เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 12:26:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1015 1016 1017 [1018] 1019 1020 1021 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 718731 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15255 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:54:26 PM »

โตขึ้นอีกหน่อยเดี๊ยวจะรู้สึก....พวกนี้กินจุชมัด  คิก คิก แถมถ้าเลี้ยงแบบกักขังนะดุโคตรๆเลยพี่  ตกใจหน้าซีด

กลัวเรื่องนี้เหมือนกัน  กะว่าเลี้ยงแบบปล่อยครับ เชื่อมกรงไว้ยังไม่เสร็จดี  

แต่คงเอาไว้เป็นที่นอนมากกว่า   เท่าที่ศึกษาดู  สายนี้จริง ๆ ไม่ดุ

เป็นเพราะสายพันธ์ที่เป็นนักล่า  + นักสู้ กับลักษณะ ที่คนส่วนใหญ่เอาไปตัดหู

ให้หน้ามันดุ   และเลี้ยงแบบ สร้างความเครียดให้กับหมา   รออีกสักนิดให้โตพอ

ใส่สายจูงได้จะเอาออกไปแรดทุกวัน  เจอหมาแมวทั่วไป เดี๋ยวก็รู้ว่าดุจริงไหม .... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15256 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:55:13 PM »

พี่วรรณรู้เปล่าเค้าว่าหมาที่เราเลี้ยงมานะเค้าว่ามันมีนิสัยเหมื่อนเจ้าของละ แต่เจ้าของจะไม่ค่อยยอมรับเอ๋กำลังดูอยู่ก็ว่าข้าวโพดมันดุเหมื่อนแม่จริงๆด้วย  คิก คิก

อ่า ....  แบบนี้ดีเลยเพราะพี่ไม่ดุ  ไม่กัด  ..... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15257 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:01:08 AM »

สวัสดีพี่โป้ง น้าพร้อมค่ะ

ขอความคืบหน้าบ่อปลาพี่โป้งด้วยคะ  Grin

ดูดู๊ดู...เราเด็กกว่าพี่โป้งดันเรียกน้า  กิ๊วก๊าว แบร่ แบร่

พี่วรรณรู้เปล่าเค้าว่าหมาที่เราเลี้ยงมานะเค้าว่ามันมีนิสัยเหมื่อนเจ้าของละ แต่เจ้าของจะไม่ค่อยยอมรับเอ๋กำลังดูอยู่ก็ว่าข้าวโพดมันดุเหมื่อนแม่จริงๆด้วย  คิก คิก

มิน่าไอ้ปั๊บโป๊ะบ้านเรามันเลยออกจะเพี้ยนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มันดุแบบเมียพี่อ่ะ ไม่งั้นปากพี่จะฉีกเหรอ  คิก คิก

โตขึ้นอีกหน่อยเดี๊ยวจะรู้สึก....พวกนี้กินจุชมัด  คิก คิก แถมถ้าเลี้ยงแบบกักขังนะดุโคตรๆเลยพี่  ตกใจหน้าซีด

กลั Grin Grinวเรื่องนี้เหมือนกัน  กะว่าเลี้ยงแบบปล่อยครับ เชื่อมกรงไว้ยังไม่เสร็จดี  

แต่คงเอาไว้เป็นที่นอนมากกว่า   เท่าที่ศึกษาดู  สายนี้จริง ๆ ไม่ดุ

เป็นเพราะสายพันธ์ที่เป็นนักล่า  + นักสู้ กับลักษณะ ที่คนส่วนใหญ่เอาไปตัดหู

ให้หน้ามันดุ   และเลี้ยงแบบ สร้างความเครียดให้กับหมา   รออีกสักนิดให้โตพอ

ใส่สายจูงได้จะเอาออกไปแรดทุกวัน  เจอหมาแมวทั่วไป เดี๋ยวก็รู้ว่าดุจริงไหม .... อิอิอิ

เจอหมาด้วยกันคงจะดุจริงพี่เพื่อนบอกว่า 5 รุม 2 มันก็สู้เพราะเห็นมาแล้ว  Grin
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #15258 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:02:52 AM »

กลัวเรื่องนี้เหมือนกัน  กะว่าเลี้ยงแบบปล่อยครับ เชื่อมกรงไว้ยังไม่เสร็จดี  

ดีครับพี่ เลี้ยงแบบให้ความรักความเอ็นดู อย่าเลี้ยงเป็นเครื่องจักรเฝ้าบ้าน  เยี่ยม
สวัสดีพี่โป้ง น้าพร้อมค่ะ

ขอความคืบหน้าบ่อปลาพี่โป้งด้วยคะ  Grin

ดูดู๊ดู...เราเด็กกว่าพี่โป้งดันเรียกน้า  กิ๊วก๊าว แบร่ แบร่

มิน่าไอ้ปั๊บโป๊ะบ้านเรามันเลยออกจะเพี้ยนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มันดุแบบเมียพี่อ่ะ ไม่งั้นปากพี่จะฉีกเหรอ  คิก คิก

ผมว่าตอนนั้นมันตกใจเห็นอีกตัวอยู่ในปากเรามากกว่า  ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #15259 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:09:59 AM »

อีกอย่าง Glock .40 เริ่มมีคนใช้เยอะแล้ว

สวัสดิการมาเพียบเลย

ชั้นเลยหนีไปเล่น HK ดีกว่า

ชอบใช้ปืนที่ชาวบ้านเค้าไม่ค่อยใช้กัน Grin Grin

อ้างไปเรื่อยนะก้อน...

สวัสดิการ สน.สก.มีกล็อก .40 แค่ร้านสิงห์อาร์มร้านเดียว...

มีแต่ 23 ด้วย..

จะเข้ามาซักกี่กระบอกกันเชียว...คิก คิก

อยากได้ HK ยอมรับดีๆก็ได้...ฮา...ขำก๊าก

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15260 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:12:29 AM »

อีกอย่าง Glock .40 เริ่มมีคนใช้เยอะแล้ว

ชอบใช้ปืนที่ชาวบ้านเค้าไม่ค่อยใช้กัน Grin Grin

สวัสดิการ สน.สก.มีกล็อก .40 แค่ร้านสิงห์อาร์มร้านเดียว...

จะเข้ามาซักกี่กระบอกกันเชียว...คิก คิก

อยากได้ HK ยอมรับดีๆก็ได้...ฮา...ขำก๊าก

สวัสดค่ะ อจ ปืนยุโรปที่เอ๋อยากได้อีกสักกระบอกก็ HK นี่แหละค่ะ  Cheesy
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #15261 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:19:40 AM »

แหม....อาจารย์ก้อ หลงรัก

แหะ แหะ  ขอเค้าอ้างหน่อยดิ คิก คิก คิก คิก

แต่ตอน สน.อส. มาครบเลยครับพี่ 22, 23, 27

แต่ปืนกล๊อค 27  สน.อส มีบางกระบอกยิงไม่ได้นะครับ

เอาไว้ถ่ายรูปอย่างเดียว  อิ อิ อิ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #15262 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:20:13 AM »

สวัสดค่ะ อจ ปืนยุโรปที่เอ๋อยากได้อีกสักกระบอกก็ HK นี่แหละค่ะ  Cheesy

รุ่นไหนครับ...

HK ผมก็อยากได้อยู่ 2-3 รุ่น...

USP Tactical , P7M8 และ HK300 ครับ...น้ำลายหก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #15263 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:21:26 AM »

แหม....อาจารย์ก้อ หลงรัก

แหะ แหะ  ขอเค้าอ้างหน่อยดิ คิก คิก คิก คิก

แต่ตอน สน.อส. มาครบเลยครับพี่ 22, 23, 27

แต่ปืนกล๊อค 27  สน.อส มีบางกระบอกยิงไม่ได้นะครับ

เอาไว้ถ่ายรูปอย่างเดียว  อิ อิ อิ Grin

สน.อส.เขารับกันไปเป็นปีแล้วมั้ง...คิก คิก

ว่าแต่กล็อก 22 มันโหลตรงไหน...

ตามสนามหายากจะตายไป...Cheesy
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15264 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:23:48 AM »

USP Tactical  ค่ะ อจ หรือตัวไหนก็ได้ตัว socom ก็อยากได้นะแต่คงไม่มีโอกาสถ้าได้ HK อีกสักกระบอกเอ๋ก็ว่าจะหยุดซื้อแล้วจริงๆ
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #15265 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:25:26 AM »

ไม่เอาและ  งอนพี่หมอและ

ขออ้างหน่อยก็ไม่ได้ แลบลิ้น

แต่ผมอยากได้ HK จริงๆนะพี่

แต่ตังค์ไม่มีอ่ะ  เลยต้องขายออก เศร้า

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #15266 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:27:06 AM »

USP Tactical  ค่ะ อจ หรือตัวไหนก็ได้ตัว socom ก็อยากได้นะแต่คงไม่มีโอกาสถ้าได้ HK อีกสักกระบอกเอ๋ก็ว่าจะหยุดซื้อแล้วจริงๆ

Socom มันแพงครับ...

แต่ถ้าหากสวัสดิการมี Mk 23 ราคาไม่ถึงแสน...

ผมอาจกัดฟันครับ...Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #15267 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:27:58 AM »

ไม่เอาและ  งอนพี่หมอและ

ขออ้างหน่อยก็ไม่ได้ แลบลิ้น

แต่ผมอยากได้ HK จริงๆนะพี่

แต่ตังค์ไม่มีอ่ะ  เลยต้องขายออก เศร้า

ก็จองไปตัวนึงแล้ว...

อีกตัวจะเอารุ่นไหนหรือก้อน...Cheesy
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #15268 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:35:35 AM »

แต่ถ้าหากสวัสดิการมี Mk 23 ราคาไม่ถึงแสน...

อจ เอ๋เพิ่งรู้นะวา socom ราคาวัสดิการจะแสนถ้าอย่างนั้นราคาปกติขายชาวบ้านต๊ายละว้า   ตกใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #15269 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:51:43 AM »

อจ เอ๋เพิ่งรู้นะวา socom ราคาวัสดิการจะแสนถ้าอย่างนั้นราคาปกติขายชาวบ้านต๊ายละว้า   ตกใจ
เปล่าครับ...

ไม่ได้บอกว่าราคาไม่ถึงแสน...

ผมบอกว่าถ้าหากมีและราคาไม่ถึงแสน...

ราคา Mk 23 หน้าร้านปืนสองแสนอัพอยู่แล้วครับ...Cheesy
หน้า: 1 ... 1015 1016 1017 [1018] 1019 1020 1021 ... 1035
  พิมพ์