เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 06:29:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 946 947 948 [949] 950 951 952 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 719709 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14220 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:10:55 AM »

ขอตัวไปนอนแล้วครับ 

นิทราฝันดีราตรีสวัสดิ์ ทุกท่านครับ  ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #14221 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:12:55 AM »

ขอตัวไปนอนแล้วครับ 

นิทราฝันดีราตรีสวัสดิ์ ทุกท่านครับ  ไหว้

ฝันดีค่ะพี่วรรณ  ไหว้
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #14222 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 08:44:20 AM »

สงสัยชาตินี้จะตามพี่หมอไม่ทัน...

นำไปหลายขวบปี อิอิอิ

ทำไม่ยากหรอกครับ...อิ..อิ..คิก คิก

สนุกอีกต่างหาก  คิก คิก

ขอยืมกระทู้น้องเอ๋ ตอบสองเสือหน่อย

จริงเหรอครับพี่เสือทั้งสอง.....

สอนหน่อยสิครับต้องทำยังไง อิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #14223 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 08:59:06 AM »

เฮ้อ....กระทู้ไปไวดีแท้น้อ Grin แถมเดี๋ยวนี้อยู่ดึกกันซะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนนี้ สามทุ่มผมก็ง่วงซะแล้วอ่ะ น้ำลายหก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #14224 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 09:25:25 AM »

หลานๆน่ารักทั้งคู่เลยครับน้องรูฯ...หลงรัก

ขอบพระคุณครับพี่  อยากได้แนว หวาน ๆ แบบของพี่หมอมั่ง 

อันนี้ออกแนวสาวโรงงานอย่างเดียวเลย 

ทำเพิ่มดิ...ฮา...คิก คิก

ดีนะ  ไม่บอกว่าลองเปลี่ยนแม่ดู......

Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #14225 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 09:51:25 AM »

นินทาเราตอนกลางคืน...เดี๊ย...ป๊าดดด  ยี๊

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #14226 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 09:58:26 AM »

ตกลงจ่ายค่าเนตแล้วยังเนี่ย...อิอิ   Grin

ผมว่าสำเร็จวิชาดูดของข้างบ้านใช้มาแล้วมากกว่า  แบร่

555 นโยบายประหยัด ผลัดกันใช้... ขำก๊าก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #14227 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 10:00:40 AM »

สวัสดีพี่จ้าว ลุงตี๋ พี่วรรณ นังก้อน พี่ต๊อก อจ  วันนี้ออกไปข้างนอกมาค่ะพอจอคอมเสียตอนแรกนึกว่าของ HP จะทนซะอีกที่ไหนได้ใช้มาไม่ได้ถึงสองปีเลยพังละ วันนี้ไปซื้อไม่เอายี้ห้อละใช้ acer นี่ละพอละ 23 นิ้ว เจ๋งเลย  Grin

แล้วบอกชอบ LG ... Grin ขำก๊าก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #14228 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 10:39:51 AM »

สวัสดีพี่จ้าว ลุงตี๋ พี่วรรณ นังก้อน พี่ต๊อก อจ  วันนี้ออกไปข้างนอกมาค่ะพอจอคอมเสียตอนแรกนึกว่าของ HP จะทนซะอีกที่ไหนได้ใช้มาไม่ได้ถึงสองปีเลยพังละ วันนี้ไปซื้อไม่เอายี้ห้อละใช้ acer นี่ละพอละ 23 นิ้ว เจ๋งเลย  Grin

ดีที่ำไม่บอกว่าชอบ SV   ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #14229 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 11:12:24 AM »

ดีที่ำไม่บอกว่าชอบ SV   ขำก๊าก ขำก๊าก

มันแพง.. ขำก๊ากนะ

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #14230 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 11:17:35 AM »

มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้น๊ะเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย

ต้องหาร้านปืนสั่งเข้ามาให้ได้อีก ยากกกกกกกกกกกซะะะะะ  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #14231 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 12:00:44 PM »

สวัสดีค่ะพี่โอ๊ค พี่โอ๋ พี่พร้อม ( ลุงตี๋  งอน ) เข้ามาแว๊บเดียวเอ๋ว่าจะออกไปเปลี่ยนจอคอมไม่รู้จะให้หรือเปล่าเมื่อวานใช้เสร็จปิดคอมหันไปมองรอบๆห้องนอนมันขาวไปหมดทั้งห้องเลยพาลหน้าจะมืดขอแบบเดิม 19 นิ้วดีกว่าค่ะ  อ๋อย
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #14232 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 12:03:31 PM »

หลานๆน่ารักทั้งคู่เลยครับน้องรูฯ...หลงรัก

ขอบพระคุณครับพี่  อยากได้แนว หวาน ๆ แบบของพี่หมอมั่ง 

อันนี้ออกแนวสาวโรงงานอย่างเดียวเลย 

ทำเพิ่มดิ...ฮา...คิก คิก

ดีนะ  ไม่บอกว่าลองเปลี่ยนแม่ดู......

Grin Grin Grin

เชษฏาเราน้องมาหลายวันแล้วมั่วไปหลงอยู่กับสิ่งมัวเมาเหมื่อนคนหลงเข้าป่าแต่หาทางออกไม่ได้ซึ่งจริงๆแล้วเป็นคนเก่งเรื่องป่าแต่มีบางสิ่งมาบังตา น้องยังคิดถึงพี่ชายพุงใหญ่ตัวดำปากม่วงดั่งเดินนะ  คิก คิก
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #14233 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 12:06:57 PM »

ของไอ้หลีมีแต่แอร์อย่างเดียวที่ใช้ห่วยมากๆ  บู่
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #14234 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 12:10:01 PM »

เชษฏาเราน้องมาหลายวันแล้วมั่วไปหลงอยู่กับสิ่งมัวเมาเหมื่อนคนหลงเข้าป่าแต่หาทางออกไม่ได้ซึ่งจริงๆแล้วเป็นคนเก่งเรื่องป่าแต่มีบางสิ่งมาบังตา น้องยังคิดถึงพี่ชายพุงใหญ่ตัวดำปากม่วงดั่งเดินนะ  คิก คิก
ไม่ได้มัวเมาที่ไหน แต่ไปเรื่อยๆแบบคนเสรีย่ะหล่อน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 946 947 948 [949] 950 951 952 ... 1035
  พิมพ์