เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:37:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: PARA C6.45 LDA  (อ่าน 2152 ครั้ง)
kim_latour
Jr. Member
**

คะแนน 2

« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 08:25:28 PM »

ตอนนี้ผมอยากได้ 11  ครับ เลยอยากถามพี่ๆ ว่า para c6.45 lda ตัวนี้ ว่าดีไหมครับแล้วยังมี
ตัวไหนอีกครับในขนาดที่ใกล้กับ para ตัวนี้ครับ  สวน kimber ตัวไหนที่ใกล้กับตัวที่ผมเลือก
ไว้ครับ แล้วราคาประมาน เท่าไหรครับ  ปล ผมมี cz 75d compact  แล้วครับเลยอยากได้อีกตัว
ที่เป็นโครง เหล็ก หรือสเตนเลส
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 09:53:29 AM »

PARA C6.45 LDA ตัวนี้ ถ้าจำไม่ผิด เป็นดับเบิ้ลแอคชั่นล้วนครับ
คนเคยยิงบอกว่าไกดี แต่อย่างอื่น ต้องรอเค้ามาเล่า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 10:03:38 AM »

ตอนนี้ผมอยากได้ 11  ครับ เลยอยากถามพี่ๆ ว่า para c6.45 lda ตัวนี้ ว่าดีไหมครับแล้วยังมี
ตัวไหนอีกครับในขนาดที่ใกล้กับ para ตัวนี้ครับ  สวน kimber ตัวไหนที่ใกล้กับตัวที่ผมเลือก
ไว้ครับ แล้วราคาประมาน เท่าไหรครับ  ปล ผมมี cz 75d compact  แล้วครับเลยอยากได้อีกตัว
ที่เป็นโครง เหล็ก หรือสเตนเลส

ปืนดีแน่ครับ แต่ส่วนตัวผมไม่ชอบ
เพราะลำกล้องสั้นไปหน่อย ขนาด .45 ลำกล้องสั้นยิงลูกจริงแตะมากนะครับ แล้วจะทำให้ไม่อยากยิง
แล้วจะใช้งานจริงก็จะไม่มั่นใจในตัวปืน ผมว่า .45 ลำกล้องไม่ควรสั้นกว่าซีแซดคอมแพ็ค ( 3.7 นิ้ว ) นะครับ  Smiley
ViboonR
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 11:52:55 AM »

ปืนดีแน่ครับ แต่ส่วนตัวผมไม่ชอบ
เพราะลำกล้องสั้นไปหน่อย ขนาด .45 ลำกล้องสั้นยิงลูกจริงแตะมากนะครับ แล้วจะทำให้ไม่อยากยิง
แล้วจะใช้งานจริงก็จะไม่มั่นใจในตัวปืน ผมว่า .45 ลำกล้องไม่ควรสั้นกว่าซีแซดคอมแพ็ค ( 3.7 นิ้ว ) นะครับ  Smiley
อ้างถึง
ขออนุญาตให้ความเห็น
เคยยิงคิมเบอร์ Tactical Pro II 3" ด้วยลูกแรงสูง (ยิงแล้วเสียงดังจนครูฝึกต้องเดินมาดู), ลูกซ้อม ของเพื่อน นิ่มมากครับ นุ่มกว่าตัว 5" อีก
Para Carry LDA (C6) ผมสนใจจะลองสั่งมาใช้ดูเหมือนกัน รอราคาจากคุณโจอยู่ ใช้พกเป็นหลัก เห็นว่าไก 5 ปอนด์ ลื่นดี แต่ยังไม่เคยลองยิงจริง  แน่นอนว่าคงไม่คมเหมือนซิงเกิ้ลล้วนครับ
Preerati
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

คนแม่หวาด

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 03:39:22 PM »

มีรูปให้ชมบ้างก็ดีนะ  น้ำลายหก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 04:30:44 PM »

อ้างถึง

ขออนุญาติมองต่างมุมจากท่านครูดำครับ คือผมเคยลองยิงคิมเบอร์ อัลตร้า ซีดีพี แล้วรู้สึกอย่างเดียวครับว่าอยากเป็นเจ้าของอ่ะครับ คือรีคอยร์ก็ไม่ได้หนักหนาสาหัสอะไรแถมกลุ่มยังแน่นเหลือเชื่ออีกต่างหากครับ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ViboonR
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 07:06:24 AM »

มีรูปให้ชมบ้างก็ดีนะ  น้ำลายหก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
หน้า: [1]
  พิมพ์