เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:33:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่ใหม่  (อ่าน 2990 ครั้ง)
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 08:06:49 AM »

Grin มาแว๊วววครับ คาดว่าของมาถึงแล้ว เพราะวันนี้มีใบแจ้งให้ไปรับพัสดุมาสอดไว้หน้าประตูร้าน พรุ่งนี้ค่อยไปรับครับ วันนี้ไปไม่ทัน Grin
 Grin ขอบคุณคุณเทพอสูรสองร่างมาก ๆ ครับ Grin

มิเป็นไรครับพี่...แบ่งๆกัน

ต้องขอโทษด้วยที่แว่นตาอาจะเก่าเก็บไปหน่อย

อีกเรื่องครับ "เทพอสูรสองร่าง" นะดีแล้วครับอย่าเลียนแบบ พี่51 กับท่านซับฯ สองขานี้สองเมียตลอด.............ไม่รู้สองท่านนี้แอบ

มีกิ๊กไว้นอกบ้าน เยาะเย้ยหรือเปล่าหน้อ เยาะเย้ยไม่รู้ว่าภรรยาทั้งสองท่านจะรู้หรือเปล่าน้า.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก ตกใจไม่รู้ว่าเราจะมีวิธีทำให้รู้มั้ยเนี้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2005, 08:09:14 AM โดย เทพอสูรสองร่าง » บันทึกการเข้า

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 08:32:57 AM »

อีกเรื่องครับ "เทพอสูรสองร่าง" นะดีแล้วครับอย่าเลียนแบบ พี่51 กับท่านซับฯ สองขานี้สองเมียตลอด.............ไม่รู้สองท่านนี้แอบ

มีกิ๊กไว้นอกบ้าน เยาะเย้ยหรือเปล่าหน้อ เยาะเย้ยไม่รู้ว่าภรรยาทั้งสองท่านจะรู้หรือเปล่าน้า.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก ตกใจไม่รู้ว่าเราจะมีวิธีทำให้รู้มั้ยเนี้ย

Grin Grin Grin Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 08:50:47 AM »

แล้วไม่สนใจแว่น OKLEY รุ่นมี MP 3  บ้างรึครับเห็นมีเข้ามาจำหน่ายแล้วนะครับ ราคาตั้งแต่  16000-27000 บาท  ไปดูมาแล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เคยเห็นคนใส่แล้วเท่ห์มาก แต่ข้าน้อยใส่คงน่าเกลียดน่าดู ขาแว่นใหญ่มาก เหมาะกับผู้ชายมากกว่า

I am dying... -*-

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 08:54:20 AM »

เป็นแว่นตาครับยี่ห้ออะไรจำไม่ได้ครับพอดีผมซื้อเก็บไว้ตั่งแต่กลางปีที่แล้วครับ
แว่นตารุ่นนี้เป็นแว่นรุ่นที่มี 3 สีครับ สีดำ สีเหลือง สีขาว พอดีผมซื้อของใหม่แล้วเลยไม่ได้ใช้ก็เลยส่งให้พี่ใหม่เอาไปเก็บต่อเห็นพี่เขา

แว่นของ ESS มั้งครับ
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 06:38:56 PM »

พี่ใหม่แวนตาเป็นอย่างไรบ้างครับแล้วได้รับสายหรือยัง

พี่ใหม่ช่วยลงยี่ห้อแจ้งเพื่อนๆด้วยนะครับผมจำไม่ได้แล้ว

ส่วนที่อุตหูสีแดงพี่ใหม่ไม่ต้องกังวนเรื่องหูสกปรกนะครับพอดีผมไม่เคยได้ใช้เลยใช้ปลอกลูกปืนดีกว่า

แล้วผมก็มีที่ครอบหูอยู่แล้วด้วย

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 08:03:42 PM »

Grin ได้รับแว่นเรียบร้อยแล้วครับ แต่สายยังไม่ได้ครับ  แว่นยี่ห้อ RADIANS ครับ มีเลนส์ 3 สี ดำ ใส เหลือง ขาแว่นมี 2 แบบ แบบขาแว่นปกติ กับขาแว่นที่เป็นจุกอุดหูในตัว ลองใส่แล้วใช้ได้ครับ  ขอบคุณคุณเทพฯอีกครั้งครับ Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์