เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:23:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 971 972 973 [974] 975 976 977 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 719419 ครั้ง)
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #14595 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 02:19:58 PM »

ยี๊))) ยี๊ กล้าเหยียบด้วยหรอ...ประมาณว่าปีเตอร์อยู่ตรงใหนป้าแมวต้องอยู่ฝั่งตรงข้ามโลกกันอ่ะ...หนีไฟแล่บ แบร่

รอบหน้ จับใส่กล่องมาให้พี่ๆไปตกปลาดีกว่า อิอิอิ
งั้นพี่จะรักษาระยะห่างจากโอ๊คเป็นอย่างดีจ๊ะ  ยี๊ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

กร๊ากกกกกกกกกก.......เข้าทาง...โดนแน่เจ๊
เอ่อ....หนอนหน่ะ..ชัวร์ๆกว่าน๊า  เค้าว่าปลาชอบมากกว่าไอจั๊วอีก ยิ้มีเลศนัย

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #14596 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 02:22:18 PM »

หึ หึ  ใครว่าเพี้ยน  คนอื่นตะหาก ที่ไม่เหมือนเรา....

อืม..หรือจะใช่คือถ้าทุกคนเมาปุ๊ปหันไปคุยกับจิ้งจกตัวที่ใกล้ที่สุดแบบของใครของมันเลยนะ แล้วนึกดูถ้า อจ ทำแบบนั้นเอ่ไม่คุยด้วยเลยนะ  คิก คิก
ถ้าใครคุยกะปีเตอร์  จะเลิกคบทันที ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ยี๊  หยองๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฝากเหยีบปีเตอร์ให้ดัง"แป๊ะ"เลยน๊ะ ยี๋ๆๆๆๆๆ  ยี๊
ยี๊))) ยี๊ กล้าเหยียบด้วยหรอ...ประมาณว่าปีเตอร์อยู่ตรงใหนป้าแมวต้องอยู่ฝั่งตรงข้ามโลกกันอ่ะ...หนีไฟแล่บ แบร่

ยังดีน๊ะครับป้าเมี๊ยวเกลียดแล้วยังหนีห่างได้ ผมดิเกลียดแทบตายสมัยเด็กๆยังต้องจับมันมาป้อนปลามังกรโรคจิตอีก  ยี๊ แบร่ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่
ยิ่งตอนล้างเครื่องกรองน๊ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อย่าให้บรรยายเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
โอวววบ้านคุณเมี๊ยวนี่...น้องหมาก็โรคจิต  ปลายังจิตอีกรึ

ขอบอกว่าจิตมากๆเลยที่กินไอจั๊วเนี่ย ยี๊

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #14597 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 02:24:16 PM »

รอบหน้ จับใส่กล่องมาให้พี่ๆไปตกปลาดีกว่า อิอิอิ
งั้นพี่จะรักษาระยะห่างจากโอ๊คเป็นอย่างดีจ๊ะ  ยี๊ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

กร๊ากกกกกกกกกก.......เข้าทาง...โดนแน่เจ๊
เอ่อ....หนอนหน่ะ..ชัวร์ๆกว่าน๊า  เค้าว่าปลาชอบมากกว่าไอจั๊วอีก ยิ้มีเลศนัย

เดี๊ยวถามพี่ซับให้ครับว่าพี่ซับชอบแบบไหนมากกว่า  คิก คิก
หึ หึ  ใครว่าเพี้ยน  คนอื่นตะหาก ที่ไม่เหมือนเรา....

อืม..หรือจะใช่คือถ้าทุกคนเมาปุ๊ปหันไปคุยกับจิ้งจกตัวที่ใกล้ที่สุดแบบของใครของมันเลยนะ แล้วนึกดูถ้า อจ ทำแบบนั้นเอ่ไม่คุยด้วยเลยนะ  คิก คิก
ถ้าใครคุยกะปีเตอร์  จะเลิกคบทันที ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ยี๊  หยองๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฝากเหยีบปีเตอร์ให้ดัง"แป๊ะ"เลยน๊ะ ยี๋ๆๆๆๆๆ  ยี๊

ยังดีน๊ะครับป้าเมี๊ยวเกลียดแล้วยังหนีห่างได้ ผมดิเกลียดแทบตายสมัยเด็กๆยังต้องจับมันมาป้อนปลามังกรโรคจิตอีก  ยี๊ แบร่ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่
ยิ่งตอนล้างเครื่องกรองน๊ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อย่าให้บรรยายเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
โอวววบ้านคุณเมี๊ยวนี่...น้องหมาก็โรคจิต  ปลายังจิตอีกรึ

ขอบอกว่าจิตมากๆเลยที่กินไอจั๊วเนี่ย ยี๊

เคยเลี้ยงสมัยเด็กครับ หลังจากนั้นเข็ดเลิกเลี้ยงแล้ว ไม่รู้ทำไมเลี้ยงอะไรก็โรคจิตหมด  ขำก๊าก
นี่นังพายมันก็เริ่มโรคจิตแล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก เอาถุงมือทำสวนผมไปเล่นบนต้นไม้  บู่

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #14598 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 02:29:14 PM »

เคยเลี้ยงสมัยเด็กครับ หลังจากนั้นเข็ดเลิกเลี้ยงแล้ว ไม่รู้ทำไมเลี้ยงอะไรก็โรคจิตหมด  ขำก๊าก
นี่นังพายมันก็เริ่มโรคจิตแล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก เอาถุงมือทำสวนผมไปเล่นบนต้นไม้  บู่
ซักวันเจ้ากระต่ายคงเห่าได้ คิก คิก

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #14599 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 04:42:32 PM »

แหวะๆๆนึกภาพแล้วที่แย่กว่านั้นมันมีไส้ทะลักด้วย  ตกใจหน้าซีด  ยี๊
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14600 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 05:12:50 PM »

ไม่เคยอ่ะครับ...

ผมสายตาสั้น...

ปกติต้องคุยกะตุ๊กแก...

ค่อยสบตากันเต็มๆหน่อย...คิก คิก

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #14601 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 05:22:51 PM »

ว๊ายยยยยย!!!!!!..........ตุ๊กแก!!!!!!!!!!!

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #14602 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 05:23:44 PM »

มันก็น่ารักดีนะครับ....พี่แมว^^

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #14603 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 05:24:13 PM »

ว๊ายยยยยย!!!!!!..........ตุ๊กแก!!!!!!!!!!!

แต๋วแตกเลยนะนังก้อน...อิอิ

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #14604 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 05:43:03 PM »

มันก็น่ารักดีนะครับ....พี่แมว^^

diuUfffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด... ตกใจ ตกใจโอ๊ยยยร้องไม่เป็นภาษาเลย  น้องโป้งอ๊าใจร้าย  ยี๊

เห็นแค่นี้ก็ขนลุกฟู่ๆแล้วน๊า ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #14605 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 05:45:05 PM »

ไม่เคยอ่ะครับ...

ผมสายตาสั้น...

ปกติต้องคุยกะตุ๊กแก...

ค่อยสบตากันเต็มๆหน่อย...คิก คิก

เมื่อตาต่อตามาประสาน โดนชก

เอ่อ...หมอรุทคะเกรงว่าหวานใจหมอมาเห็น..คะแนนจะติดลบนะคะ คิก คิก

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #14606 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 06:47:59 PM »

diuUfffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด... ตกใจ ตกใจโอ๊ยยยร้องไม่เป็นภาษาเลย  น้องโป้งอ๊าใจร้าย  ยี๊

เห็นแค่นี้ก็ขนลุกฟู่ๆแล้วน๊า ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

แค่เห็น.....ขนลุกฟู่ ๆ

ถ้าเจอบินมาเกาะ..สงสัยคนรอบข้างกระเด็นไปคนละทิศละทางแน่ ๆ

หรือไม่ก็เป็นลม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #14607 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:00:14 PM »

กระทู้ไปไว อิอิ อัพไว้หน่อยตกไปแย้ว อุอุ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14608 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:03:22 PM »

โอ๋...ขวัญเอ้ยขวัญมานะจ๊ะน้องก้อน...

วี้ดว๊ายได้น่ารักจริงๆนะจ๊ะ...หลงรัก
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #14609 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:29:46 PM »

แค่เห็น.....ขนลุกฟู่ ๆ

ถ้าเจอบินมาเกาะ..สงสัยคนรอบข้างกระเด็นไปคนละทิศละทางแน่ ๆ

หรือไม่ก็เป็นลม คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แน่นอนเลยคะพี่สติง...ถ้ามันบินไร้ทิศทางเยี่ยงนั้น

แต่ถ้าเจอแบบประจันหน้ากัน..คงมีช๊อคนิ่งขยับตัวไม่ได้ไปวูบนึงอะคะ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 971 972 973 [974] 975 976 977 ... 1035
  พิมพ์