เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:27:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายการถอดรหัสวันศุกร์นี้  (อ่าน 5424 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 11:33:29 PM »

Smiley..กำลังดูอยู่.ไม่ผิดไปจากที่คิดเลย จริง จริง .. Huh.ฆาตรกรรม..โดยมือฆาตรกร.4 นัด ..ใช้มือคนตายจับ ยิง 1 นัด..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2005, 11:35:09 PM โดย Ro@d » บันทึกการเข้า

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 11:48:23 PM »

.. Huh เห็นวิถีกระสุนที่อกซ้าย 4 นัดที่ เจ้าหน้าที่ตรวจจำลองกับหุ่นแล้ว ..ค่อนข้างชัดว่า..ไม่ใช่ยิงตัวเอง.. Huh

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 12:23:12 AM »

Undecided ชมแล้วคับ อ่านผลชันสูตรที่ขึ้นให้ดูแล้ว...

ไม่อยากออกความเห็นคับ...  Undecided
Mojo
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 12:32:41 AM »

Amazing Thailand
อะไรก็เป็นไปได้ที่นี่ (ถ้าคุณมีอำนาจในมือ)
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 08:39:02 AM »

ผม จขกท. ครับ แต่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินไม่มีโอกาศดู ต้องออกไปกับลูกค้า กลับมาไม่ทัน เสียดายมากเลยครับ ใครดูขอโพสให้อ่านหน่อยนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน (ไม่รู้ว่า itv มีให้โหลดคลิป หรือปล่าว)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 09:33:44 AM »

ดูแล้วก็ได้แต่ทำใจครับ  ก็ขอภาวนาว่าอย่าให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้กับใครอีกเลยครับ  พูดมากก็คงไม่เหมาะไม่พูดซะเลยก็อึดอัดครับ  ผมเองก็ได้ข้อคิดจากเหตุการณ์นี้มากพอสมควรต่อไปคงต้องใช้  สติ  ปัญญาบวกกับวิชาความคิดที่ร่ำเรียนมาควบคุมอารมณ์ครับ  ปลงๆๆๆ   (เอาใจช่วยพี่ชายและญาติๆผู้ตายครับ)

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Easy
Full Member

คะแนน 112

take It easy...

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 09:58:00 AM »

Huhไม่น่าเชื่อเลยครับ ก่อนหน้านี้ผมได้อ่านข่าวว่านักยิงปืนรณยุทย์ก่อคดี นึกไม่ถึงว่าจะเป็นคุณป๊อบ ซึ่งก่อนเกิดเหตุอาทิตย์ผมได้รู้จักกับคุณป๊อบ แกมาติดต่อกับที่บริษัทที่ผมทำงานอยู่ ได้คุยกันตามประสาคนชอบปืน แกยังนำปืนลูกโม่สมิทมาโชว์ให้ได้ดู ได้คุยกับแกเป็นคนอัทธยาศัยดีคุยสนุก แกบอกชอบยิงปืนยาวมากกว่าปืนสั้น ขอให้สู่สุขคติ...นะครับคุณป๊อบ ผมคนนึงที่ไม่เชื่อว่าคุณจะยิงตัวตาย

"จงจำไว้นะ...เมื่อยังไม่ถึงเวลาเทพเจ้าองค์ใดจะคิดช่วยเจ้าไม่ได้
ครั้นถึงเวลา...ทั่วฟ้าจบดินก็ต้านเจ้าไม่อยู่...จงอย่าไปเร่งเทวดาฟ้าดิน เมื่อบุญเราไม่เคยสร้างไว้เลย จะมีใครที่ไหนมาช่วยเจ้า..."

เจ้าประคุณสมเด็จพระพุฒาจารย์ (โต พฺรหฺมรํสี)
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 10:16:55 AM »

Huh ได้คุยกับแกเป็นคนอัทธยาศัยดีคุยสนุก แกบอกชอบยิงปืนยาวมากกว่าปืนสั้น ขอให้สู่สุขคติ...นะครับคุณป๊อบ ผมคนนึงที่ไม่เชื่อว่าคุณจะยิงตัวตาย

ป๊อบเป็นคนอัธยาศัยดีจริง ๆ ค่ะ ร่าเริงกับเพื่อนร่วมกลุ่มทุกคน  Undecided

Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 11:06:54 AM »

ผมได้ดูแล้วครับ มีการนำคดีเก่ามาให้ดูด้วย คดีที่ผู้ต้องหาคดีลักรถถูกวิสามัญฯที่ร้านแถวนนทบุรีตั้งแต่ปี 39 แต่ในคดีนั้นตำรวจรอดครับ ก็รอดูผลคดีนี้เหมือนกัน.........................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 04:49:24 AM »

เสียดายติดภาระกิจไม่ได้ดู

แต่ไม่เชื่อเด็ดขาดว่ากระทำตนเอง

เชื่อว่าเป็นการถูกกระทำ

สู่สุคติเถิดครับ  Cry Cry Cry

mon2519
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 07:11:21 AM »

ใต้ฟ้านี้ไม่มีอะไรที่ตำรวจไทยทำไม่ได้

ปลายนิ้วกำหนดชีวิตคุณ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:24:33 AM »

ตำรวจของไทยส่วนใหญ่ดีครับ  แต่นักการเมืองไปทำให้ระบบเสียหาย  คนดีไม่ได้ดี  เอาคนที่ตอบสนองนักการเมืองขึ้นไปเป็นนาย
จำคดียิงรถนักเรียนที่ราชบุรีได้ไหมครับ
ไปจับแพะติงต๊องมา   พอศาลพิพากษายกฟ้อง  แทนที่ผู้เสียหายจะสาปแช่งจำเลย  กลายเป็นว่าพ่อแม่เด็กที่ตาย กลับดีใจ กระโดดกอดแพะ   ภาพแบบนี้หาดูได้ที่ประเทศไทยเท่านั้น
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:41:08 AM »

ตำรวจของไทยส่วนใหญ่ดีครับ  แต่นักการเมืองไปทำให้ระบบเสียหาย  คนดีไม่ได้ดี  เอาคนที่ตอบสนองนักการเมืองขึ้นไปเป็นนาย
จำคดียิงรถนักเรียนที่ราชบุรีได้ไหมครับ
ไปจับแพะติงต๊องมา   พอศาลพิพากษายกฟ้อง  แทนที่ผู้เสียหายจะสาปแช่งจำเลย  กลายเป็นว่าพ่อแม่เด็กที่ตาย กลับดีใจ กระโดดกอดแพะ   ภาพแบบนี้หาดูได้ที่ประเทศไทยเท่านั้น
  เห็นด้วยครับท่านผู้การ   งานใหญ่ๆนักการเมืองทำได้แต่โกงกินครับ  งานอะไรที่เกี่ยวกับประชาชนนักการเมืองท่านก็ทำได้ดีนะครับ ดูตัวอย่างกรณีท่านรัฐมนตรีกระทรวงยุติธรรมเข้ารับตำแหน่งใหม่  ท่านได้แก้ปัญหาที่ยิ่งใหญ่ระดับชาติเลยครับสถานที่เกิดเหตุก็จังหวัดเดียวกันกับที่ท่านผู้การกล่าวถึงครับ  กรณีเด็กเล่นพริกป่นใส่ก๋วยเตี๋ยวเจ๊แขกครับ  ผมทราบข่าวแสบๆๆๆๆไปหลายวันเลยครับ(พริกเข้าตา :Smiley :Smiley :Smiley)

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 11:09:40 AM »

เห็นด้วยครับท่านผู้การ   งานใหญ่ๆนักการเมืองทำได้แต่โกงกินครับ  งานอะไรที่เกี่ยวกับประชาชนนักการเมืองท่านก็ทำได้ดีนะครับ ดูตัวอย่างกรณีท่านรัฐมนตรีกระทรวงยุติธรรมเข้ารับตำแหน่งใหม่  ท่านได้แก้ปัญหาที่ยิ่งใหญ่ระดับชาติเลยครับสถานที่เกิดเหตุก็จังหวัดเดียวกันกับที่ท่านผู้การกล่าวถึงครับ  กรณีเด็กเล่นพริกป่นใส่ก๋วยเตี๋ยวเจ๊แขกครับ  ผมทราบข่าวแสบๆๆๆๆไปหลายวันเลยครับ(พริกเข้าตา :Smiley :Smiley :Smiley)
ระดับชาติ  เพราะลงข่าวหนังสือพิมพ์ขายไปทั่วประเทศ  Grin

:Smiley  อือ... ผมว่าระดับโลกนะครับนั่น  เพราะมีลงข่าวทางอินเตอร์เน็ตด้วย  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 11:20:42 AM »

นั่นไงสงสัยตั้งแต่แรกแว้ว... ว่าใครจะยิงห่างตั้ง 45 ซม. เพราะข้อมือจะบิดยังไง ต้องใช้นิ้วโป้ง แต่คงทำได้ยาก
ถ้ายิงไปถึง 4 นัดแล้ว เพราะถ้าโดนที่อก ก็คงหมดแรงแล้ว

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์