เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:26:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเลี้ยงสังสรรค์พี่boon  (อ่าน 9868 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 12:03:44 PM »

CRKT is a nice one. K'Pik like this brand too. Smiley
Got a few of them this last trip to Boston. Maybe we may get to see each other at the dinner ka Smiley

Do you join the meeting ka? If yes, I'll add your name at the topic ka. Smiley

I am dying... -*-

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 01:22:45 PM »

หนูโบว์ ไปเจอพี่เค้าที่โน่นดิ
เดี๋ยวเค้าก็แบ่งมีดให้เองแหละ....
 Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 04:28:41 PM »

เดี๋ยวเค้าก็แบ่งมีดให้เองแหละ....
 Grin Grin

ท่านซับใน...ก็ออกค่าเครื่องบิน ให้ข้าน้อยซิเจ้าค่ะ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 04:45:17 PM »

Grin Grin

ท่านซับใน...ก็ออกค่าเครื่องบิน ให้ข้าน้อยซิเจ้าค่ะ
เดี๋ยวนะ รอหนูโบว์มาเห็นก่อน
ทำล้อเลียน..ดีนัก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

dpd8159
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 07:39:47 PM »

อิจฉาคนได้กลับไปเยี่ยมบ้าน.......  ผมคงได้แค่ส่งใจไป

ถ่ายภาพมาให้ชมกันบ้างนะครับ

If you fail to prepare, you prepare to fail.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 07:51:09 PM »

อิจฉาคนได้กลับไปเยี่ยมบ้าน.......  ผมคงได้แค่ส่งใจไป

ถ่ายภาพมาให้ชมกันบ้างนะครับ

เมื่อไหร่พี่และครอบครัวจะกลับมาเยี่ยมบ้านบ้างล่ะครับ น้องๆ รอต้อนรับเหมือนกันนะครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
dpd8159
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 08:40:18 PM »

เมื่อไหร่พี่และครอบครัวจะกลับมาเยี่ยมบ้านบ้างล่ะครับ น้องๆ รอต้อนรับเหมือนกันนะครับ

ผมยังไม่มีแผน ได้แต่หวังไว้ในใจว่าคงอีกนานครับ (เว้นแต่กรณีฉุกเฉิน)

If you fail to prepare, you prepare to fail.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 08:47:31 PM »

เมื่อไหร่พี่และครอบครัวจะกลับมาเยี่ยมบ้านบ้างล่ะครับ น้องๆ รอต้อนรับเหมือนกันนะครับ

ผมยังไม่มีแผน ได้แต่หวังไว้ในใจว่าคงอีกนานครับ (เว้นแต่กรณีฉุกเฉิน)

ครับพี่ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 10:51:21 AM »

Grin Grin

เดี๋ยวนะ รอหนูโบว์มาเห็นก่อน
ทำล้อเลียน..ดีนัก

หึหึ ข้าน้อยอยากได้ค่าที่พักมากกว่าเจ้าค่ะ

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 06:54:40 AM »

Do you join the meeting ka? If yes, I'll add your name at the topic ka. Smiley

สงสัยจะไปไม่ได้แล้วครับคุณ โบว์ ต้องขอโทษจริงๆ Cry
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 03:34:40 PM »

สงสัยจะไปไม่ได้แล้วครับคุณ โบว์ ต้องขอโทษจริงๆ Cry

โอกาสหน้าก็ได้ค่ะ เดี๋ยวนี้รู้สึกมีนัดกันบ่อยเจ้าค่ะ Grin

HanumanA
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
Full Member

คะแนน 0

หะ นุ มา นะ

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 04:36:36 PM »

จะกลับพร้อมกันไหมครับลุง ซัมเมอร์ปีหน้า ผมต้องกลับไป ทำบุญให้ยายอยู่แล้ว
จากเด็กซานฟราน ที่ลุงบอกว่า อ่อนกว่าลูกลุง

Life is Freedom's seed well grown under the sun.
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 11:12:41 PM »

เสียดายจังเพิ่งรู้ ไม่น่าพลาดเลยเรา หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 03:40:16 AM »

เสียดายจังเพิ่งรู้ ไม่น่าพลาดเลยเรา หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ไปอยู่ไหนมาล่ะพี่ Grin

Grin กลับมาถึงตาคลีโดยสวัสดิภาพครับ งานนี้ชื่นมื่นครับ Grin

เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 08:24:57 AM »

รู้ซึกว่าช่วงนี้พี่ใหม่เดินสายโชว์ CZ ตัวใหม่ทุกงานเลยนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์