เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 11:23:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: พอใจชิ้นไหนบ้างครับ
แบบที่ 1
แบบที่ 2
แบบที่ 3
แบบที 4

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยโหวต แบบสติ๊กเกอร์ติดรถ ( แบบล่าสุด )  (อ่าน 22679 ครั้ง)
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 02:11:51 PM »

โหวตให้แล้วครับ
Preerati
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

คนแม่หวาด

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 02:27:32 PM »

แบบที่ 1 ครับ โหวตแล้ว
Easy
Full Member

คะแนน 112

take It easy...

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 02:34:20 PM »

Grinแบบที่ 4 ด้วยครับ ที่จริงชอบแบบที่ 3 แต่ไม่ค่อยถูกกับสีม่วงครับ หลงรัก

"จงจำไว้นะ...เมื่อยังไม่ถึงเวลาเทพเจ้าองค์ใดจะคิดช่วยเจ้าไม่ได้
ครั้นถึงเวลา...ทั่วฟ้าจบดินก็ต้านเจ้าไม่อยู่...จงอย่าไปเร่งเทวดาฟ้าดิน เมื่อบุญเราไม่เคยสร้างไว้เลย จะมีใครที่ไหนมาช่วยเจ้า..."

เจ้าประคุณสมเด็จพระพุฒาจารย์ (โต พฺรหฺมรํสี)
NAVY1916
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 02:36:16 PM »

โหวตให้แล้วนะครับ
mannurse
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 02:43:27 PM »

แบบ   1    ครับ :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley
เสร็จแล้วแจ้งด้วยครับ

อดทนจนถึงวินาทีสุดท้าย
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 03:28:23 PM »

ชอบแบบที่ 4ครับ

ขออนุญาตเสนอแนะพี่ ป.ปั้น สักนิดนะครับ
จะเป็นไปได้ไหมถ้าหากว่ารูปมือที่ทำเป็นรูปปืนจะมีเหลี่ยมมุมมากขึ้นกว่านี้ให้ดูหนักแน่นแข็งแรงยิ่งขึ้น
และหากไม่เป็นการรบกวนจนเกินไปผมอยากจะเห็นโลโก้เป็นป้ายแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้าแนวนอนอะครับ
และถ้าเปลี่ยนจากมือเป็นเส้นรูปปืนแบบในอันนี้ละครับ

ผมขอมากไปหรือเปล่าครับเนี่ย
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 03:29:38 PM »

โหวตให้แล้วนะครับ แบบที่ 4 ครับ

หลงรักเจ้าของกระทู้มีความสามารถมากครับ หลงรัก

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
saming
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 03:45:25 PM »

ตามเสียงส่วนมากครับ...โหวตให้แล้วครับ   Grin

คารวะ
เจมส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 04:05:04 PM »

แบบ 4 เหมือนกันครับ โหวตให้แล้ว
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 06:02:27 PM »

แบบที่ 4 ครับ  แต่ผมเสนอว่าข้อความชื่อเว็บด้านล่าง  น่าจะกลับให้สามารถอ่านได้โดยที่ไม่ต้องตีลังกาอ่านครับ
แบบที่ 4ครับ (ไม่ได้ลอกน่ะครับ แต่ความคิดเห็นเหมือนกัน) Grin Grin Grin
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 06:20:21 PM »

โหวตให้แล้วน่ะครับ แบบที่ 4 ครับผม Grin

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 06:26:49 PM »

โหวตแล้วครับชอบแบบที่ 4 ครับ

รบกวนเสนอความคิดเห็นเล็กน้อยครับขอให้ท่าน ป - ปั้น ช่วยเปลี่ยนเป็นมือที่ผมโพสต์ได้มั๊ยครับอยากเห็นว่าออกมาเป็นเช่นไร

เปลี่ยนเฉพาะมืออย่างเดียวแล้วเพิ่มรูกระสุนสักสามรูที่ด้านหน้ามือหรือบริเวณเป้าครับ

เป้าด้านหลังสวยแล้วครับ........ขอบคุณครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2005, 06:56:44 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 06:41:42 PM »

ชอบแบบที่ 4ครับ

ขออนุญาตเสนอแนะพี่ ป.ปั้น สักนิดนะครับ
จะเป็นไปได้ไหมถ้าหากว่ารูปมือที่ทำเป็นรูปปืนจะมีเหลี่ยมมุมมากขึ้นกว่านี้ให้ดูหนักแน่นแข็งแรงยิ่งขึ้น
และหากไม่เป็นการรบกวนจนเกินไปผมอยากจะเห็นโลโก้เป็นป้ายแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้าแนวนอนอะครับ
และถ้าเปลี่ยนจากมือเป็นเส้นรูปปืนแบบในอันนี้ละครับ

ผมขอมากไปหรือเปล่าครับเนี่ย
....ไม่เป็นไรยินดีครับ ช่วยกันคิดช่วยกันทำครับ ...... หลงรัก

รบกวนเสนอความคิดเห็นเล็กน้อยครับขอให้ท่าน ป - ปั้น ช่วยเปลี่ยนเป็นมือที่ผมโพสต์ได้มั๊ยครับอยากเห็นว่าออกมาเป็นเช่นไร

เปลี่ยนเฉพาะมืออย่างเดียวแล้วเพิ่มรูกระสุนสักสามรูที่ด้านหน้ามือหรือบริเวณเป้าครับ

เป้าด้านหลังสวยแล้วครับ........ขอบคุณครับ
....ได้ครับแล้วจะส่งไปให้ดูนะครับ.... ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำ.... หลงรัก

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 07:00:04 PM »

....ได้ครับแล้วจะส่งไปให้ดูนะครับ.... ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำ.... หลงรัก

พอดีผมใช้โปรแกมไม่ค่อยเป็นครับรบกวนท่าน ป - ปั้น ด้วยครับเมื่อครู่ลองแก้ดูคร่าวๆแล้วท่าน ป - ปั้น แต่งอีกซักนิดนะครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
aa
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

gun&gam

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 07:19:16 PM »

โหวตให้แล้วนะครับ แบบที่ 4 ครับ

หลงรักเจ้าของกระทู้มีความสามารถมากครับ หลงรัก

เหมือนกันครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์