เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:21:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังตกเป็นเหยื่อ...จะเสียวมาก..  (อ่าน 7439 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:11:53 AM »

ทัศนคติทางด้านเพศของวัยรุ่นหญิงไทยนับวันยิ่งเสื่อมทรามลง ไม่เพียงแต่จะไม่รักนวลสงวนตัว แต่ยังพยายามใฝ่หาเซ็กซ์เสรี แลกเปลี่ยนคู่นอนไม่ซ้ำหน้า บางรายคะนองจัดถึงขั้นสวิงกิ้ง ล่าสุดยังมีการตั้งกลุ่มเล่นเกมรักแข่งกันล่าชายหนุ่มบรรเลงเพลงสวาท โดยเกมเซ็กซ์พิสดารดังกล่าวเปิดเผยขึ้นเมื่อวันที่ 18 มิ.ย. เวลา 09.30 น. ที่อาคารสัมมนาคาร กรมการปกครอง นางระเบียบรัตน์ พงษ์พานิช ส.ว.ขอนแก่น ในฐานะนายกสมาคมเสริมสร้างครอบครัวให้อบอุ่นและเป็นสุข กล่าวในการเปิดการฝึกอบรมแกนนำเครือข่ายนักเรียนไทยกลุ่มรักนวลสงวนตัวรุ่นที่ 3 ว่า เยาวชนไทยมีค่านิยมในการรักนวลสงวนตัวเปลี่ยนไป เห็นการเสียตัวไม่ใช่เรื่องเสียหาย ยกย่องผู้หญิงที่มีพฤติกรรมโป๊เปลือยและเซ็กซ์เป็นวีรสตรี มีการใช้เงินฟุ้งเฟ้อเกินตัว กล้าแก่นแก้ว ใจแตก ใฝ่หาแต่เพศเสรี สนุกสนาน สำส่อน กล้าได้กล้าเสีย บางคนถลำลึกไปเป็นเมียน้อย เป็นโสเภณี ใครมีลูกชายตอนนี้ต้องมาคุยกันว่า ต้องให้ลูกชายรักนวลสงวนตัวและระวังตัวอย่างมาก โดยให้ใช้ถุงยางอนามัย

นางระเบียบรัตน์กล่าวว่า ตอนนี้มีการตั้งกลุ่มของวัยรุ่นผู้หญิงอายุ 17-18 ปี ใช้ชื่อกลุ่มสายเดี่ยวเกี่ยวรัก มีพฤติกรรมเอาเงินมาลงขันกันออกเที่ยวหาความสนุกจากการมีเซ็กซ์ ตั้งนโยบายว่า 1 ชาย 1 สายเดี่ยว น้ำแตกแล้วแยกทาง ไม่มีพันธะ ไม่ผูกพัน สนุกสนาน หากใครสามารถคว้าผู้ชายหน้าตาหล่อและจีบยากมาได้ จะมีการให้คะแนน เริ่มจากคะแนนเต็ม 10 แล้วลดหลั่นกันไป ถ้าใครได้ผู้ชายหน้าเห่ยจีบง่ายจะได้ 3-5 คะแนนเท่านั้น จากนั้น สิ้นเดือนจะนำคะแนนมารวมกัน เป็นสถิติของแต่ละคน

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:16:42 AM »

สมัครเปนเหยื่อซักรายซิครับ...ให้ 3 คะแนน หุๆๆๆพี่ซับสนไหมครับ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:18:28 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เป็นไปได้ และก็มีมานานแล้วด้วย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่าแต่ว่า

กรอกใบสมัครได้ที่ใหนครับ  น้ำลายหก

บางโพ 5
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:22:31 AM »

สังคมบ้านเราหนอ Undecided ...เสื่อมทรามลงทุกวันๆ Undecided ทุเรศ อุจาดจริงๆ Embarrassed

อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:24:57 AM »

สังคมบ้านเราเปลี่ยนไปทุกวัน จนตามไม่ทันแล้วครับ :Smiley

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
barby
Jr. Member
**

คะแนน 0

ศรัทธามาก ปัญญายากที่จะเกิด

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:36:44 AM »

ตามไม่ทันแล้วเรา ตกยุคเลย Sad Shocked Cry

ไม่กลมกลืน  อย่าลืมความกลมเกลียว
แม้แตกต่าง       อย่าอ้างให้แตกแยก
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:53:05 AM »

นางระเบียบรัตน์กล่าวว่า ตอนนี้มีการตั้งกลุ่มของวัยรุ่นผู้หญิงอายุ 17-18 ปี ใช้ชื่อกลุ่มสายเดี่ยวเกี่ยวรัก มีพฤติกรรมเอาเงินมาลงขันกันออกเที่ยวหาความสนุกจากการมีเซ็กซ์ ตั้งนโยบายว่า 1 ชาย 1 สายเดี่ยว น้ำแตกแล้วแยกทาง ไม่มีพันธะ ไม่ผูกพัน สนุกสนาน หากใครสามารถคว้าผู้ชายหน้าตาหล่อและจีบยากมาได้ จะมีการให้คะแนน เริ่มจากคะแนนเต็ม 10 แล้วลดหลั่นกันไป ถ้าใครได้ผู้ชายหน้าเห่ยจีบง่ายจะได้ 3-5 คะแนนเท่านั้น จากนั้น สิ้นเดือนจะนำคะแนนมารวมกัน เป็นสถิติของแต่ละคน

เรื่องแบบนี้มีมานานแล้วครับ   แต่จำกัดอยู่ในกลุ่มสาวไฮโซ   เพิ่งมากรี๊ดตอนโดนรุ่นลูกวัดรอยเท้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:04:44 AM »

ยอมรับว่าโลกมันเปลี่ยนไปเยอะ  Grin Grin Grin ก็ต้องปรับตัวกันไป

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:26:37 AM »

ขออนุญาตร่วมแจมครับจริงๆแล้วผมไม่ได้มีอคติอะไรกับท่านสว. ระเบียบรัตน์   หรอกนะครับ  แต่ผมไม่ชอบการทำงานท่านตรงนี้แหละครับ  ชอบเอาเรื่องที่ไม่ค่อยดีงามมาเปิดเผย  ไม่ใช่ว่าเปิดเผยแล้วจะไม่ดีนะครับแต่อย่าลืมว่าสังคมไทยเราเติบโตไม่เท่าทันกัน  มีอีกหลายที่ที่ไม่รู้จักพฤติกรรมแบบนี้  พอท่านสว.ผู้ทรงเกียรติเอาออกมาเปิดเผยท่านคงคิดไม่ถึงว่าการสื่อสารบ้านเราก้าวไกล  เด็กที่ไม่รู้ก็ได้รู้พอรู้แล้วก็อยากลอง  เท่ากับเป็นการโฆษณาประชาสัมพันธ์ให้วัยรุ่นไปในตัวเป็นที่เรียบร้อย  เอาอำนาจหน้าที่การงานที่ท่านมีไปทำอะไรที่เป็นประโยชน์ต่อส้งคมให้มากกว่านี้เถอะครับ  ไม่ใช่เอาเวลาไปเสาะแต่เรื่องไม่ดีงามมาพูดกัน  หาอะไรที่มันประเทืองปัญญามาใส่สมองวัยรุ่นส่วนใหญ่ที่ไม่มีพฤติกรรมแย่ๆแบบนี้ไม่ดีกว่าเหรอครับ   สังคมไทยเราก็แปลกชอบใส่ใจแต่เรื่องที่ไม่ดี  คนทำดีไม่มีในทำเนียบข่าวถึงมีก็น้อยมาก  เรื่องมั่วเซ็กส์มั่วเพศมีมานานแล้วครับเพียงไม่ได้รับการเปิดเผยเท่านั้น  คนเราก็ย่อมที่จะทั้งคนดีและคนไม่ดี  แต่เหตุไฉนชอบเอาคนที่ไม่ดีมาพูดมาเป็นตัวอย่างกันไม่เข้าใจจริงๆ  แนะท่านสว.ผู้ทรงเกียรติออกมาเคลียร์กรณีปืนลั่นที่สนามยิงปืนนายร้อย จ.ป.ร.  ก่อนจะดีไหมครับ  พูดถึงความผิดของตัวเองบ้าง 

พอแล้วอากาศดีๆแบบนี้หาอะไรสนุกๆได้ความรู้ในเวบปืนอ่านดีกว่าcolor=Blue][/color]

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:28:22 AM »

กรณีนี้ผมสงสัยอยู่  2 ประเด็นครับ...

1.  สาวเจ้าที่ว่าพวกนี้  หน้าตาสะสวยมากนักหรือ?
2.  จากข้อ 1. ไม่ว่าจะสวยหรือไม่สวย  การกระทำเยี่ยงนี้  น่าจะเป็นที่ถูกใจของพวกผู้ชายมากกว่า  โดยฝ่ายที่เสียก็คือตัวผู้หญิงเอง

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:31:03 AM »

เมื่อก่อนตอนเรียนมัธยมต้น โรงเรียนผม ใครกินเหล้า สูบบุหรี่ เล่นสนุ้กเกอ ก็ถือว่าเป็นเด็กเกเรมากแล้ว แต่ถ้าเทียบกับเดี๋ยวนี้......................... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Preerati
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

คนแม่หวาด

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:31:22 AM »

Grinแก่เกินกว่าจะย้อนยุค
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:47:42 AM »

สังคมเสื่อมทรามเนื่องจากวัตถุนิยมเข้ามาระบาด...ตัว สว. ก้อเหอะ เอาเรื่องแบบนี้มาแฉ..ไม่รู้ว่ามันจะได้อะไรขึ้นมา ..มันทำให้คนที่ไม่รู้อยากจาลองมั่ง...เหอ ๆๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก แบบว่าชั่วดีรู้หมด...แต่อดไม่ได้หง่ะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:51:27 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เป็นไปได้ และก็มีมานานแล้วด้วย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่าแต่ว่า

กรอกใบสมัครได้ที่ใหนครับ  น้ำลายหก

ช่ายยยย สมัครที่ไหนเนี่ย

ตั้งสมาคมอาหารกลางคืนแด่น้องผู้ยากไร้ดีกว่า  น้ำลายหก น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 10:57:10 AM »

ม.ต้นซะด้วย Grin Grin Grinคุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Tongue Tongue Tongue
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์