เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 10:13:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 830 831 832 [833] 834 835 836 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 721591 ครั้ง)
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #12480 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 02:47:11 AM »

ผมไม่ได้เล่น MSN นะครับ...

เมลก็ตามซองจดหมายใต้รูป avatar ครับ...Cheesy

มีคนกำลังอยากจะคุยกับ อจ มากๆเลยอ้อนวอนเอ๋อยู่ค่ะ  ขำก๊าก

สงสัยเป็นก้อน...

ถ้าหากใช่...

ก็ช่างก้อนเถอะครับ...อิ..อิ..Cheesy

ไม่ช่ายค่ะ เป็นพี่เอ้ต่างหาก นี่ยังไม่เลิกเลยเอ๋หลอกว่าคุยกับ อจ อยู่ให้เอ๋ลาก อจ เข้ามาให้ได้เลยบอกมีเรื่องจะคุยด้วย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #12481 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 02:54:36 AM »

ตาเอ้แกมีเบอร์มือถือผมครับ...

ถ้าเมาๆและอยากคุยกับผมแกโทรกริ๊งเดียวก็เรียบร้อยครับ...Cheesy
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #12482 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 02:55:32 AM »

ตาเอ้แกมีเบอร์มือถือผมครับ...

ถ้าเมาๆและอยากคุยกับผมแกโทรกริ๊งเดียวก็เรียบร้อยครับ...Cheesy

เอ๋ก็ว่าแกคงเมาแหละค่ะ อจ   คิก คิก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #12483 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 03:01:03 AM »

อ้าว...ตีสามแล้ว...

ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ...

พรุ่งนี้ต้องอยู่เวรทั้งวันเลย...Cheesy

ราตรีสวัสดิ์น้องเอ๋ครับ...ไหว้
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #12484 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 03:11:22 AM »

อ้าว...ตีสามแล้ว...

ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ...

พรุ่งนี้ต้องอยู่เวรทั้งวันเลย...Cheesy

ราตรีสวัสดิ์น้องเอ๋ครับ...ไหว้

ฝันดีค่ะ อจ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #12485 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 03:20:59 AM »

แหงะ...นอนไม่หลับอ่ะค่ะ เศร้า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #12486 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 03:25:23 AM »

เข้ามาตอบน้องโอไม่ทัน...

พอดีลูกทำที่นอนเปียก...หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าหากน้องโอกลับมาอ่าน...

ผมแนะนำให้เพิ่มขนาด Prevacid เป็นสองเวลาก่อนอาหารเช้า-เย็นครับ...

ถ้าหากกินสองมื้ออยู่แล้ว เพิ่มก่อนนอนไปอีกมื้อเลยครับ...

ค่ายาอาจจะแพงนิดหน่อย แต่ถือว่าเป็นยาดีเกือบที่สุดที่เราใช้ๆกันอยู่ครับ...

ถ้าจะเอาให้เด็ดๆไปเลยต้องลอง Nexium ครับ...Cheesy

พี่โอเพิ่งจะไปเองค่ะ อจ  แต่อาจจะกลับมาดู   Grin   อจ ทำงานหรือเปล่าคะ

เอ๊ะ น้องเอ๋...รู้ได้ไงเนี่ย เยาะเย้ย

ขอบพระคุณค่ะพี่หมอ รอบแรกที่ไปหาหมอ เค้าให้ทานPrevacid 3มื้อ(ก่อนอาหาร) พอไปหาหมอครั้งที่2(หมออีกคนเพราะโอไม่สะดวกไปหาหมอเวลาเดิมอ่ะค่ะ) เค้าให้โอทานแค่ก่อนอาหารเช้าเท่านั้นและวินิจฉัยบอกว่าเราเป็นแค่กระเพาะอักเสบ พร้อมกับจะขอส่องกล้อง ดังนั้นโอจึงยังยึกยักกับการส่องกล้องค่ะพี่ ยังไม่อยากเจอหมออ่ะค่ะ...แหะๆ ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #12487 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 03:48:41 AM »

เทพนิยาย คล้ายๆลอร์ดออฟเดอะริงค์ครับ...

สนุกดีครับ...Cheesy

เอ๋ก็ชอบแนวนี้นะแต่เวลาอ่านทีไรเอ๋จะ งง ตัวละครทุกทีเลย

มีอีกเรื่องที่สนุกน่า อ่านครับเป็นแนวๆ lord of the ring ยุคเทคโนโลยี ชื่อเรื่อง อาทิมิส ฟาวล์ ครับ อีออยน์ โคลเฟอร์แต่ง ผมมีเล่มล่าสุดเหลืออยู่1 เล่ม ถ้าชอบพี่หมอ กับน้องเวนดี้ยืมไปอ่านได้ครับ เล่มอื่นๆในชุดให้คนอื่นยืมไปหมดแล้วครับ Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #12488 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 03:54:43 AM »

เข้ามาตอบน้องโอไม่ทัน...

พอดีลูกทำที่นอนเปียก...หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าหากน้องโอกลับมาอ่าน...

ผมแนะนำให้เพิ่มขนาด Prevacid เป็นสองเวลาก่อนอาหารเช้า-เย็นครับ...

ถ้าหากกินสองมื้ออยู่แล้ว เพิ่มก่อนนอนไปอีกมื้อเลยครับ...

ค่ายาอาจจะแพงนิดหน่อย แต่ถือว่าเป็นยาดีเกือบที่สุดที่เราใช้ๆกันอยู่ครับ...

ถ้าจะเอาให้เด็ดๆไปเลยต้องลอง Nexium ครับ...Cheesy

พี่โอเพิ่งจะไปเองค่ะ อจ  แต่อาจจะกลับมาดู   Grin   อจ ทำงานหรือเปล่าคะ

เอ๊ะ น้องเอ๋...รู้ได้ไงเนี่ย เยาะเย้ย

ขอบพระคุณค่ะพี่หมอ รอบแรกที่ไปหาหมอ เค้าให้ทานPrevacid 3มื้อ(ก่อนอาหาร) พอไปหาหมอครั้งที่2(หมออีกคนเพราะโอไม่สะดวกไปหาหมอเวลาเดิมอ่ะค่ะ) เค้าให้โอทานแค่ก่อนอาหารเช้าเท่านั้นและวินิจฉัยบอกว่าเราเป็นแค่กระเพาะอักเสบ พร้อมกับจะขอส่องกล้อง ดังนั้นโอจึงยังยึกยักกับการส่องกล้องค่ะพี่ ยังไม่อยากเจอหมออ่ะค่ะ...แหะๆ ยิ้มีเลศนัย

ถ้าอยากใช้วิธีธรรมชาตช่วงนี้เจ๊โอลองทาน โยเกิร์ตทุกวันเช้าเย็นดูสิครับช่วยได้เยอะ ผมเป็นโรคกระเพาะเนื่องจากเมื่อก่อนจะชอบกินอาหารรสจัดมากๆ กินนอนไม่เป็นเวลา แถมตอนเรียนก็ชอบกิน วิสกี้ ออน เดอะร็อค เพราะมันจะหอมดี แต่ตอนนี้แค่ได้กลิ่นก็คลื่นไส้เพราะร่างกายมันรับไม่ไหวแล้วต้องกินแบบที่มันเจือจจาง แต่ตอนนี้ผมไม่ต้องกินยาแก้โรคกระเพาะแก้ท้องเสียมาหลายปีแล้วโดยหันมาใช้วิธีกินโยเกิร์ตทุกวันแทนถ้าวันไหนปวดท้องมากๆก็กินไป3-4 ถ้วยจนกว่าจะหายปวดเลยครับ แลคโตบาซิลัสและไขมัน(ดี)ในโยเกิร์ตช่วยปรับสมดุลให้ระบบย่อยอาหารได้ดีจริงๆคอนเฟิร์มครับ

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #12489 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 04:37:08 AM »

เทพนิยาย คล้ายๆลอร์ดออฟเดอะริงค์ครับ...

สนุกดีครับ...Cheesy

เอ๋ก็ชอบแนวนี้นะแต่เวลาอ่านทีไรเอ๋จะ งง ตัวละครทุกทีเลย

มีอีกเรื่องที่สนุกน่า อ่านครับเป็นแนวๆ lord of the ring ยุคเทคโนโลยี ชื่อเรื่อง อาทิมิส ฟาวล์ ครับ อีออยน์ โคลเฟอร์แต่ง ผมมีเล่มล่าสุดเหลืออยู่1 เล่ม ถ้าชอบพี่หมอ กับน้องเวนดี้ยืมไปอ่านได้ครับ เล่มอื่นๆในชุดให้คนอื่นยืมไปหมดแล้วครับ Cheesy

ถ้าอ่านเล่มแรกแล้วติดจะยุ่งเลยค่ะพี่   คิก คิก
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #12490 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 04:39:03 AM »

จริงๆ นะ ผมเห็นแต่พวกรักษาสุขภาพ กินยา กินของคุณภาพ

ผมแช่งให้ตาย เพราะหมั่นใส้ ...ตายก่อนผมเกือบทุกราย..คงอีกไม่นานหรอก

เตรียมมอบพินัยกรรม ไรเฟิล ไว้เหอะ..หรือ มอบเป็นทุนการศึกษาในด้านหนังสือ

ขายถูกๆ สักพัน สองพัน คงจะมีคนซื้อบ้าง.....หรืออาจไม่มี
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12491 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 06:23:45 AM »

จริงๆ นะ ผมเห็นแต่พวกรักษาสุขภาพ กินยา กินของคุณภาพ

ผมแช่งให้ตาย เพราะหมั่นใส้ ...ตายก่อนผมเกือบทุกราย..คงอีกไม่นานหรอก

เตรียมมอบพินัยกรรม ไรเฟิล ไว้เหอะ..หรือ มอบเป็นทุนการศึกษาในด้านหนังสือ

ขายถูกๆ สักพัน สองพัน คงจะมีคนซื้อบ้าง.....หรืออาจไม่มี

คริ คริ

แล้วคุณป้าที่บ้านล่ะครับ....
จะไปก่อนหรือหลัง...ดี คริ คริ

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #12492 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 09:07:07 AM »

ผมไม่ได้เล่น MSN นะครับ...

เมลก็ตามซองจดหมายใต้รูป avatar ครับ...Cheesy

มีคนกำลังอยากจะคุยกับ อจ มากๆเลยอ้อนวอนเอ๋อยู่ค่ะ  ขำก๊าก

สงสัยเป็นก้อน...

ถ้าหากใช่...

ก็ช่างก้อนเถอะครับ...อิ..อิ..Cheesy

ไม่ช่ายค่ะ เป็นพี่เอ้ต่างหาก นี่ยังไม่เลิกเลยเอ๋หลอกว่าคุยกับ อจ อยู่ให้เอ๋ลาก อจ เข้ามาให้ได้เลยบอกมีเรื่องจะคุยด้วย

ฮึ งอน

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #12493 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 09:34:51 AM »

สวัสดีค่ะ

งอนใครเหรอ ก้อน

Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #12494 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 10:21:21 AM »

พี่หมอไม่สนใจ เศร้า

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
หน้า: 1 ... 830 831 832 [833] 834 835 836 ... 1035
  พิมพ์