เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 11:26:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1014 1015 1016 [1017] 1018 1019 1020 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 718702 ครั้ง)
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #15240 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 04:48:30 PM »

ไปซื้อมาหรือยังเนี่ย

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #15241 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 05:29:36 PM »

ซื้อปืนโลด Grin

นอนแล้วเจ๊

หลับฝันดี  ราตรีสวัสดิ์  อย่าคิดมาก

ชั้นเข้าใจแก อารมณ์อยากได้

ชั้นก็เป็น  ตอนนี้ชั้นอยากได้ HK 45 มาก

ทั้งๆที่สั่ง USP ไปแล้ว  ตังค์ก็หมดแล้ว

ชั้นยังจะขายกล๊อค ซื้อเลยเนี่ย  นอนคิดอีกซักอาทิตย์นึง

เสาร์หน้าถ้าอารมณ์ไม่ลง ชั้นจะเอา 22 ไปวาง

เอา 22 ไปวางแล้วจะเอาที่ไหนแข่งจ๊ะ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #15242 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:12:29 PM »

ก็ 17สิครับ  22 ไม่ได้ใช้แข่งอยู่แล้ว

พกใช้งานก็ 19 เพื่อนเก่า

หรือจะบาเร็ตต้า เบรานิ่งค์ สมิท เทารัส  ก็ได้  แต่พวกปืนเหล็ก มันต้องดูแล เลยใส่ตู้ไว้เฉยๆ

22มันเป็น 40 ลง Production ไม่ได้อยู่แล้ว
ไม่เคยใช้แข่งครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15243 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:15:16 PM »

ก็ 17สิครับ  22 ไม่ได้ใช้แข่งอยู่แล้ว

พกใช้งานก็ 19 เพื่อนเก่า

หรือจะบาเร็ตต้า เบรานิ่งค์ สมิท เทารัส  ก็ได้  แต่พวกปืนเหล็ก มันต้องดูแล เลยใส่ตู้ไว้เฉยๆ

22มันเป็น 40 ลง Production ไม่ได้อยู่แล้ว
ไม่เคยใช้แข่งครับ

เสียดายว่ะ..ตอนแรกอ่าน 22 นึกว่าจะเอาบาเร็ตต้าไปขายทีแท้กล็อค 22 อย่าเลยเสียดาย
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15244 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:19:51 PM »

เอ๋ น้องหมาเป็นไง หนักเท่าไรละ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15245 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:31:35 PM »

เอ๋ น้องหมาเป็นไง หนักเท่าไรละ

เมื่อวันอาทิตย์ก่อนเจอค่ะพี่วรรณแต่อาทิตย์นี้เอ๋ไม่ได้ไป แต่เมื่อครั้งที่แล้วมันโตขึ้นแต่เจ้าดัฟบี้ตัวผู้ไม่สบายท้องเสียแม่เอามากรุงเทพเข้าโรงบาลสัตว์บางนาค่ะพี่ น้ำหนักเเม่จดไว้นะพี่แต่เอ๋จำไม่ได้ เอ๋คุยกับเพื่อนเมื่อสอง-สามวันก่อนเค้าเลี้ยงพิตบูลสองตัวมันเพิ่งขย้ำแมวเพื่อนบ้านขาดสองท่อนค่ะพี่ ตอนนี้โกธรกันอยู่เลยพี่วรรณถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะคะพี่  Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #15246 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:31:50 PM »

บาเร็ตต้า 87 BB .22 ชั้นรักมาก

พ่อซื้อให้เป็นปืนจริงกระบอกแรก

ไม่เจียนตายชั้นไม่ขายหรอก

กล๊อค 22 ซื้อเอง อยากเอง จริงๆก็ชอบ

แต่ชอบ HK มากกว่า

อีกอย่าง ตอนนี้ชั้นมีกล๊อค 3 กระบอก  

ถ้าให้เหลือ 2 แต่เพิ่ม HK มาอีก 2 ก็ OK

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #15247 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:35:14 PM »

อีกอย่าง Glock .40 เริ่มมีคนใช้เยอะแล้ว

สวัสดิการมาเพียบเลย

ชั้นเลยหนีไปเล่น HK ดีกว่า

ชอบใช้ปืนที่ชาวบ้านเค้าไม่ค่อยใช้กัน Grin Grin

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #15248 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:38:08 PM »

อีกอย่าง Glock .40 เริ่มมีคนใช้เยอะแล้ว

ชอบใช้ปืนที่ชาวบ้านเค้าไม่ค่อยใช้กัน Grin Grin

งั้นกระบอกที่ไม่ค่อยได้ใช้และคนอื่นใช้เยอะแล้ว

ก็ขายถูกๆละกันก้อน........อิอิ

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #15249 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:43:02 PM »

งั้นกระบอกที่ไม่ค่อยได้ใช้และคนอื่นใช้เยอะแล้ว

ก็ขายถูกๆละกันก้อน........อิอิ

จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ยิ้มีเลศนัย

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15250 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:44:32 PM »

เมื่อวันอาทิตย์ก่อนเจอค่ะพี่วรรณแต่อาทิตย์นี้เอ๋ไม่ได้ไป แต่เมื่อครั้งที่แล้วมันโตขึ้นแต่เจ้าดัฟบี้ตัวผู้ไม่สบายท้องเสียแม่เอามากรุงเทพเข้าโรงบาลสัตว์บางนาค่ะพี่ น้ำหนักเเม่จดไว้นะพี่แต่เอ๋จำไม่ได้ เอ๋คุยกับเพื่อนเมื่อสอง-สามวันก่อนเค้าเลี้ยงพิตบูลสองตัวมันเพิ่งขย้ำแมวเพื่อนบ้านขาดสองท่อนค่ะพี่ ตอนนี้โกธรกันอยู่เลยพี่วรรณถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะคะพี่  Cheesy

อิอิอิ  เดี๋ยวมีเวลาจะถ่ายให้ดู  ..... อิอิอิ

ไม่เคยเลี้ยงหมาแบบเป็นจริงเป็นจังขนาดนี้  

ปกติที่เคยเลี้ยงมาก็หมาหลงทั่วไป  3 ตัว

ตัวสุดท้ายกับตัวนี้ก็ สิบกว่าเกือบ 20 ปี  

มีความรุ้สึกว่ามันฉลาดเกินหมาหรือเป็นที่สายพันธ์ก็ไม่รู้

หรือปกติหมามันก็ฉลาดแบบนี้อยู่แล้ว  5555

ตอนนี้ก็นอนอยุ่ข้าง ๆ เท้า ใต้โต๊ะเนี่ยแหละ  .... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #15251 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:46:37 PM »

อิอิอิ  เดี๋ยวมีเวลาจะถ่ายให้ดู  ..... อิอิอิ

ไม่เคยเลี้ยงหมาแบบเป็นจริงเป็นจังขนาดนี้  

ปกติที่เคยเลี้ยงมาก็หมาหลงทั่วไป  3 ตัว

ตัวสุดท้ายกับตัวนี้ก็ สิบกว่าเกือบ 20 ปี  

มีความรุ้สึกว่ามันฉลาดเกินหมาหรือเป็นที่สายพันธ์ก็ไม่รู้

หรือปกติหมามันก็ฉลาดแบบนี้อยู่แล้ว  5555

ตอนนี้ก็นอนอยุ่ข้าง ๆ เท้า ใต้โต๊ะเนี่ยแหละ  .... อิอิอิ

โตขึ้นอีกหน่อยเดี๊ยวจะรู้สึก....พวกนี้กินจุชมัด  คิก คิก แถมถ้าเลี้ยงแบบกักขังนะดุโคตรๆเลยพี่  ตกใจหน้าซีด

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15252 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:46:50 PM »

สวัสดีพี่โป้ง น้าพร้อมค่ะ

ขอความคืบหน้าบ่อปลาพี่โป้งด้วยคะ  Grin
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15253 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:49:18 PM »

โตขึ้นอีกหน่อยเดี๊ยวจะรู้สึก....พวกนี้กินจุชมัด  คิก คิก แถมถ้าเลี้ยงแบบกักขังนะดุโคตรๆเลยพี่  ตกใจหน้าซีด

พี่วรรณรู้เปล่าเค้าว่าหมาที่เราเลี้ยงมานะเค้าว่ามันมีนิสัยเหมื่อนเจ้าของละ แต่เจ้าของจะไม่ค่อยยอมรับเอ๋กำลังดูอยู่ก็ว่าข้าวโพดมันดุเหมื่อนแม่จริงๆด้วย  คิก คิก
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #15254 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:53:56 PM »

สวัสดีพี่โป้ง น้าพร้อมค่ะ

ขอความคืบหน้าบ่อปลาพี่โป้งด้วยคะ  Grin

ดูดู๊ดู...เราเด็กกว่าพี่โป้งดันเรียกน้า  กิ๊วก๊าว แบร่ แบร่

พี่วรรณรู้เปล่าเค้าว่าหมาที่เราเลี้ยงมานะเค้าว่ามันมีนิสัยเหมื่อนเจ้าของละ แต่เจ้าของจะไม่ค่อยยอมรับเอ๋กำลังดูอยู่ก็ว่าข้าวโพดมันดุเหมื่อนแม่จริงๆด้วย  คิก คิก

มิน่าไอ้ปั๊บโป๊ะบ้านเรามันเลยออกจะเพี้ยนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 1014 1015 1016 [1017] 1018 1019 1020 ... 1035
  พิมพ์