เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:21:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรับแบบตามคำแนะนำ มาใหม่ครับ (สติ๊กเกอร์ติดรถ )  (อ่าน 16263 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 12:20:41 AM »

Wink ผมดูๆแล้วคำว่า " สนทนาภาษา " ดูตลกๆนะคับ...

ไม่ต้องมีเลยได้ไหมคับ ส่วนตัวชอบแบบที่สามของคุณป.ปั้นคับ...  Wink
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 08:39:18 AM »

ชอบแบบที่ 5 เหมือนกันค่ะ  Cheesy

เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 09:09:37 AM »

โดส่วนตัวชอบแบบที่ 3 แต่ตัดคำว่าสนทนาภาษาปืนออก แล้วก็แบบที่ 5ขอให้ในวงกลมเป็นรูปเป้าปืนครับ

แต่ต้องขอชมว่าคุณป.ปั้นเป็นคนมีความสามรถมากนะครับไอเดียดีบวกทันใจอีกด้วย

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 10:45:58 AM »

เสนอความคิดคร่าวๆให้ท่าน ป - ปั้น นำไปตกแต่งอีกทีครับ Grin ผมว่ารูปทรงนี้ดีครับไม่เป็นที่สังเกตสักเท่าไรกลมกลืนกับป้ายที่กำลังนิยม

แก้ไขตามที่หลายๆท่านแนะนำนะครับ ท่าน ป - ปั้น หลงรัก
     อิอิอิ  ของ คุณ วรกฤษ  ผมอ่านได้ว่า  สนทนาภาษา มือ  Grin Grinแซว เล่นครับ
           Cheesy ชื่นชม ทุกท่านครับ ที่ร่วมกัน สร้างสรรค์ ครับ  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 10:46:53 AM »

รูปมือสื่อความหมายดีมากครับ  Grin Grin Grin Grin (รูปที่มีควัน ครั้งแรกเห็นนึกถึงบุหรี่มากกว่า ไม่ค่อยโดนใจ)

สีเหลืองผมก็ว่าดีครับ  แต่ใส่รูปวงกลมเหมือนเป้าไว้ข้างหลังมือ หรือเป็นพื้นได้ไหมครับ สักสามสี่วงไม่ต้องละเอียดมาก

ใส่แต่เว็บไซ้ภาษาอังกฤษก็ดีครับ พอใส่ภาษาไทยแล้วดูไม่ค่อยลงตัวยังไงไม่รู้ มันไม่บาล้านซ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2005, 10:49:16 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 11:35:30 AM »

รูปมือสื่อความหมายดีมากครับ  Grin Grin Grin Grin (รูปที่มีควัน ครั้งแรกเห็นนึกถึงบุหรี่มากกว่า ไม่ค่อยโดนใจ)

สีเหลืองผมก็ว่าดีครับ  แต่ใส่รูปวงกลมเหมือนเป้าไว้ข้างหลังมือ หรือเป็นพื้นได้ไหมครับ สักสามสี่วงไม่ต้องละเอียดมาก

ใส่แต่เว็บไซ้ภาษาอังกฤษก็ดีครับ พอใส่ภาษาไทยแล้วดูไม่ค่อยลงตัวยังไงไม่รู้ มันไม่บาล้านซ์
.....จะปรับให้ตามคำแนะนำครับ   ครั้งนี้คงต้องกรุณาช่วยกันลองโหวตดูครับจะได้แก้ไขจากงานชิ้นเดียวให้เข้าวัตถุประสงค์ของพี่ๆน้องๆ......ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันเสริมและสร้างผลงานชิ้นนี้ครับ...... หลงรัก หลงรัก

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 11:59:15 AM »

ตรงช่องภาษาไทย น่าเว้นไว้เผื่อสมาชิกบางท่าน ตัดสติ๊กเกอร์เพิ่มเพื่อใส่ชื่อแต่ล่ะท่านก็น่าจะดีไม่น้อย (จะได้ทักถูกเลย)
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์