เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:21:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรับแบบตามคำแนะนำ มาใหม่ครับ (สติ๊กเกอร์ติดรถ )  (อ่าน 16277 ครั้ง)
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:00:36 PM »

....ผมลองทำแบบสติ๊กเกอร์ติดรถยนตร์มาให้ดู ท่านสมาชิกพี่ๆน้องๆ จะเสริม เพิ่ม  รูปแบบ  สีสัน ข้อความ  ก็พิจารณาแนะนำมาได้  แล้วก็ขอเชิญสมาชิกช่วยทำแบบมาเสนอกันด้วยครับจะได้มีหลายๆไอเดีย  สำหรับไอเดียผมที่ทำรูปแบบนี้  ก็ดึงสีสันโลโก้เว็บมาพัฒนาต่อให้เด่นขึ้น  และลดความดุดันของตัวอักษรบางคำ   เพื่อมุมมองของผู้พบเห็นทั่วไป.... หลงรัก ( สุดท้ายถ้าสรุปอย่างไร ท่าน วมต.ก็ลุยต่อ ผมขอช่วยแค่แบบครับ )...

แบบ A
แบบ B
แบบ C

แบบ D ( กระจกหน้า )

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2005, 06:18:24 PM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:04:46 PM »

ขอบพระคุณมากครับพี่  แต่ภาพยังไม่ขึ้นครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
HK_P7
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:20:33 PM »

ไม่เห็นเหมียนกัล.... Huh Huh
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:26:56 PM »

Grin Grin Grin

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:33:58 PM »

ดังข้ามปีอีกแล้วครับท่าน
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:36:07 PM »

Grin Grin Grin Grin  พี่ 51   กล้องรุ่นใหนค๊าบ ภาพไม่เปลียนเลย  น้ำลายหก น้ำลายหก

บางโพ 5
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:38:54 PM »

ผมขับรถกลางคืนบ่อย Smiley

กลัวสติกเกอร์ของท่าน 51 จะเป็นสิ่งหวาดเสียว/สยองขวัญ/บั่นทอนความสุขในชีวิตของประชาชน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:43:21 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่51เล่นซะท้องขดท้องแข็งอีกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าผมส่องกล้องเจอแบบนี้ ไม่ยิงดีก่า ขอสวดมนต์แทน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่ก็ตกใจจนปืนลั่นหง่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 05:51:47 PM »

Grin Grin Grin  sticker ของผม....ต้องทำเต็มแผ่น....แบบติดกระจกรถทัวร์ ด้วยนะครับ

ถึงจะขลัง....อิ อิ

......ผมเอง....เห็น sticker ของกลุ่มหมอรักษาโรคหัวใจ...อยู่กลุ่มหนึ่ง ครับ
ชอบม๊ก...ม๊าก.....ไม่ได้ชอบ sticker หรือ แบบของเค้า นะครับ

แต่ชอบว่า...การรักษา...หมอ....การดูแล....และอื่น ๆ ของแพทย์
มิได้เกี่ยวกะ...อาวุธปืน เลย....

แต่เค้าก็ออกแบบ logo sticker เป็นรูปดั่งที่ผม post ง่ะครับ

.....ถ้ากลับกัน....เว็บปืน... gunsandgames เป็นเรื่องเกี่ยวกับอาวุธปืน
จะมี sticker ที่ไม่มีภาพแสดงถึง....อาวุธ...ได้หรือไม่ครับ...

เสนอแนวคิด idea เฉย ๆ ครับ....

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 06:03:33 PM »

อืออ เห็นรูปของพี่ป-ปั้น แล้วครับ หลงรัก สวยมากๆครับ ดีไซน์ดี  แต่ตรงคำว่า "สมาชิกเว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน" ผมอยากให้เป็นแค่ว่า"เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน"  จูบบบบ และเพิ่มURL ของเว็บเราลงไป คือ www.gunsandgames.com หรือ www.gunsandgames.com/smf/index.php อ่ะครับ หลงรัก นี่เป็นแค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ หรือพี่ๆมีความเห็นว่าไงครับ จูบบบบ
 อิอิ ไม่ว่ากันนะครับ ที่ขัดแย้งกันหน่อยนึง หัวเราะร่าน้ำตาริน

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 06:05:22 PM »

Grin Grin Grin Wink Wink  แฮ่ ๆ สวยดีครับ ท่าน ป - ปั้น....

แต่คงไม่...ขลัง...เท่าของผมง่ะครับ

มี...องค์...ลง  ด้วยครับ ตอนดึก ดึก....อิ อิ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2005, 06:08:00 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 06:09:18 PM »

อืออ เห็นรูปของพี่ป-ปั้น แล้วครับ หลงรัก สวยมากๆครับ ดีไซน์ดี  แต่ตรงคำว่า "สมาชิกเว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน" ผมอยากให้เป็นแค่ว่า"เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน"  จูบบบบ และเพิ่มURL ของเว็บเราลงไป คือ www.gunsandgames.com หรือ www.gunsandgames.com/smf/index.php อ่ะครับ หลงรัก นี่เป็นแค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ หรือพี่ๆมีความเห็นว่าไงครับ จูบบบบ
 อิอิ ไม่ว่ากันนะครับ ที่ขัดแย้งกันหน่อยนึง หัวเราะร่าน้ำตาริน

สนุบสนุนครับ เพิ่ม URL ด้วยครับ

ส่วนภาพปืนผมว่าน่าจะมี แต่ถ้าทำเป็นลายเส้นการ์ตูน หรือคนการ์ตูนถือปืน (นิ้วนอกโกร่งไก) น่าจะช่วยลดความเครียดได้ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 06:13:23 PM »

ส่วนภาพปืนผมว่าน่าจะมี แต่ถ้าทำเป็นลายเส้นการ์ตูน หรือคนการ์ตูนถือปืน (นิ้วนอกโกร่งไก) น่าจะช่วยลดความเครียดได้ครับ
ดีครับ คนที่เห็นจะได้ไม่เครียดเกี่ยวกับเรื่องปืนมาก จูบบบบ  อื้อ ไอเดียเริ่มไหลมาเทมา ดีจัง หลงรัก

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 06:30:51 PM »

สนุบสนุนครับ เพิ่ม URL ด้วยครับ

...จะปรับแบบให้อีกที   ส่วนเพิ่ม  URL เห็นด้วยครับ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2005, 06:33:00 PM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 06:32:28 PM »

โห..  Shocked Shocked Shocked ตั้งใจทำเลยนะครับเนี่ย
เดี๋ยวเราเอามั่งดีก่า....

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์