เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:24:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงพี่ BOON ที่ร้าน ณ.วมินทร์  (อ่าน 3569 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 08:03:07 PM »

ใครเอ่ย..?  (เค้ามากับความมื้ด..มืด..) Grin Grin จูบบบบ
อยู่แถวๆศาลพระภูมินี่นา  Shocked  ไปทำอะไรที่นั่นอ่ะ   Huh
เพิ่งออกมาจากต้นไม้ต้นนั้นรึเปล่าครับเฮีย เยาะเย้ย

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 08:21:35 PM »

สาวที่นั่งข้างพี่บุญคือใครอ่ะครับ Huh Huh Huh

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 08:24:54 PM »

สาวที่นั่งข้างพี่บุญคือใครอ่ะครับ Huh Huh Huh

คุณพลอยจันทน์  ครับ Wink 

บางโพ 5
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 08:48:55 PM »

คุณพลอยจันทน์ ครับ Wink
ลูกสาวป่ะครับ Huh Huh Huh Huh

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 08:56:36 PM »

คุณพลอยจันทน์ ครับ Wink
ลูกสาวป่ะครับ Huh Huh Huh Huh

ใช่ครับพี่  ลูกสาวครับ   Grin

บางโพ 5
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 09:14:32 PM »

นายซับ.....เรียนบวกลบตอน...ป..หนึ่งน่ะ...เค้าต้องทดบางส่วนไว้ในใจ....เคยทดบ้างไหม.. Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2005, 11:36:31 PM โดย บ้านชายหาด » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 09:19:23 PM »

อ่า...........มิน่าพี่บุญหวงสุดๆๆ  แต่พี่ซัปทำไงหว่าถึงเข้าถึงได้เก่งครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 10:28:15 PM »

อ่า...........มิน่าพี่บุญหวงสุดๆๆ แต่พี่ซัปทำไงหว่าถึงเข้าถึงได้เก่งครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อาศัยความมืด.... Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 10:41:33 PM »

อ่า...........มิน่าพี่บุญหวงสุดๆๆ  แต่พี่ซัปทำไงหว่าถึงเข้าถึงได้เก่งครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ที่คุณซับเข้าใกล้ได้เพราะผมมองไม่เห็นครับ ตัวท่านเข้ากับความมืดได้ดีจริงๆ
งานนี้ตอนแรกผมเองก้เกรงๆครับ บอกคุณมะขิ่นว่าผมกลัววางตัวไม่ถูก แต่พอถึงเวลาจริงๆแล้วผิดคาด คุยกันได้สนิดเหมือนรู้จักกันมาเป็นสิบปี ข้อเสียของงานนี้มีอยู่นิดเดียวเรื่องกล้อง ถ่ายภาพออกมาน่ากลัวมาก ตัวจริงผมหน้าตาดีครับไม่น่ากลัวเหมือนดังในรูป
กล้องยี่ห้ออะไรก็ไม่รู้ ถ่ายผมบนหัวก็ไม่ติด รูปออกมากลายเป็นคนผมบาง แฟรชก็แย่ถ่ายแล้วแสงไม่พอทำให้หน้าดำมากๆ คนหล่อๆกลายเป็นคนแก่หน้าตาดูไม่ได้ ครั้งหน้าเปลี่ยนกล้องนะครับ หากล้องที่ถ่ายผมได้หล่อกว่านี้หน่อย หลงรัก
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 10:43:55 PM »

ที่คุณซับเข้าใกล้ได้เพราะผมมองไม่เห็นครับ ตัวท่านเข้ากับความมืดได้ดีจริงๆ
งานนี้ตอนแรกผมเองก้เกรงๆครับ บอกคุณมะขิ่นว่าผมกลัววางตัวไม่ถูก แต่พอถึงเวลาจริงๆแล้วผิดคาด คุยกันได้สนิดเหมือนรู้จักกันมาเป็นสิบปี ข้อเสียของงานนี้มีอยู่นิดเดียวเรื่องกล้อง ถ่ายภาพออกมาน่ากลัวมาก ตัวจริงผมหน้าตาดีครับไม่น่ากลัวเหมือนดังในรูป
กล้องยี่ห้ออะไรก็ไม่รู้ ถ่ายผมบนหัวก็ไม่ติด รูปออกมากลายเป็นคนผมบาง แฟรชก็แย่ถ่ายแล้วแสงไม่พอทำให้หน้าดำมากๆ คนหล่อๆกลายเป็นคนแก่หน้าตาดูไม่ได้ ครั้งหน้าเปลี่ยนกล้องนะครับ หากล้องที่ถ่ายผมได้หล่อกว่านี้หน่อย หลงรัก

ยืนยันครับว่า....ยังหนุ่มอยู่....ม่ายงั้นจะแอบหนีได้งัยวันนี้..อิอิ.. Grin Grin Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 10:50:14 PM »

ยืนยันครับว่า....ยังหนุ่มอยู่....ม่ายงั้นจะแอบหนีได้งัยวันนี้..อิอิ.. Grin Grin Grin
อ้างถึง
ผมบอกไปแล้วว่า คุณบ้านชายหาดชวนไป
แต่งานนี้คุณซับติดลบนะครับ ที่ไม่ให้ความร่วมมือ  ตกใจ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 10:51:50 PM »

................ หัวเราะร่าน้ำตาริน..เสียดาย..  หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 10:58:27 PM »

อ้างถึง
ผมบอกไปแล้วว่า คุณบ้านชายหาดชวนไป
แต่งานนี้คุณซับติดลบนะครับ ที่ไม่ให้ความร่วมมือ  ตกใจ

อิ อิ...รู้นะ...ว่าปาย...หนายกันมา.....อิ อิ

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 11:01:11 PM »

อ้างถึง
แต่งานนี้คุณซับติดลบนะครับ ที่ไม่ให้ความร่วมมือ ตกใจ

อะจึ๊ย...... Cheesy Cheesy Cheesy
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 11:57:46 PM »

คุณพลอยจันทน์  ครับ Wink 

Shocked น้องโจไปด้วยเหรอเนี่ย โห ไม่มีเรียกกันเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย นะ  Shocked

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์