เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 08:26:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1002 1003 1004 [1005] 1006 1007 1008 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 718933 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #15060 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 03:52:22 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  โดน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินไม่อยุ่แป๊บเดียวเอง  เละเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมอยู่หนองแค สระบุรีได้เจ็ดปีแล้วครับ  อีกสักปีสองปีก็จะกลับไปอยู่บ้านแม่  เอ้ยบ้านเมียที่น่านแล้ว  คิดถึงลูกครับ   Grin

ส่วนเจ้างูตัวนั้นฟันธงแน่นอนว่าไม่ใช่งูเขียวหางไหม้  ไม่ใช่แมวเซา  แต่เป็นงูปล้องฉนวนสร้อยเหลือง ไม่มีพิษ  หากินตอนพลบค่ำ  ว่องไว  ชอบกัด  ฟันคม กลางวันชอบซุกตัวในกองไม้  จับเล่นได้แต่ต้องมีความชำนาญมากๆ  ห้ามจับต้องงูทุกชนิดหากไม่รู้จักงูตัวนั้นครับ   Cheesy

ขอข้อมูลเบื้องต้นของงูปล้องฉนวนสร้อยเหลืองหน่อยสิ ตะเอง....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #15061 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:19:23 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  โดน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินไม่อยุ่แป๊บเดียวเอง  เละเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมอยู่หนองแค สระบุรีได้เจ็ดปีแล้วครับ  อีกสักปีสองปีก็จะกลับไปอยู่บ้านแม่  เอ้ยบ้านเมียที่น่านแล้ว  คิดถึงลูกครับ    Grin

ส่วนเจ้างูตัวนั้นฟันธงแน่นอนว่าไม่ใช่งูเขียวหางไหม้  ไม่ใช่แมวเซา  แต่เป็นงูปล้องฉนวนสร้อยเหลือง ไม่มีพิษ  หากินตอนพลบค่ำ  ว่องไว  ชอบกัด  ฟันคม กลางวันชอบซุกตัวในกองไม้  จับเล่นได้แต่ต้องมีความชำนาญมากๆ  ห้ามจับต้องงูทุกชนิดหากไม่รู้จักงูตัวนั้นครับ   Cheesy

ผมยังจำได้ ตั้งแต่ยังไม่มีแฟน ลาไปบวช ไปแต่งเมีย เมียคลอดลูก.. ทั้งหมด นี่ หลังจากเป็น สมาชิกเวป อวป.  Cheesy     เยี่ยม

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15062 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:29:20 PM »

ผมอยู่หนองแค สระบุรีได้เจ็ดปีแล้วครับ  อีกสักปีสองปีก็จะกลับไปอยู่บ้านแม่  เอ้ยบ้านเมียที่น่านแล้ว  คิดถึงลูกครับ   Grin

พี่เวียตมาฟันธงเอง เอ๋ค่อยเบาใจหน่อยค่ะต่อไปจะได้บอกคนงานว่ามันไม่มีพิษให้ไปปล่อยไกลๆหน่อย  ไหว้
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #15063 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:31:06 PM »

อิ อิ    มาแล้ว.....

อิ อิ ไปแล้ว..... Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15064 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:34:38 PM »

อิ อิ    มาแล้ว.....

อิ อิ ไปแล้ว..... Grin

ก้อนพี่ซับบอกว่าอยากไปด้วย ถามไปทำมั้ยไม่บอกแต่บอกแค่ว่าอยากให้เห็นว่าก้อนมีความสุข  คิก คิก
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15065 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:39:19 PM »

ทำไมเอ๋ว่าตัวเองเล่นเว็บ อวป มานานละแต่พอมาดูวันที่ตัวเองอยู่ในระบบแค่( รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 61 วัน, 19 ชั่วโมงและ 36 นาที )

เอง  Huh
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #15066 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:40:15 PM »

ใช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #15067 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:41:04 PM »

ทำไมเอ๋ว่าตัวเองเล่นเว็บ อวป มานานละแต่พอมาดูวันที่ตัวเองอยู่ในระบบแค่( รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 61 วัน, 19 ชั่วโมงและ 36 นาที )

เอง  Huh

คิดมาก  วันหนึ่งตั้ง24 ชั่วโมงนะ  เอาจำนวนวันคูณ24ชั่วโมง เดี๋ยวก็เยอะเอง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #15068 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:41:42 PM »

ของพี่แค่161 วัน, 16 ชั่วโมงและ 1 นาที  หลายปีแระ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #15069 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:42:37 PM »

เฮ้ออ เห็นท่านซับมา นึกว่าตอบรู้เรื่องแล้ว เวลาในระบบคือเวลาล๊อกอินครับ 60 นาที = 1 ชม / 24 ชม = 1 วัน ปิดเครื่องหรือล๊อกออฟ ระบบก็หยุดนับเวลา

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #15070 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:43:59 PM »

อ้าว...ป๋มก็บอกไปแย้วง่ะ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #15071 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:45:40 PM »

ของพี่แค่161 วัน, 16 ชั่วโมงและ 1 นาที  หลายปีแระ

ที่จริงท่านซับอยู่ในวงการเวปปืนมานานมากนะครับ ตั้งแต่เวปหน้าเขียว โด่งดังเรื่องโพสภาพ แต่ขออนุญาตลอกพี่โร้ดครับ

ผมยังจำได้ ตั้งแต่ยังไม่มีแฟน ก็ยังไม่มีแฟน.. ทั้งหมด นี่ หลังจากหลายปีที่เป็น สมาชิกเวป อวป.      

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15072 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:46:10 PM »

เฮ้ออ เห็นท่านซับมา นึกว่าตอบรู้เรื่องแล้ว เวลาในระบบคือเวลาล๊อกอินครับ 60 นาที = 1 ชม / 24 ชม = 1 วัน ปิดเครื่องหรือล๊อกออฟ ระบบก็หยุดนับเวลา

เอ๋ก็ยังว่ามันน้อยอยู่ดีถ้าเทียบกับปี จะเข้าปีที่สามยังอยู่แค่ 61 วันของพี่ต๊อกได้กี่วันคะ
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15073 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:46:38 PM »

ที่จริงท่านซับอยู่ในวงการเวปปืนมานานมากนะครับ ตั้งแต่เวปหน้าเขียว โด่งดังเรื่องโพสภาพ แต่ขออนุญาตลอกพี่โร้ดครับ

ผมยังจำได้ ตั้งแต่ยังไม่มีแฟน ก็ยังไม่มีแฟน.. ทั้งหมด นี่ หลังจากหลายปีที่เป็น สมาชิกเวป อวป.      

อย่างฮา.. คิก คิก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #15074 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 04:47:14 PM »

ผมอยู่หนองแค สระบุรีได้เจ็ดปีแล้วครับ  อีกสักปีสองปีก็จะกลับไปอยู่บ้านแม่  เอ้ยบ้านเมียที่น่านแล้ว  คิดถึงลูกครับ    Grin

ผมยังจำได้ ตั้งแต่ยังไม่มีแฟน ลาไปบวช ไปแต่งเมีย เมียคลอดลูก.. ทั้งหมด นี่ หลังจากเป็น สมาชิกเวป อวป.  Cheesy     เยี่ยม

แฮ่ๆๆ  รู้สึกดียังไงไม่รู้ครับ ที่พี่โร้ด  ยังจำได้   ไหว้ Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 1002 1003 1004 [1005] 1006 1007 1008 ... 1035
  พิมพ์