เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 06:14:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 930 931 932 [933] 934 935 936 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 720013 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #13980 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 04:52:33 PM »

อ่านของ
ท่านต๊อกแล้ว เดี๋ยวดับเบิ้ล แทป เดี๋ยวทริปเปิ้ล แทป มึนวุ้ย..ย..ย...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13981 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 04:56:13 PM »

ดับเบิ้ล แท็ป ก็ เบิ้ลสองร้อยที
ทริปเปิ้ล แท็ป ก็  ตองสาม เบิ้ล 333 ที ไง

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #13982 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 04:59:13 PM »

ดับเบิ้ล แท็ป ก็ เบิ้ลสองร้อยที
ทริปเปิ้ล แท็ป ก็  ตองสาม เบิ้ล 333 ที ไง

ไซด์ไลน์แล้ว ตกใจ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #13983 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 05:04:40 PM »

เบ๊า.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #13984 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:15:59 PM »

อ๊าว ไปอยู่ไหนกันหมด คุณเอ๋เริ่มเก็บค่าธรรมเนีบมเข้ากระทู้เหรอครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13985 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:17:53 PM »

มาแล้วครับ ท่าน จนท.
เพราะร๊ากกกกกก นะเนี่ย...คริ คริ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #13986 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:20:14 PM »

แบร่่่ร่ร่ร่ร่......

Thou shalt not rely on help from the stranger.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13987 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:21:09 PM »

มาแลบลิ้นปลิ้นตา หลอกไป หลอกมา เดี๋ยวเฮอะ...คริ คริ

nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #13988 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2008, 03:07:51 AM »

หลายอาทิตย์ก่อนเห็นตาก้อนกับคุณเอ๋บอกว่าเรื่องเจาะเวลาจิ๋นซีสนุกวันนี้ไปร้านหนังสือก็เลยซื้อมาอ่านครบชุด7เล่ม เปิดเล่มแรกอ่านไปได้ไม่ถึงครึ่งเล่มเจอบทพิสวาท ร่วมๆ10 ฉาก ฉากบู๊มีอยู่ไม่กี่ฉาก เลยถึงบางอ้อว่าทำไมตาก้อนถึงบอกว่าสนุก ผมก็เลยอ่านต่อไปเรื่อยๆจนถึงเล่ม2 ค่อยมีฉากบู๊ค่อยเป็นหนังสือกำลังภายในหน่อยครับ แต่อีก5 เล่มที่เหลือไม่แน่ใจว่าฉากบู้จริงกับฉากบู๊ติดเรทอันไหนมากกว่ากันแต่ผมก็อ่านไม่ยอมวางซักทีครับ อิอิ Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #13989 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2008, 09:31:23 AM »

หลายอาทิตย์ก่อนเห็นตาก้อนกับคุณเอ๋บอกว่าเรื่องเจาะเวลาจิ๋นซีสนุกวันนี้ไปร้านหนังสือก็เลยซื้อมาอ่านครบชุด7เล่ม เปิดเล่มแรกอ่านไปได้ไม่ถึงครึ่งเล่มเจอบทพิสวาท ร่วมๆ10 ฉาก ฉากบู๊มีอยู่ไม่กี่ฉาก เลยถึงบางอ้อว่าทำไมตาก้อนถึงบอกว่าสนุก ผมก็เลยอ่านต่อไปเรื่อยๆจนถึงเล่ม2 ค่อยมีฉากบู๊ค่อยเป็นหนังสือกำลังภายในหน่อยครับ แต่อีก5 เล่มที่เหลือไม่แน่ใจว่าฉากบู้จริงกับฉากบู๊ติดเรทอันไหนมากกว่ากันแต่ผมก็อ่านไม่ยอมวางซักทีครับ อิอิ Cheesy

ซื้อจากร้านไหน ครับ ผมก็ตามหา จะซื้อจากเน็ท พบแล้ว แต่ก็หาช่องติดต่อไม่ได้.
หนังสือเรื่องนี้ สุดยอด ของการเป็นแบบอย่างที่ดีของบุรุษ.. และการใช้สติปัญญา
ทำออกมาเป็นภาพยนตร์ ก็ทำได้ดีอย่างมาก ครับ คุณขวัญ.  Cheesy

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #13990 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2008, 09:37:20 AM »

ซื้อจากร้านไหน ครับ ผมก็ตามหา จะซื้อจากเน็ท พบแล้ว แต่ก็หาช่องติดต่อไม่ได้.
หนังสือเรื่องนี้ สุดยอด ของการเป็นแบบอย่างที่ดีของบุรุษ.. และการใช้สติปัญญา
ทำออกมาเป็นภาพยนตร์ ก็ทำได้ดีอย่างมาก ครับ คุณขวัญ.  Cheesy

สวัสดีน้องเอ๋ และ เพื่อน ๆพี่ ๆทุกท่าน  ..... อิอิอิ 

พี่โร๊ดครับ  ตอนนี้ผมกำลังอ่านเพชรพระอุมา อยู่ เพิ่งอ่านจบไป 4 เล่ม (ไม่เคยอ่านมาก่อน  .... เห็น หลาย ๆท่านว่าสนุก กลัวว่าอ่านแล้วติดละยุ่งเลย ตั้ง 48 เล่ม ) ..... อิอิอิิ  ผลปรากฎสนุกดีครับ เดี๋ยวว่าง ๆ จะไปซื้อมาอ่านต่อช่วงตรุษจีน ....... สงสัยงานนี้ เสียตังอีกหลาย  ...... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #13991 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2008, 09:46:32 AM »

คุณขวัญดูเรื่อง Lust Caution หรือยังครับ? ผมไม่ได้ดู แต่เพื่อนเล่าให้ฟังแล้ว อือม์ เนื้อเรื่องแรง และน่าดูครับ อิ อิ

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #13992 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2008, 10:17:42 AM »

ชุดที่ี่อ่านอยู่ จาก สำนักพิมพ์ หรรษา ๕๓ เล่ม .. ผมอ่านเป็นรอบที่ ๓ แล้วครับ
ทุกครั้งที่อ่านจะ บันทึก วัน-เวลาเริ่ม-อ่านจบ ลงไว้ที่หน้า-หลังเล่ม ด้วยครับ.
ครั้งที่ ๓ ห่างจากครั้งที่ ๑  .. ๑๒ ปี ครับ น้องรูฯ.  Cheesy

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #13993 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2008, 10:55:40 AM »

ไหว้ ครับพี่ๆ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #13994 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2008, 11:57:11 AM »

บทรักจะน้อยลงครับ

หลังๆจะเป็นการหักเล่ ชิงเหลี่ยมกัน

แบบการเมืองมากๆ  แฝงด้วยพิชัยสงครามตลอด

รวมถึงการรบ การวางแผน การซ้อนแผน การหักหลัง

สนุกครับพี่  ลองดูครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
หน้า: 1 ... 930 931 932 [933] 934 935 936 ... 1035
  พิมพ์