เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:35:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 865 866 867 [868] 869 870 871 ... 1487
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องบินขับไล่ใหม่ กองทัพอากาศไทย  (อ่าน 3893197 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #13005 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 01:23:16 PM »

ผมว่าไอ่บ้านี่มันคงต้องโดนตามไปกระทืบแล้วล่ะมั้งครับถึงจะหยุดป่วน

มากเข้าชักจะเริ่มรำคาญ
นั้นสิครับ ไอ้เอ๋อชักเอาใหญ่ ลงขันกันเลยดีหรือเปล่าครับ Cheesy

........ ยิ้มีเลศนัย  จัดซักทีเลยดีกว่ามั้ง  คุณZeus  ฝากเช็ค IP กะคุณปิ๊กหน่อย อยากรู้จริงๆว่าเล่นอยู่แถวไหน บ้านใด  ยิ้มีเลศนัย

สรุปพี่นินจารับงานแล้วนะครับ เดี๋ยวผมหาทุนให้ ยิ้มีเลศนัย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #13006 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 01:24:32 PM »

ผมว่าไอ่บ้านี่มันคงต้องโดนตามไปกระทืบแล้วล่ะมั้งครับถึงจะหยุดป่วน

นั้นสิครับ ไอ้เอ๋อชักเอาใหญ่ ลงขันกันเลยดีหรือเปล่าครับ Cheesy

........ ยิ้มีเลศนัย  จัดซักทีเลยดีกว่ามั้ง  คุณZeus  ฝากเช็ค IP กะคุณปิ๊กหน่อย อยากรู้จริงๆว่าเล่นอยู่แถวไหน บ้านใด  ยิ้มีเลศนัย

สรุปพี่นินจารับงานแล้วนะครับ เดี๋ยวผมหาทุนให้ ยิ้มีเลศนัย
พอมีอะไรให้ช่วยบ้างไหม นิดหน่อยก็ยังดีครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #13007 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 02:04:33 PM »

.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน  อ้าววววววววววว  งานเข้าเลยกรู  ช่วงนี้เกิดไอ้เอ๋อ เป็นอะไรไป ผมโดนเพ่งเล็งเลยคนแรกนะเนี้ย ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #13008 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 02:08:36 PM »

.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน  อ้าววววววววววว  งานเข้าเลยกรู  ช่วงนี้เกิดไอ้เอ๋อ เป็นอะไรไป ผมโดนเพ่งเล็งเลยคนแรกนะเนี้ย ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin  มานโผล่มากับน้ำ...   ขำก๊าก ขำก๊าก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #13009 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 02:13:15 PM »

จัดครับพี่ ว่าไงว่าตามกัน

พูดเหมือนพูดเล่น แต่ผมเอาจริงนะ   คิก คิก คิก คิก
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #13010 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 03:53:26 PM »

งดโพส งดคอมเม๊นต์ จนกว่าผู้ดูแลจะจัดการกับไอ้เอ๋อโรคจิต หรือจิตตกตัวนี้ ไปให้พ้นจากเว็ปนี้ก่อน ไหว้

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #13011 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 03:56:59 PM »

เห็นด้วยอย่างแรง... เยี่ยม  ถึงแม้ว่าจะถูกประนามว่ากระทืบคนปัญญาอ่อนก็ยอมครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ใครรับงานกระทืบ... เดี๋ยวผมเอาตำแหน่งของผมประกันตัวให้ครับ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2011, 04:04:53 PM โดย JUNGLE » บันทึกการเข้า
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #13012 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 04:15:18 PM »

หน้า 868

Me too.

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #13013 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 04:51:41 PM »

หน้าตาแบบนี้ ต้องเดินเจอสักวันละน่า..ช่วยๆกันมองหน่อย กรุงเทพฯ สมช.เราก็มากมาย รอกระทืบเต็มไปหมด
ใครเห็นหน้าแบบนี้ แล้วต้องสงสัย รบกวน พีเอ็ม ส่งข่าวกันหน่อย
หรือเช็ค ไอพี แล้ว เอาอันที่มันใช้ถี่ๆ ก็บอกกล่าวกันหน่อย  รำคาญมากแล้ว

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #13014 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 07:45:09 PM »

ผมเองก็ทำงานระดับสากลนะครับ
เรื่องเครื่องบินผมมีความรู้เป็นอย่างดี
ระดับสากลโลก...ว่าแต่ใครจุดธูปเชิญมาโลกนี้ละครับ...
เครื่องบินกงเต็กอ่ะดิ...เดี๋ยวพี่ๆเค้าเผาไปให้เองแหละ...

ปล.แก้ไขสะกดผิด
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #13015 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 08:28:58 PM »

ฮาอีกแล้ว

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #13016 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 10:01:05 PM »

หน้าตาแบบนี้ ต้องเดินเจอสักวันละน่า..ช่วยๆกันมองหน่อย
กรุงเทพฯ สมช.เราก็มากมาย รอกระทืบเต็มไปหมด

ใครเห็นหน้าแบบนี้ แล้วต้องสงสัย รบกวน พีเอ็ม ส่งข่าวกันหน่อย
หรือเช็ค ไอพี แล้ว เอาอันที่มันใช้ถี่ๆ ก็บอกกล่าวกันหน่อย  รำคาญมากแล้ว

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่เซ อิ ย่า อ่ะ  ฮา

น้ำท่วมโรงงาน  แก้ปัญหาได้หรือยังอ่ะ ฮา
เวลายก  "เท้า"  จะไปกระทืบ  เด็กมัน "หนุ่ม"  กว่า  หลบเร็ว
เท้าจะ "วืด"  ไปโดนอากาศ  เสียหลัก  จะล้มเหมือน "แมว"  อ่ะ  ฮา

ยายว่า  ไอ้หมอนี่  มันใช้ได้เลยอ่ะ  ฮา
มันเปิด "เพลง"  ให้พวก "เก๋า"  เต้น  ได้อ่ะ

ไอ้คนโง่  กับ อัจฉริยะ 
ยายเชื่อว่ามันเป็น  "ฝ่ายหลัง"  อ่ะ ฮา

555  ส่วนพวกของยาย  ต้อง  "ทบทวน"  อีกที  อ่ะ  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #13017 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 11:48:17 PM »

อาชีพนี้  วิวสวย

A U.S. Air Force Tech. Sgt. looks out the bay of a C-130J Hercules aircraft before releasing pallets of cargo during an airdrop over Afghanistan.

Tarvor(รักในหลวง)
ชาว อวป. อิอิ
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #13018 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 09:23:20 PM »

สักนี๊ดดดดนึงครับ
F-16ของเราตั้งแต่เมื่อสักสิบกว่าปีที่แล้ว ทำสีพรางเทาอ่อน คล้ายๆF-5ฝูง 211ครับ สวยดี Cheesy

เด็กดีในวันนี้ คือ ผู้ใหญ่ดีในวันหน้า
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #13019 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 11:48:31 PM »

หน้าตาแบบนี้ ต้องเดินเจอสักวันละน่า..ช่วยๆกันมองหน่อย
กรุงเทพฯ สมช.เราก็มากมาย รอกระทืบเต็มไปหมด

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่เซ อิ ย่า อ่ะ  ฮา

น้ำท่วมโรงงาน  แก้ปัญหาได้หรือยังอ่ะ ฮา
เวลายก  "เท้า"  จะไปกระทืบ  เด็กมัน "หนุ่ม"  กว่า  หลบเร็ว
เท้าจะ "วืด"  ไปโดนอากาศ  เสียหลัก  จะล้มเหมือน "แมว"  อ่ะ  ฮา

ยายว่า  ไอ้หมอนี่  มันใช้ได้เลยอ่ะ  ฮา
มันเปิด "เพลง"  ให้พวก "เก๋า"  เต้น  ได้อ่ะ

ไอ้คนโง่  กับ อัจฉริยะ 
ยายเชื่อว่ามันเป็น  "ฝ่ายหลัง"  อ่ะ ฮา

555  ส่วนพวกของยาย  ต้อง  "ทบทวน"  อีกที  อ่ะ  ฮา

ขอบคุณนะยายที่เป็นห่วง หม้อแปลงค่อนข้างปลอดภัยแล้ว
ห่วงแต่ยายที่ไปเข้าข้างอะไรที่ "ไม่ค่อยถูก" หลายๆอย่างน่ะ

วันดีคืนไม่ดี ไอ้เด็กเอ๋อนี่อาจปลอมชื่อสมาชิกยายมาสมัคร ระหว่างที่ตัวจริงถูกแบนชั่วคราว..อิ อิ(ไม่ได้แช่งนะ)
ทำตัวเป็นยาย แล้วป่วน เกรียน เขาไปทั่ว แกว่งปากหา.....กับสมาชิกบนเวป  ยายคงไม่โกรธกระมัง

ไม่ได้อยากเป็นนักเลงเวปบอร์ดหรอกนะจ๊ะยาย...แต่เห็นมานานแล้ว และก็มากขึ้นเรื่อยๆ สันดานมันไม่ได้ดีขึ้นแต่กลับแย่ลง
ยายจะมองว่ามันเป็นอัจฉริยะก็เอาเหอะ  แต่ผมมองว่าถ้าปล่อยไว้ ไม่มีอะไรดีขึ้นแน่ๆ...หรือยายว่าไง   

ว่าเป็นอัจฉริยะ ก็เอาเหอะ

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
หน้า: 1 ... 865 866 867 [868] 869 870 871 ... 1487
  พิมพ์