เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:21:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก .......ครับ  (อ่าน 3575 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:09:33 PM »

เดี๋ยวน้องบาร์ทมี Kimber Team Match เมื่อไหร่ก็เบื่อมีดเองแหละ ฮ่า ฮ่า ฮ่า จริงไหมครับ?
จะมีรึเปล่าก็ไม่รู้ครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่กล้าตั้งความหวังมากอ่ะ ขี้เกียจมานั่งกุมขมับทีหลัง หัวเราะร่าน้ำตาริน  ก็ปืนมันแพงและขอยากขึ้นทุกวันๆเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
เยาะเย้ย SADIST เยาะเย้ย
Sadism ครับท่านใหม่ ไม่ใช่ Sadist เยาะเย้ย อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2005, 05:19:37 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:23:29 PM »

เดี๋ยวน้องบาร์ทมี Kimber Team Match เมื่อไหร่ก็เบื่อมีดเองแหละ ฮ่า ฮ่า ฮ่า จริงไหมครับ?
จะมีรึเปล่าก็ไม่รู้ครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่กล้าตั้งความหวังมากอ่ะ ขี้เกียจมานั่งกุมขมับทีหลัง หัวเราะร่าน้ำตาริน  ก็ปืนมันแพงและขอยากขึ้นทุกวันๆเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
เยาะเย้ย SADIST เยาะเย้ย
Sadism ครับตาใหม่ ไม่ใช่ Sadist เยาะเย้ย อิอิอิ

Grin ไปเปิดดิกดูใหม่ป่ะตาบาร์ท เยาะเย้ย
sadist  n. adj. = ผู้มีนิสัยชอบทารุนเมื่อเกิดตัณหา
sadism  n. = นิสัยทารุนผู้หญิงเมื่อเกิดตัณหา
sadistic  adj. = มีนิสัยทารุนเมื่อเกิดตัณหา
 เยาะเย้ย หรือนายบาร์ทมีนิสัย sadism เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:29:47 PM »

Grin ไปเปิดดิกดูใหม่ป่ะตาบาร์ท เยาะเย้ย
sadist  n. adj. = ผู้มีนิสัยชอบทารุนเมื่อเกิดตัณหา
sadism  n. = นิสัยทารุนผู้หญิงเมื่อเกิดตัณหา
sadistic  adj. = มีนิสัยทารุนเมื่อเกิดตัณหา
 เยาะเย้ย หรือนายบาร์ทมีนิสัย sadism เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ดิกต์ผมว่าไว้ว่า Sadist (n.)= ผู้ที่มีความสุข(ตัณหา)ที่ได้จากการทำให้คู่ขาได้รับความเจ็บปวด
                                    Sadism(n.)= ความสุข(ตัณหา)ที่ได้รับจากการทำให้คู่ขาเจ็บปวด
                                    Sadistic(adk.)= การทารุณกรรม(ตัณหา)

หุหุหุ ไม่ได้มั่วนา  Tongue  เอ่ออ ผมไม่Sadism ครับ โดนชก

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:54:16 PM »

Grin งั้นเปลี่ยนจากตาบาร์ท sadism เป็นนายบาร์ทวิตถารละกัน เยาะเย้ย

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 05:58:39 PM »

Grin งั้นเปลี่ยนจากตาบาร์ท sadism เป็นนายบาร์ทวิตถารละกัน เยาะเย้ย
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เร็วจริงๆ คิดมุขโต้ตอบไม่ทันเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 06:00:08 PM »

อ้าว เกี่ยวกับเรื่อง "ตัณหา" อย่างเดียวรึครับ? ผมนึกว่ามีความสุขเมื่อทำให้คนทั่วๆ ไปเจ็บปวดทุกๆ เรื่อง

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 06:02:28 PM »

อ้าว เกี่ยวกับเรื่อง "ตัณหา" อย่างเดียวรึครับ? ผมนึกว่ามีความสุขเมื่อทำให้คนทั่วๆ ไปเจ็บปวดทุกๆ เรื่อง
คิดว่าแปลได้หลายความหมาย แล้วแต่ใครจะใช้ไปในทางไหนอ่ะครับ Grin

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 06:16:03 PM »

คิดว่าแปลได้หลายความหมาย แล้วแต่ใครจะใช้ไปในทางไหนอ่ะครับ Grin

เยาะเย้ย แต่สำหรับนายบาร์ทใช้ได้หมดแหละ ไม่ว่าจะใช้ไปทางไหน Grin

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 06:28:27 PM »

เยาะเย้ย แต่สำหรับนายบาร์ทใช้ได้หมดแหละ ไม่ว่าจะใช้ไปทางไหน Grin
ตามอัดติดเชียว หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์