เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:25:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก .......ครับ  (อ่าน 3579 ครั้ง)
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 01:59:18 PM »

อยากให้ทาง  อวป.  เพิ่มการขายของ นอกจากไฟฉาย น่าจะเพิ่ม อุปกรณ์ เกี่ยวกับปืน  มีด  ฯลฯ  ไม่ทราบ พี่ ๆ ว่ายังไงบ้างครับ  ผมเคยซื้อมีดของค่ายพระรามหก  สวยดีครับ ราคาก็ไม่แพง เผื่อทาง  อวป. จะนำมาเสนอขายบ้าง จะได้ไม่ได้เดินทางไปซื้อถึงชะอำ ครับ   Grin Grin

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 02:08:41 PM »

อวป.เราเคยขายของพวกนี้ด้วยเหรอครับ ตกใจ ทำไมผมไม่รู้เรื่องเลยแฮะ Huh ถ้าขายมีดด้วยก็ดีสิครับ ผมจะได้อุดหนุนซะหน่อย Grin เอาเป็นพวก Benchmade, Spyderco, CRKT, Buck ฯลฯ น้ำลายหก  หลงรัก

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:47:19 PM »

.....อวป.  ตกใจแอบไปขายไฟฉายตั้งแต่เมี่อไหร่ไม่เห็นบอกกันบ้างเลย.... Grin Grin Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:53:47 PM »

อวป.เราเคยขายของพวกนี้ด้วยเหรอครับ ตกใจ ทำไมผมไม่รู้เรื่องเลยแฮะ Huh ถ้าขายมีดด้วยก็ดีสิครับ ผมจะได้อุดหนุนซะหน่อย Grin เอาเป็นพวก Benchmade, Spyderco, CRKT, Buck ฯลฯ น้ำลายหก  หลงรัก

Grin 
เอาเชียวๆ แหมเปิดช่องไม่ได้เลยนะน้องบาร์ท
นี่ขนาดช่องเล็กนิดเดียวยังลอดมาได้(งัยหว่า)อีก....อิอิ

จากคนกลัวมีด Shocked
 Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:54:59 PM »

:Smiley เห็นท่าน ผอ.สุวิทย์ บอกว่าเป็นสินค้า Barter มานะครับ... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 02:41:29 AM »

Cheesy เห็นด้วยคับ...  Grin
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 09:01:29 AM »

อวป.เราเคยขายของพวกนี้ด้วยเหรอครับ ตกใจ ทำไมผมไม่รู้เรื่องเลยแฮะ Huh

มีอยู่ในหนังสืออวป. เจ้าค่ะ

I am dying... -*-

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 12:19:33 PM »

Grin 
เอาเชียวๆ แหมเปิดช่องไม่ได้เลยนะน้องบาร์ท
นี่ขนาดช่องเล็กนิดเดียวยังลอดมาได้(งัยหว่า)อีก....อิอิ

Grin
55555 น้ำลายหก  ก็คนมันชอบอ่ะ แหม จูบบบบ ช่องเล็กก็ลอดได้น่า เยาะเย้ย อิอิอิ ท่าจะกลัวของมีคมขนาดหนัก เยาะเย้ย ผมเองก็กลัวครับ เห็นเป็นไม่ได้ ต้องซื้อ ต้องอยาก น้ำลายหก (กลัวว่าจะไม่ได้ซื้อง่ะ)55555 หัวเราะร่าน้ำตาริน
อวป.เราเคยขายของพวกนี้ด้วยเหรอครับ ตกใจ ทำไมผมไม่รู้เรื่องเลยแฮะ Huh

สงสัยจะนานมาแล้วนะครับ เพราะผมเพิ่งสนใจมีดได้ไม่นาน เยาะเย้ย ถ้าผมบ้ามีดตั้งแต่ตอนนั้นก็คงไม่รอดสายตาไปได้ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2005, 12:24:17 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 01:33:23 PM »

สงสัยจะนานมาแล้วนะครับ เพราะผมเพิ่งสนใจมีดได้ไม่นาน เยาะเย้ย ถ้าผมบ้ามีดตั้งแต่ตอนนั้นก็คงไม่รอดสายตาไปได้ หลงรัก
อ้างถึง

เห็นเล่มนี้มีขายไฟฉาย

I am dying... -*-

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 01:36:33 PM »

เห็นเล่มนี้มีขายไฟฉาย
ม่ายมีให้อ่านหง่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ฮือๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนนี้ก็มีไฟฉายแล้ว ดุ้นเดียวคงพอ  แต่สำหรับมีด...... น้ำลายหก มันดูดง่ะครับ เหมือนปืนดูดปืนเด๊ะเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน กำลังเหล่อีกแล้ว น้ำลายหก  ยังไงก็ขอบคุณมากครับ จูบบบบ

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:14:46 AM »

Grin

Grin
ยกให้น้องบาร์ทคนเหอะครับต่อเบื่อมีดบาดมือเมื่อไหร่น้องเค้าก็เลิกเองละครับ   รู้สึกจะโดน ดาบนั้นคืนสนองบ่อย  ไม่ได้ดื่มเลือดชาวบ้านเลยดื่มแต่เลือดเจ้าของ   
เง้อว่าแต่ผมมีแต่เหล็กกุดช๊าบอ่ะครับมีดไม่มีพอจะน่าเกรงขามบ้างไหมครับเนี้ย (ปล.  ที่มีเพราะเอาไว้ขูดประเก็นรถจ๊ะ มะก่อนซ่อมรถนะ)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2005, 05:19:58 AM โดย axolot » บันทึกการเข้า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 10:45:22 AM »

Grin

ดูน่ากลัวกว่ามีดอีกนะเนี่ยย..

เพิ่งสังเกตุว่า นายอ้นโพสครบ 999 แล้ว....เลขสวยดีง่ะ

จะโพสต่อหรือแปลงร่างต่อภาค 2  เหมือนเฮียจ๊ะ....

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:00:20 PM »

Grin

Grin
ยกให้น้องบาร์ทคนเหอะครับต่อเบื่อมีดบาดมือเมื่อไหร่น้องเค้าก็เลิกเองละครับ   รู้สึกจะโดน ดาบนั้นคืนสนองบ่อย  ไม่ได้ดื่มเลือดชาวบ้านเลยดื่มแต่เลือดเจ้าของ   
เง้อว่าแต่ผมมีแต่เหล็กกุดช๊าบอ่ะครับมีดไม่มีพอจะน่าเกรงขามบ้างไหมครับเนี้ย (ปล.  ที่มีเพราะเอาไว้ขูดประเก็นรถจ๊ะ มะก่อนซ่อมรถนะ)
ด้านทนอ่ะเพ่ เยาะเย้ย โดนบาดมาหลายต่อหลายแผลละครับ เล่นจนเจ็บตัวอ่ะ แต่ไม่เคยเข็ดซะที เยาะเย้ย

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:03:39 PM »

เดี๋ยวน้องบาร์ทมี Kimber Team Match เมื่อไหร่ก็เบื่อมีดเองแหละ ฮ่า ฮ่า ฮ่า จริงไหมครับ?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:04:41 PM »

Grin

Grin
ด้านทนอ่ะเพ่ เยาะเย้ย โดนบาดมาหลายต่อหลายแผลละครับ เล่นจนเจ็บตัวอ่ะ แต่ไม่เคยเข็ดซะที เยาะเย้ย

เยาะเย้ย SADIST เยาะเย้ย

หน้า: [1] 2
  พิมพ์