้อครับ

ถ้าชอบดูหนังขอแนะนำ จขกท. ให้ลองดูหนังเรื่อง COLLATERAL สกัดแผนฆ่า ล่าอำมหิต
ทอมครูซ เล่นเป็นตัวร้ายครับแต่ทำการบ้านเรื่องปืนและการยิงปืนมาดีมากครับ

เจมี่ฟอกซ์เล่นเป็นพระเอก
ให้สังเกตุตอนท้าย ด้วยนะครับ

ผมดูหลายรอบถึงเข้าใจว่าทำไมเจมีฟอกซ์ถูกยิงแล้วไม่เป็นไร

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:57:34 AM »

ヘツメ。エル、テムコ 盞鞴サエル菽霰ァ狎テメミ菽隱ヘコサメ。セヤ。メテ「ヘァケメァ猩。 Tongue

カ鰓ケメァ猩。狃郢 爨キ 犲、、ヤケォムナ 爨ユツテ靨 荵キ・ユツ・テヨ ヘルチ靨 犧ヘテ・チケ ナミ。・ヌヤ隗莉エルヌムケ眦。キユ鞨「鰓篥ァ眷鯢 น้ำลายหก

ผมว่าปากพิการอย่างนี่ก็น่า รัด เอ๊ย.....น่ารักน่ากอด นะพี่.......หุๆๆๆ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 10:03:49 AM »

ดูตั่งแต่วันแรกที่เข้าฉายเลยครับ

ถ้าชอบดูหนังขอแนะนำ จขกท. ให้ลองดูหนังเรื่อง COLLATERAL สกัดแผนฆ่า ล่าอำมหิต
ทอมครูซ เล่นเป็นตัวร้ายครับแต่ทำการบ้านเรื่องปืนและการยิงปืนมาดีมากครับ

ผมดูหลายรอบถึงเข้าใจว่าทำไมเจมีฟอกซ์ถูกยิงแล้วไม่เป็นไร

ใช่ครับๆ เป็นปืนมาก

ทอม ครุส เวลายิงเป้าหมายคนเดียจะยิงดับเบิลแทปเข้ากลางตัว 2 นัดแล้วยิงหัว

แต่พอยิงกุ๊ย 2 คน ยิงดับเบิลแทปคนแรกให้ร่วงก่อน ไม่เสียเวลายิงหัวแต่หันไปดับเบิลแทปคนที่สอง ยิงหัวคนที่สอง แล้วค่อยกลับมายิงหัวคนแรก

โดยใช้ปืนกล๊อก Grin

ไม่ทราบว่า ทอม ครุส ตัวจริงเล่นปืนรึเปล่า แต่ได้ยินว่า โรเบิต เดอ นีโร เล่นปืนครับ สมัครมีใบพกปืนด้วย Cool

Thou shalt not rely on help from the stranger.
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 10:08:34 AM »

พี่ Law Enforcement ผมว่าทอมครูซใช้ HK นะครับ
เดียวไปดูข้อมูลใหม่ก่อนครับ น้ำลายหก

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 10:12:17 AM »

Grin Grin นางเอกปากพิการคนนี้สวยและมีเสน่ห์มาก(แต่ขาพิการไม่เอานะ) Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
paisit
ไม่แม่น
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 5

ยิงไปเรื่อยๆ งงๆ

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 10:29:28 AM »

ดูมาเมื่อวาน ออกจากโรงหนังเผ่นไปสนามแทบไม่ทัน เล่นซ้า 1 กล่อง พอหายอยากคับ อิ อิ

ยิงจนปืนหลวม ยังไม่แม่นซักที เฮ้อ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 10:33:52 AM »

Grin Grinเดี๋ยวต้องกลับไปดูใหม่ครับ Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 10:36:37 AM »

Grin Grin นางเอกปากพิการคนนี้สวยและมีเสน่ห์มาก(แต่ขาพิการไม่เอานะ) Grin Grin

นางเอกคนนี้ตั้งแต่คอลงมาผมว่าไม่พิการแต่เป็นพรสวรรค์ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 10:47:22 AM »

นางเอกคนนี้ตั้งแต่คอลงมาผมว่าไม่พิการแต่เป็นพรสวรรค์ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Grin Grin ท่านLaw Enforcement มีรูปเธอใหมครับ..(อยากให้ท่านสมาชิกอื่นดูว่าสวยแค่ใหน) Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 10:55:55 AM »

พี่ Law Enforcement ผมว่าทอมครูซใช้ HK นะครับ
เดียวไปดูข้อมูลใหม่ก่อนครับ น้ำลายหก
   ใช้ HK usp ครับ Smiley

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 11:08:21 AM »

ใช้ HK usp ครับ Smiley

ยืนยัน HK USP ทั้งเรื่องครับ ...

หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์