เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:27:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสติกเกอร์เวบบอร์ด...กันดีมั๊ย  (อ่าน 5132 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:59:07 AM »

ขอให้เหน็บมาใน อวป. ฉบับถัดไปเลยได้ไหมครับท่าน วมต. ใจดี จะได้เป็นการเผยแพร่ให้กับแฟน อวป. นอกเวป Grin

ใครอยากได้หลายแผ่นก็ซื้อหลายเล่มไปแจกเพื่อน Shocked
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2005, 10:18:26 AM โดย Law Enforcement » บันทึกการเข้า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 10:04:21 AM »

พี่ยักษ์ดีครับ เจอร่ำไปแล้วทำยังไงครับ วานบอกที

สวัสดีคครับ..วิธีการเมื่อค้นเจอก็ไม่มีอะไรมาก...ทำหน้าตาให้ดูว่าไม่ใช่ผู้ร้าย..ค่อย ๆ อธิบายเหตุผลซึ่งต้องให้เหมาะกับสภาวะแวดล้อมในขณะนั้น ๆ แล้วก็ทำเศร้า ๆ ให้เขาเห็นใจ.....ถ้าทำขนาดนี้แล้วยังต้องไปพบสารวัตรที่ สน. อีกละก็...ถือว่าผมไม่ได้ช่วยอะไรก็แล้วกัน...เพราะนั่น..เป็นการทำหน้าที่ของเขา..ไม่สนใจเหตุผลและความจริงใจของเรา....

ถ้าพ้นมาได้...ค่อยมาบอกต่อเพิ่มสถิติกันที่นี้...ก็นับว่ามีประโยชน์  5555
QRU 73,88

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
LittleHitMan
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 10:35:12 AM »

ขอด้วยคนครับ
ว่าแต่พี่ยักษ์ดีครับ ทำหน้าตาไม่ให้เหมือนผู้ร้ายทำไงอ่ะครับ
สำหรับผม พกพระกับทองซักสิบบาท(ปลอม) ครับ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 10:50:21 AM »

.....เรื่องหมวกยังเงียบกริบ สติ๊กเกอร์มาอีกแล้ว สนับสนุนทั้งสองเลยอย่างครับ... Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 11:15:01 AM »

....คุณปิ๊ก.....  หายไปไหน....มานี่หน่อย.......... Grin
Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 11:15:40 AM »

เห็นด้วยครับผมขอจอง 2 แผ่นครับสรุปได้ความอย่างไรแจ้งให้ทราบด้วยครับ

C:\\Documents and Settings\\Administrator\\My Documents\\aaa.doc
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 11:27:08 AM »

.....เรื่องหมวกยังเงียบกริบ สติ๊กเกอร์มาอีกแล้ว สนับสนุนทั้งสองเลยอย่างครับ... Grin

ระริกระรี้มายกมือเห็นด้วย ขอจองล่วงหน้าเป็นหมวก2ใบสติ๊กเกอร์5แผ่นละกันครับ  Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 11:27:48 AM »

โอ้ ยังแวปไม่ได้เลยครับ เดี๋ยวโดนเหยียบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ. สหชัยอิเตอร์เทรด ครับ

02 4167451

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 11:32:02 AM »

Cheesyยกมือหนับหนุนด้วยคนครับ Cheesy

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:06:59 PM »

เรื่องสติ๊กเกอร์หรือเรื่องอื่นใดที่เกี่ยวข้องกับ สพป.  อย่าเอา อวป. มาเกี่ยวข้องด้วยเลยครับ  หากเกิดปัญหาใดๆขึ้น  คนที่เดือดร้อนไม่ใช่สมาชิกที่มาเชียร์กันโครมๆ  แต่เป็น อวป. ครับ

ลำพังการที่ อวป. จะช่วยเผยแพร่กิจกรรมของ สพป. ให้เป็นที่รู้จัก  ผมก็มองว่าเป็นพระคุณแล้ว  หากจะมีให้มากกว่านั้นอีกหน่อย  ก็อาจจะเป็นการแนะนำโรงพิมพ์สติ๊กเกอร์ของ สพป. ให้  แต่คณะทำงานของ สพป. จะต้องดำเนินการกันเอง

ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ของบอร์ด อวป.  ผมก็อยากได้  แต่ไม่เอาไปติดไว้ที่รถหรอก  ติดไว้ที่โต๊ะทำงาน  ประตูกระจก ฯลฯ ดีกว่า

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:26:44 PM »

ซึมเศร้า....เหงาเพราะ...ร๊ากกกกกก.....TEAM

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:54:42 PM »

จุดประสงค์ของการติดสติกเกอร์หลักคือไรครับ

1 เพื่อหมู่คณะ เพื่อนคนรักปืน เพื่อนฝูง
2 ประชาสัมพันธ์เว็บ

ถ้า 1 ก็เขียนตัวหนังสือเล็กหน่อย ไม่เน้นรูปปืนบนสติ๊กเกอร์มาก
ถ้า 2 ก็ต้องเขียนตัวหนังสือให้ชัดเจนใหญ่หน่อย

แต่สนับสนุนครับผมกล้าติด แต่ขอรูปสวยๆไม่ใหญ่มาก จะได้ไม่เกะกะ Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 01:40:30 PM »

เห็นด้วยกับพี่ carrera ครับ  สติ๊กเกอร์ของบอร์ดไม่จำเป็นต้องมีรูปปืนก็ได้ เดี๋ยวจะมีน้อยใจว่าทำไมไม่เอารุ่นนี้ ยี่ห้อนี้กัน Grin ผมว่าเอาเป็นสัญลักษณ์ที่เป็นที่รู้กันว่าแบบนี้คือพวกเราชาวบอร์ดนี้จะดีกว่าไหม?ไม่ต้องเสี่ยงกันผู้ที่ไม่ชอบชนกล่มน้อยอย่างพวกเราให้ยุ่งยากด้วยนาครับ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 02:13:27 PM »

Grin Grinเอาไงเอากันครับ ยกมือ 1 เสียง Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:38:44 PM »

กว่าจะเข้าบอร์ดได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   มาต่อกันครับ  Wink

บางโพ 5
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์