เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 11:20:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: พอใจชิ้นไหนบ้างครับ
แบบที่ 1
แบบที่ 2
แบบที่ 3
แบบที 4

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยโหวต แบบสติ๊กเกอร์ติดรถ ( แบบล่าสุด )  (อ่าน 22661 ครั้ง)
K2A
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 03:59:44 PM »

ผมได้รับแบบจากพี่ ป.ปั้นแล้วครับสวยๆทั้งนั้นเลย เราทำทั้งแบบสี่เหลี่ยมจัตุรัสและผืนผ้าด้วยจะดีไหมครับ ส่วนคำที่นอกเหนื่อจาก www.gunsandgames.com เราเติมคำว่า webboard community หรือ webboard society ลงไปดีไหมครับ
[/q

เห็นด้วยครับผม :Duote]

Pooh + Pim
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 05:29:14 PM »

ถ้าจะใส่ผมว่าใส่นี่เลยครับ gunsandgames society

แล้วรูปที่สรุปแล้วส่งให้ท่านเว็บ  Grin Grin Grinมันมีรูปอะไรบ้างล่ะครับ  Grin Grin Grin

ขนาดจะสักเท่าไรครับ 4X 6 หรือ 5 X 7 นิ้วพอไหวไหมครับ ผมกลัวใหญ่เกิน เพื่อนว่าขนาดไหนจะเหมาะครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 05:55:47 PM »

โหวตแล้วครับ แบบที่ 4  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 06:06:36 PM »

ถ้าจะใส่ผมว่าใส่นี่เลยครับ gunsandgames society

แล้วรูปที่สรุปแล้วส่งให้ท่านเว็บ Grin Grin Grinมันมีรูปอะไรบ้างล่ะครับ Grin Grin Grin

ขนาดจะสักเท่าไรครับ 4X 6 หรือ 5 X 7 นิ้วพอไหวไหมครับ ผมกลัวใหญ่เกิน เพื่อนว่าขนาดไหนจะเหมาะครับ

ผมคิดว่าใหญ่ประมาณทะเบียนติดรถแบบเก่ากำลังสวยนะครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 09:40:46 PM »

.... ส่วนคำที่นอกเหนื่อจาก www.gunsandgames.com เราเติมคำว่า webboard community หรือ webboard society ลงไปดีไหมครับ

....เสนอว่า ในแถวล่าง (แบบ 4) หากจะใช้คำ "gunsandgames......" คำก็จะซ้ำกับแถวบน เลยอยากเสนอให้เป็น "GUNS & GAMES...?...." แทน.... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 06:49:37 AM »

........ Wink

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 11:42:45 AM »

Ah I love the first design but I will post any design for sure.

H.E. 51 krub. The Team Logo should be ".......from love" or "........because of love"

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 12:47:54 PM »

Ah I love the first design but I will post any design for sure.

H.E. 51 krub.
The Team Logo should be ".......from love" or "........because of love"

สายไปแล้วครับ....
ท่าน L/E เพชฌฆาตหน้าหยก....ของทีมงานฯ
มือสังหาร...สาว ๆ อันดับหนึ่ง...
ถึงแม้..จะม่ายหล่าย...หลั่ง....จาย...ท่าน

ผมต้องขออภัยด้วย...ครับ
sticker ของทีมงานฯ ส่งแบบเข้าโรงงาน...
ของ Engineer Ma-M ปายแร้ววว...ครับ

วันรับ sticker เรียนเชิญ...ร่วมซึมเศร้าฯ ด้วยนะครับ
หลาย ๆ ท่านคิดถึง....
(คิดถึงสาวน้อยที่ร่วมเดินทางไปภูเก็ต) อิ อิ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
Melancholia because of LOVE........

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2005, 12:52:54 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
nampueng
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #83 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 01:49:33 PM »

Grinผมเลือกแบบที่ 4 ครับ

nampueng
paisit
ไม่แม่น
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 5

ยิงไปเรื่อยๆ งงๆ

« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 02:03:23 PM »

แบบ สาม ครับ สีสวยดี

ยิงจนปืนหลวม ยังไม่แม่นซักที เฮ้อ
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 03:31:21 PM »

Cheesyสวยทุกแบบเลยครับ..แต่แบบที่ 4 ลงตัวดี Grin

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #86 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 11:45:23 PM »

....ผมส่งแบบให้คุณ ปิ๊ก ไปพิจารณาแล้ว รอนิดนึงครับกำลังประสานกันอยู่ครับ....

...logo ข้างๆ รูปแบบสวยดีนะครับ..เมื่อไหร่จะได้ดูเต็มๆ...ครับ....คุณปิ๊ก... Cheesy

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ตาสุรา รักในหลวง
Full Member

คะแนน 3

คิดจะสู้ ต้องชนะ

« ตอบ #87 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 12:27:58 AM »

สวยทุกแบบครับ แต่ชอบแบบที่ 4 ครับ

คิดจะสู้....ต้องชนะ
CyberMan
สมาชิกลำดับที่ 75
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #88 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 10:23:17 AM »

ผมก็ว่าแบบที่ 4 ครับ (โดยปรับข้อความแถวล่างที่กลับหัว)

ถ้าทำเป็นแบบที่แขวนด้านในกระจกหลังรถ (ดูเหมือนเป็นแผ่นพลาสติก ไม่ใช่สติ๊กเกอร์) ก็ดีครับ
เพราะวันไหนเอาปืนไว้ในรถ จะได้ถอดแผ่นนี้ออก... แบบว่ามันเสียวๆ ง่ะ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #89 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 12:01:13 PM »

ผมก็ว่าแบบที่ 4 ครับ (โดยปรับข้อความแถวล่างที่กลับหัว)

ถ้าทำเป็นแบบที่แขวนด้านในกระจกหลังรถ (ดูเหมือนเป็นแผ่นพลาสติก ไม่ใช่สติ๊กเกอร์) ก็ดีครับ
เพราะวันไหนเอาปืนไว้ในรถ จะได้ถอดแผ่นนี้ออก... แบบว่ามันเสียวๆ ง่ะ

ฮ่า ฮ่า ไอเดียดี

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์