เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:25:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเลี้ยงสังสรรค์พี่boon  (อ่าน 9860 ครั้ง)
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 01:11:39 PM »

จะได้ไปมั๊ยน้อ.... Cry Cry Cry

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 01:13:42 PM »

...เรื่องมีดที่ผมเอาติดตัวมาด้วย 1 เล่ม ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสนใจมากน้อยแค่ไหน คิดว่าจะทิ้งใว้ที่เมืองไทยราคาเท่าทุน...
ขอฟรีไม่ได้หรือครับ?  Grin  จะได้เอาไว้เป็นที่ระลึกดูต่างหน้า  Cheesy

อ้อ... ตามธรรมเนียม เขาไม่ให้มีดกันฟรีๆ (นัยว่าเป็นการตัดความสัมพันธ์กัน)  งั้นผมขอในราคาต่ำกว่าทุนสัก 90% ก็แล้วกันครับ  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 01:20:40 PM »

เรื่องมีดที่ผมเอาติดตัวมาด้วย1เล่ม ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสนใจมากน้อยแค่ไหน คิดว่าจะทิ้งใว้ที่เมืองไทยราคาเท่าทุน

พี่เสียใจด้วยนะบาร์ท

I am dying... -*-

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 01:56:08 PM »

...เรื่องมีดที่ผมเอาติดตัวมาด้วย 1 เล่ม ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสนใจมากน้อยแค่ไหน คิดว่าจะทิ้งใว้ที่เมืองไทยราคาเท่าทุน...
ขอฟรีไม่ได้หรือครับ?  Grin  จะได้เอาไว้เป็นที่ระลึกดูต่างหน้า  Cheesy

อ้อ... ตามธรรมเนียม เขาไม่ให้มีดกันฟรีๆ (นัยว่าเป็นการตัดความสัมพันธ์กัน)  งั้นผมขอในราคาต่ำกว่าทุนสัก 90% ก็แล้วกันครับ  Grin
สำหรับคุณกล๊อกมีหรือจะไม่ให้ เอาBenchmadeไปในราคา1บาทครับ มีเล่มเดียวนะครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 03:06:59 PM »

เรื่องมีดที่ผมเอาติดตัวมาด้วย1เล่ม ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสนใจมากน้อยแค่ไหน คิดว่าจะทิ้งใว้ที่เมืองไทยราคาเท่าทุน

โบว์กล่าวอย่างนี้ ไม่ใช่บาร์ทคนเดียว ที่ใจเสีย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 03:30:09 PM »

โบว์กล่าวอย่างนี้ ไม่ใช่บาร์ทคนเดียว ที่ใจเสีย

ไม่ต้องเสียใจเจ้าค่ะ ข้าน้อยชอบ Benchmade ไม่ใช่ spiderco เจ้าค่ะ Wink

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 04:44:26 PM »

ไม่ต้องเสียใจเจ้าค่ะ ข้าน้อยชอบ Benchmade

ไม่ใช่ spiderco เจ้าค่ะ
Wink

งานนี้...ท่าน 524 ต้องระวังตัวแร้วววว...อิ อิ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 05:19:02 PM »

สำหรับคุณกล๊อกมีหรือจะไม่ให้ เอาBenchmadeไปในราคา1บาทครับ มีเล่มเดียวนะครับ

Grin ผมเสนอให้มีการประมูลในวันงานครับ Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 05:44:03 PM »

เห็นด้วยกับคุณใหม่ครับ ประมูลเลย หรือจับฉลากก็ได้.....  น้ำลายหก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:21:07 PM »

เห็นด้วยกับคุณใหม่ครับ ประมูลเลย หรือจับฉลากก็ได้.....  น้ำลายหก
ประมูลก็ดีครับไปอย่างไล่ราคากันมันดี แต่ถ้าจับฉลากก็ดีไปอย่างลงขันกันสำหรับผู้ที่อยากได้แล้วหารด้วยจำนวนที่พี่boon คิดจะปล่อย แล้วแต่ครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 07:07:48 AM »

ไม่ต้องเสียใจเจ้าค่ะ ข้าน้อยชอบ Benchmade

Wink

งานนี้...ท่าน 524 ต้องระวังตัวแร้วววว...อิ อิ
.

.. Smiley.Benchmade.ของผม เป็นเล่มคู่แฝดกับของ คุณGlockGlack II. ซื้อในคราวเดียวกัน.เลือกหยิบคนละด้าม.. เป็นแต่ด้ามของคุณGlockGlack II ดูดี สวย เนียนกว่า มีส่วนที่ตัดเชือกเป็นใบหยักด้วย.. Cheesy.

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 07:20:36 AM »

Wink

.

.. Smiley.Benchmade.ของผม เป็นเล่มคู่แฝดกับของ คุณGlockGlack II. ซื้อในคราวเดียวกัน.เลือกหยิบคนละด้าม.. เป็นแต่ด้ามของคุณGlockGlack II ดูดี สวย เนียนกว่า มีส่วนที่ตัดเชือกเป็นใบหยักด้วย.. Cheesy.
ผมลืมไปเลยครับ  ว่าคู่แฝด (คนละฝา  Cheesy ) ของผมอยู่ที่คุณ Ro@d  Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 07:25:07 AM »

อ้างจาก: JarengkaBOW link=topic=4714.msg116352#msg116352 date=1119342609
ไม่ต้องเสียใจเจ้าค่ะ ข้าน้อยชอบ Benchmade ไม่ใช่ spiderco เจ้าค่ะ Wink
How's about CRKT then? I've a few if you are interested Smiley
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 08:32:50 AM »

อ้างจาก: JarengkaBOW link=topic=4714.msg116352#msg116352 date=1119342609
How's about CRKT then? I've a few if you are interested Smiley

CRKT is a nice one. K'Pik like this brand too. Smiley

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 11:37:09 AM »

CRKT is a nice one. K'Pik like this brand too. Smiley
Got a few of them this last trip to Boston. Maybe we may get to see each other at the dinner ka Smiley
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์