เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 04:37:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้ดูหนังเรื่อง Mr. & Ms. Smith บ้างคะ  (อ่าน 9004 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:08:10 AM »

อ้างจาก: Sundance link=topic=4610.msg113643#msg11 ;D3643 date=1118767401
98% ชอบ Angelina Jolie .... 2% ไม่ชอบ .... คุณ L/E อยู่พวกหลัง Grin Grin Grin

Grin Grin Grin

เอาล่ะเหวย.....ตาต๊อกไม่มีพวกแล้ว....... Grin Grin Grin

ดีจัง ไม่ต้องแย่งกะใคร กิ๊กๆ น้ำลายหก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:23:10 AM »

Grin Grin Grin
เอาล่ะเหวย.....ตาต๊อกไม่มีพวกแล้ว....... Grin Grin Grin
ดีจัง ไม่ต้องแย่งกะใคร กิ๊กๆ น้ำลายหก

ผมเลือก 2 อย่างเลยได้ไม๊ครับ ชอบทั้งแบบหนานุ่มและแบบบางกรอบน่ะครับ เรากำลังพูดถึงพิซซ่าอยู่ใช่ไม๊ครับ  Smiley
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:34:43 AM »

ครับพี่ อาหารอิตาเลี่ยนแบบบางๆ ยังงี้ครับ น้ำลายหก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 11:01:42 AM »

หลงรักดูอิ่มดีนี่ครับ ไม่เห็นจะพิการตรงไหน น้ำลายหก
นั่นสิ
ดูแล้วคิดถึงซูฉี Grin
Grin Grin ผมก็นึกถึงดาราจีนหรือฮ่องกงนี่แหละคนนึงปากเขาพิการจริงๆแต่สวยมากไม่ทราบว่าชื่อเดียวกันกับที่ท่านโพสหรือเปล่าครับ Grin Grin
คนนี้ครับ Hsu Chi
 Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2005, 11:04:17 AM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 01:04:32 PM »

หนังเก่าทำใหม่หรอนี่ Shocked

ไม่น่าจะเป็นหนังเก่ามาทำใหม่นะคะ น่าจะชื่อเรื่องเหมือนกันมากกว่า สังเกตได้จากผู้กำกับหนังของเรื่องเก่า จำได้ว่าเค้ากำกับแต่หนังสยองขวัญน๊า เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 02:07:49 PM »

ไม่ได้ดูหนังครับ แต่นางเอกสวยดี  โตดี เฮ้ย พิมพ์ตก ตัวโตดีครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 11:23:27 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปดูมาแล้วครับ    ..........สะใจดี

หลงรัก หลงรัก  ปากแดง ๆ  จะไว้ใจได้กา...........

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 11:25:06 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปดูมาแล้วครับ    ..........สะใจดี

หลงรัก หลงรัก  ปากแดง ๆ  จะไว้ใจได้กา...........

ผมก็เพิ่งได้มีโอกาสไปมาเมื่อเย็นเองครับ  Grin Grin

บางโพ 5
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 02:57:17 AM »

Grin Grin นางเอกปากพิการคนนี้สวยและมีเสน่ห์มาก(แต่ขาพิการไม่เอานะ) Grin Grin

นางเอกคนนี้ตั้งแต่คอลงมาผมว่าไม่พิการแต่เป็นพรสวรรค์ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Grin Grin ท่านLaw Enforcement มีรูปเธอใหมครับ..(อยากให้ท่านสมาชิกอื่นดูว่าสวยแค่ใหน) Grin Grin

ดูเว็บนี้สิคับ มีอีกหลายคนด้วยครับ http://www.celebsinc.com/pictures/AngelinaJolie/html/Angelina-Jolie-01.htm
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 09:25:56 AM »

ดูไม่ค่อยทัน เห็นแค่ CZ75 AUTOMATIC  Glock18  Baretta93  MP5 Massberg  Grin

แต่ที่แน่ๆ ผมให้แบรดพิท โดน DQ ครับ ดันทำปืนลั่นใส่รถนางเอกตอนมุดรั้วเห็นๆ

บอกแล้วเวลาเคลื่อนตัวอย่าเอานิ้วเข้าโกร่งไก  หลงรัก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ตกใจ

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 10:23:27 AM »

Grinที่บ้านผมหนังยังไม่เข้าฉายเลยครับ (บ้านนอก )  หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากดู.... น้ำลายหก

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 11:52:04 AM »

ดูไม่ค่อยทัน เห็นแค่ CZ75 AUTOMATIC Glock18 Baretta93 MP5 Massberg Grin

แต่ที่แน่ๆ ผมให้แบรดพิท โดน DQ ครับ ดันทำปืนลั่นใส่รถนางเอกตอนมุดรั้วเห็นๆ

บอกแล้วเวลาเคลื่อนตัวอย่าเอานิ้วเข้าโกร่งไก หลงรัก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ตกใจ
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งเลยครับถ้าพระเอกไม่ทำปืนลั่นก็คงจะไม่มีเรื่องยาวอย่างนี้ 

saming
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 01:38:48 PM »

ไม่ได้ดูหนังครับ แต่นางเอกสวยดี โตดี เฮ้ย พิมพ์ตก ตัวโตดีครับ

ตัวโตอย่างเดียวหรือครับคุณครู...สบายดีนะเจ๊า... Grin

คารวะ
HanumanA
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
Full Member

คะแนน 0

หะ นุ มา นะ

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 02:44:51 PM »

ดูแล้วเหมือนกันครับ ทั้งเรื่อง ชอบ Glock18 ครับ ฉากที่หันหลังชนกันตอนท้ายๆ
สักวันผมจะแปลง Glock19 ให้ยิงได้แบบนั้นบ้าง คริๆ
แองโจลิน่า ทำหน้าอกมาครับ พี่ๆหลายคนยืนยันมาว่าดูหนังเค้าตั้งแต่แรกๆ ยังเล็กๆอยู่เลยครับ

Life is Freedom's seed well grown under the sun.
PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 05:40:43 PM »

แองโจลิน่า ทำหน้าอกมาครับ พี่ๆหลายคนยืนยันมาว่าดูหนังเค้าตั้งแต่แรกๆ ยังเล็กๆอยู่เลยครับ
อ้างถึง

แฟนพันธ์แท้ครับ   Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์