เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:23:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเลี้ยงสังสรรค์พี่boon  (อ่าน 9844 ครั้ง)
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 07:39:15 PM »

............ Grin..ไม่พลาดแน่ๆ ครับงานนี้.. Grin.... น้ำลายหก

......เหรอ 555  Grin Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 07:53:09 PM »

Grinสำรองก่อน 1 ที ครับ Grin
วันที่ 2 ก.ค.48 รู้สึกว่า พี่สุพินท์ จะจัดยิงปืนแข่ง มินิ รณยุทธ แบบ สมาชิก อวป.กับปืนพกหญิง ของ ทบ. ที่สนาม ทบ.อาเซียน เขาปากทวาร ค่ายธนะรัชต์ ศูนย์การทหารราบ อ.ปราณบุรี จ.ประจวบคีรีขันธ์ นะครับ................
ว่าแต่วันที่ 2 ก.ค.นี่พอจะมีใครให้ผมติดรถไปด้วยได้หรือเปล่าครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 08:03:23 PM »

วันที่ 2 ก.ค.48 รู้สึกว่า พี่สุพินท์ จะจัดยิงปืนแข่ง มินิ รณยุทธ แบบ สมาชิก อวป.กับปืนพกหญิง ของ ทบ. ที่สนาม ทบ.อาเซียน เขาปากทวาร ค่ายธนะรัชต์ ศูนย์การทหารราบ อ.ปราณบุรี จ.ประจวบคีรีขันธ์ นะครับ................
ว่าแต่วันที่ 2 ก.ค.นี่พอจะมีใครให้ผมติดรถไปด้วยได้หรือเปล่าครับ Grin

Grin รถพี่ว่าง Grin

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 08:06:10 PM »

Cheesy  รูเกอร์ 1 ที่ครับ  Cheesy

แต่นายสน ต้อง ไปตาคลีก่อน  Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 08:09:04 PM »

งั้นเดี๋ยวโทรหานะพี่ Grin Grinนาน ๆ ได้นั้งจรวดซะที...ตื่นเต้น ๆ  Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 08:12:24 PM »

อดอีกแล้ว   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 08:45:40 PM »

น้องโบร์..................ขอความกรุณาดำเนินการเรื่องจองได้เลยครับ Wink

ตกลง 25 มิ.ย. ที่ โออิชิ เริ่มตั้งแต่ 17.00น.

รับปฏิบัติเจ้าค่ะ Cheesy

เดี๋ยวข้าน้อยจะขอตั้งกระทู้นับจำนวนสมาชิกที่จะไปอีกกระทู้นะเจ้าคะ

I am dying... -*-

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 08:47:17 PM »

เป็นพระคุณครับ หลงรัก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 08:01:39 AM »

น้ำลายหก  ไม่ต้องถามเลย    ไปด้วย

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 08:17:04 AM »

น้ำลายหก  ไม่ต้องถามเลย    ไปด้วย
พี่ป้อมครับ ลงชื่ออีกกระทู้เลยครับ Cheesy

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 09:23:31 AM »

Undecided ว้า แย่จัง ผมอยู่บางกอกวันที่ 2 - 3 พ.ค. อดเลย  Cry
DOCTRINE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 09:37:09 AM »

ผมขอไปด้วยครับผ้ม Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 10:55:41 AM »

พึงกลับมาจากภูเก็ตเมื่อคืนนี้ ไปเที่ยวสามวัน สนุกและสวยงามมากครับ เป็นการกลับมาเที่ยวเมืองไทยที่คุ้มค่ามากๆ
เป็นเรื่องแปลกแต่จริง ช่วงไปพังงาต้องขับรถข้ามสะพานสารสิน เรื่องความรักของหนุ่มสาวที่กระโดดน้ำตายบูชารักผมเองก็ทราบมานานมาแล้ว ช่วงก่อนออกเดินทางคนขับรถก็บอกให้ทราบ แต่พอขับมาถึงสะพานนึกถึงเรื่องที่เกิดขึ้น คอผมมันตีบตัน แน่นหน้าอก น้ำตาไหลจนเก็บไม่อยู่ โชคดีที่นั่งข้างหน้าคู่กับคนขับรถ ไม่มีใครเห็น
วันเสาร์นี้ผมก็ต้องมีเรื่องประทับใจกับเพื่อนๆชาวเว๊ปปืนอีกครัง เป็นการกลับมาที่คุ้มค่าจริงๆครับ
เรื่องมีดที่ผมเอาติดตัวมาด้วย1เล่ม ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสนใจมากน้อยแค่ไหน คิดว่าจะทิ้งใว้ที่เมืองไทยราคาเท่าทุน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 01:02:10 PM »

พึงกลับมาจากภูเก็ตเมื่อคืนนี้ ไปเที่ยวสามวัน สนุกและสวยงามมากครับ เป็นการกลับมาเที่ยวเมืองไทยที่คุ้มค่ามากๆ
เป็นเรื่องแปลกแต่จริง ช่วงไปพังงาต้องขับรถข้ามสะพานสารสิน เรื่องความรักของหนุ่มสาวที่กระโดดน้ำตายบูชารักผมเองก็ทราบมานานมาแล้ว ช่วงก่อนออกเดินทางคนขับรถก็บอกให้ทราบ แต่พอขับมาถึงสะพานนึกถึงเรื่องที่เกิดขึ้น คอผมมันตีบตัน แน่นหน้าอก น้ำตาไหลจนเก็บไม่อยู่ โชคดีที่นั่งข้างหน้าคู่กับคนขับรถ ไม่มีใครเห็น
วันเสาร์นี้ผมก็ต้องมีเรื่องประทับใจกับเพื่อนๆชาวเว๊ปปืนอีกครัง เป็นการกลับมาที่คุ้มค่าจริงๆครับ
เรื่องมีดที่ผมเอาติดตัวมาด้วย1เล่ม ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสนใจมากน้อยแค่ไหน คิดว่าจะทิ้งใว้ที่เมืองไทยราคาเท่าทุน

อิ อิ เป็นไงครับพี่...
service จากเราชาวซึมเศร้าฯ...ตั้งแต่ ท่านหัวหน้า...และรองหัวหน้า...ในวันมาถึง...Bkk

รวมถึง.....บริการนำส่งถึงท่านอากาศยานภูเก็ต...พร้อมสาวน้อยตัวเล็ก ๆ ให้ชื่นชมเป็นอาหารตา.....

ยังไม่นับบริการจากซึมเศร้าฯ ก่อนออกเดินทาง...ในวันศุกร์  อี๊กกก......อิ อิ

ติดใจ...บินมา ทุ๊กกกก...ปีนะคร้าบบบบ.......

จากนิ้ว...ทีจิ้มแป้น......
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 01:11:12 PM »

งานนี้ต้องไม่พลาด Grin

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์