เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 10:24:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 943 944 945 [946] 947 948 949 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 719841 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14175 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:24:30 AM »

ป้าเอ๋เขาไม่จ่ายค่าเนตมา 9 เดือนอ่ะ  เลยโดนตัด ... 555

เรื่องที่น้าตี๋บอกเรื่องจริงค่ะ เอ๋ไปจ่ายค่าเน็ทเพราะไม่ได้จ่ายสองเดือนไมมีเวลาไปมีก็ลืมไป พนง บอกว่าค้างค่าเบอร์

บ้าน 9 เดือน เอ๋แปลกใจว่าเค้าให้ค้างได้ไงขนาดนั้นเบอร์ที่ค้างไม่ได้ใช้โทรเพียงแต่เป็นคู่สายของเน็ทค่ะ แปลกมาก

อย่าแปลกใจ  .....  พี่ก็เป็น  .....  อิอิอิ 

นี่ว่าจะไปจ่ายเหมือนกันเสียดายเบอร์  เบอร์สวยด้วย 

อาศัยช่วงที่แอสซายเบอร์เองได้ จับมือคนเซ็นออกเบอร์เซ็นชื่อ

ตอนนี้  ขอยากแล้วด้วย  ....เบอร์สวย ๆ .....  อิอิอิ 

ปล. เรียนพี่น้องที่เคารพ กรุณาอย่าตีความเป็นเบอร์อย่างอื่น ผมหมายถึงเบอร์โทรศัพท์ครับ  ..... อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14176 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:25:21 AM »

มื่อคืนวาน นั่งดูชื่อคนที่มาตอบกระทู้3หน้าสุดท้าย25rep. แล้วก็ขำ

เป็นพี่หมอกับพี่ฐานิดหน่อย ที่เหลือเด็กวิดวะตอมกันหึ่ง16-17rep.  คิก คิก

เ่อ่อ ว่ะ  ......  เพิ่งสังเกตุ  ..... อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #14177 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 01:59:30 PM »

ตกลงจ่ายค่าเนตแล้วยังเนี่ย...อิอิ   Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #14178 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:00:43 PM »

เออ เอ๋..ถ้าได้9 มม. ซับคอมแพค

กล๊อค 17 ชั้นขอนะ

นั่น นอกใจ กล๊อก 22 กะบรรดา .40 ได้ใหญ่แล้วรู้สึกว่าใหญ่ไปละสิ หึ หึ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #14179 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:03:51 PM »

อจ เอ๋ถามหน่อยคะทำไม อจ ถึงเลือกตัวนี้แล้วต่างกับ ลูกโม่ 38   357  ยังไง 45 ออโต้นั้นคำนวณลูกออกมาได้แม่นลงตัวทั้งน้ำหนักความเร็วหัวกระสุน ก็แสดงว่าถาอยู่ในลูกโม่ก็จะทำได้แม่นกว่ามากหรือเปล่า หรือว่าเพราะมันเป็น เพอร์ฟอร์แมนซ์

เลือก 625PC เพราะว่าผมอยากได้ปืนลูกโม่ที่หน้าตัดกระสุนใหญ่ๆ...

แต่รีคอยล์ไม่รุนแรงเกินไปแบบ .44แม็กนั่ม ครับ...

ความแม่นยำก็ไล่เรี่ยกับ .45 ในปืน 1911 ที่ราคาพอๆกันครับ...

ที่แย่คือมันเป็นปืน PC ที่สวยน้อยมากครับ...

ผิวเหมือนปืนธรรมดาเปี๊ยบเลยครับ...หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ๋คิดเหมื่อน อจ เลย ว่าความสวยมันน้อยมากแต่ที่เอ๋ลองยิงลูกโม่เข้าท่าดีค่ะ แต่ตอนนั้นยิงง้างนกทุกนัดค่ะ อจ แต่โดยรวมแล้วชอบกลุ่ม

ดีกว่าเอ๋ยิง 9 ออโต ค่ะ Cheesy

ก็บอกให้ซื้อลูกโม่ 686 ตั้งนานแล้ว...

ปืนลูกโม่ยิงง่ายกว่า ให้ความแม่นยำได้สูงกว่า...

คุ้นกับปืนเร็วกว่า...

เสียอยู่สองอย่าง...

1.ความจุไม่มาก...

2.ล้างยาก...หัวเราะร่าน้ำตาริน

ค่ะ อจ เอ๋จะต้องมีไว้ให้ได้สักหนึ่งกระบอกแต่อย่างที่เคยบอก อจ นะว่ายังอยากได้ซับคอมแพ็ค ออโต อยู่ดีอิจฉาอู๋มากเลยเมื่อวันก่อนเค้าเล่าให้ฟังว่ากำลังจะได้ สมิท m&p 9c  Tongue
อจ เอ๋ถามหน่อยคะทำไม อจ ถึงเลือกตัวนี้แล้วต่างกับ ลูกโม่ 38   357  ยังไง 45 ออโต้นั้นคำนวณลูกออกมาได้แม่นลงตัวทั้งน้ำหนักความเร็วหัวกระสุน ก็แสดงว่าถาอยู่ในลูกโม่ก็จะทำได้แม่นกว่ามากหรือเปล่า หรือว่าเพราะมันเป็น เพอร์ฟอร์แมนซ์

เลือก 625PC เพราะว่าผมอยากได้ปืนลูกโม่ที่หน้าตัดกระสุนใหญ่ๆ...

แต่รีคอยล์ไม่รุนแรงเกินไปแบบ .44แม็กนั่ม ครับ...

ความแม่นยำก็ไล่เรี่ยกับ .45 ในปืน 1911 ที่ราคาพอๆกันครับ...

ที่แย่คือมันเป็นปืน PC ที่สวยน้อยมากครับ...

ผิวเหมือนปืนธรรมดาเปี๊ยบเลยครับ...หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ๋คิดเหมื่อน อจ เลย ว่าความสวยมันน้อยมากแต่ที่เอ๋ลองยิงลูกโม่เข้าท่าดีค่ะ แต่ตอนนั้นยิงง้างนกทุกนัดค่ะ อจ แต่โดยรวมแล้วชอบกลุ่ม

ดีกว่าเอ๋ยิง 9 ออโต ค่ะ Cheesy

ก็บอกให้ซื้อลูกโม่ 686 ตั้งนานแล้ว...

ปืนลูกโม่ยิงง่ายกว่า ให้ความแม่นยำได้สูงกว่า...

คุ้นกับปืนเร็วกว่า...

เสียอยู่สองอย่าง...

1.ความจุไม่มาก...

2.ล้างยาก...หัวเราะร่าน้ำตาริน

ค่ะ อจ เอ๋จะต้องมีไว้ให้ได้สักหนึ่งกระบอกแต่อย่างที่เคยบอก อจ นะว่ายังอยากได้ซับคอมแพ็ค ออโต อยู่ดีอิจฉาอู๋มากเลยเมื่อวันก่อนเค้าเล่าให้ฟังว่ากำลังจะได้ สมิท m&p 9c  Tongue

ซับคอมแพค 9 คุ็ณข้อยไม่แม่นบอกว่า HK P2000SK ยิงดีมากๆ ครับ

Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #14180 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:09:10 PM »

Dog Tag ครับ...

ผมทำไว้ให้ลูกห้อยคอคนละอัน...

ใส่ชื่อ-สกุล เบอร์โทรของผมกับแฟน...

เผื่อเด็กๆหลงไงครับ...Cheesy

ใส่ชื่อ-สกุล เบอร์โทรของผมกับแฟน...

น่ารักจังครับพี่รุต โตเร็วจังเลย ยังจำรูปน้องแตงกวากินแอปเปิ้ลได้เลยครับ

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14181 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:09:41 PM »

ตกลงจ่ายค่าเนตแล้วยังเนี่ย...อิอิ   Grin

ผมว่าสำเร็จวิชาดูดของข้างบ้านใช้มาแล้วมากกว่า  แบร่
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #14182 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:16:35 PM »

ป่าวครับพี่ต๊อก...

จะเอาไว้เป็นปืนแข่งสำรองครับ

เผื่อหากระบอกที่ใช้ประจำไม่เจอ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #14183 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:19:51 PM »

อือม์ งั้นยืมเอาก็ได้ครับ แต่ถ้าขอได้ฟรีๆ ก็ดีกว่า

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #14184 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:30:36 PM »

+1ให้พี่จ้าว.......^^

เลขสวยทั้งบน-ล่างครับ........อิอิ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14185 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:50:40 PM »

น่ารักจังครับพี่รุต โตเร็วจังเลย ยังจำรูปน้องแตงกวากินแอปเปิ้ลได้เลยครับ

ขอบคุณมากครับต๊อก...Cheesy
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #14186 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 06:53:13 PM »

สวัสดีพี่จ้าว ลุงตี๋ พี่วรรณ นังก้อน พี่ต๊อก อจ  วันนี้ออกไปข้างนอกมาค่ะพอจอคอมเสียตอนแรกนึกว่าของ HP จะทนซะอีกที่ไหนได้ใช้มาไม่ได้ถึงสองปีเลยพังละ วันนี้ไปซื้อไม่เอายี้ห้อละใช้ acer นี่ละพอละ 23 นิ้ว เจ๋งเลย  Grin
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #14187 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:00:33 PM »

สวัสดีครับ

ปล ลูกสาวทั้งสองของพี่หมอน่ารักจังครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #14188 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:02:50 PM »

คิก คิก วันนี้เอ๋มาไววุ๊ย  คิก คิก

แล้วACERประกันกี่ปีล่ะ ไม่ใช่ปีครึ่งปุ๊บพังน๊ะ  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #14189 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:04:49 PM »

พี่เอ๋ไม่ลองเครื่องเล็กๆ ล่ะพี่ สะดวกดีนะ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
หน้า: 1 ... 943 944 945 [946] 947 948 949 ... 1035
  พิมพ์