เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:41:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อนั้นสำคัญไฉน  (อ่าน 24226 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 06:58:45 PM »

เอ้อ....ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับคุณจีอากิ
ชื่อนี้ก็น่ารักดีอยู่แล้ว

แต่ถึงจะเปลี่ยนชื่อไปยังไง
ความรู้สึกที่ผมมีต่อคุณจีอากิ..ไม่เปลี่ยนแปลงครับ
เหมือนกะที่คุณจีอากิเปลี่ยนรูปมากี่รูปๆ
ยิ่งเปลี่ยน ยิ่งสวยอ่ะนะ
ยิ่งเปลี่ยนยิ่งน่ารัก

(เอ.....จะเลือดตกยางออก ลำตัวเป็นรู ช่วงนี้ไหมเนี่ย
เดี๋ยวต้องไปเช็คดวงที่ พยากรณ์ ดอท คอม)

คุณจีอากิลองเปลี่ยนมาใช้ชื่อ"หม้อต้มแห้ว,อมิตตาพุทธกุดหัวงู ฯลฯ"ดูหน่อยจิครับ อยากรู้จังว่าทั่นซับจะเป็นคนแน่วแน่ในความรู้สึกได้ขนาดไหน Grin Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 07:03:09 PM »

วุ้ยตาย ท่านอีเมล์ อไรจะขนาดน้าน..น....

ว่าแต่ว่า อย่าไปบอกน้องพลอยฟ้ากะน้องพลอยฝนนะครับ
เรื่องที่ผมคุยกะคุณจีอากิเนี่ย
 Grin Grin Grin
นะพี่นะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 07:07:30 PM »

ม่ายบอกครับ แต่เดี๋ยวจะส่งเมล์หลังไมค์ไปชวนคุณต่อเข้ามาร่วมชื่นชมสำนวนซะหน่อย อยากรู้ว่างูไทยกับเหล็กตีงูอิตาลี ใครจะไวกว่ากันกรั่กๆๆๆๆ Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 07:10:02 PM »

ก่ะ..เจี๊ยก..ก...
ลืมปาย...
ตอนนี้ท่านต่อก็ออนไลด์ อยู่นี่นา
โธ่.......
 Cry Cry Cry Cry

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 07:20:20 PM »

เอ้อ....ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับคุณจีอากิ
ชื่อนี้ก็น่ารักดีอยู่แล้ว

แต่ถึงจะเปลี่ยนชื่อไปยังไง
ความรู้สึกที่ผมมีต่อคุณจีอากิ..ไม่เปลี่ยนแปลงครับ
เหมือนกะที่คุณจีอากิเปลี่ยนรูปมากี่รูปๆ
ยิ่งเปลี่ยน ยิ่งสวยอ่ะนะ
ยิ่งเปลี่ยนยิ่งน่ารัก

(เอ.....จะเลือดตกยางออก ลำตัวเป็นรู ช่วงนี้ไหมเนี่ย
เดี๋ยวต้องไปเช็คดวงที่ พยากรณ์ ดอท คอม)
  :Smiley  เฮ้อ... คนเราอ่ะนะ  เห็นคุณผู้หญิงงามๆหน่อยเป็นไม่ได้   ต้องลับฝีปากไปเรื่อย  Sad

เพี้ยงๆๆๆๆๆ ขอให้มีแต่ลูกสาวสวยๆ อิอิอิ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 07:24:12 PM »

Grin เพิ่งสังเกตุว่าเฮียกล๊อกแกล๊กเปลี่ยนชื่อเป็น "บักกล๊อกแกล๊ก" ทำไมต้องบักหรอครับ Huh Grin

Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 07:56:58 PM »

Grin เพิ่งสังเกตุว่าเฮียกล๊อกแกล๊กเปลี่ยนชื่อเป็น "บักกล๊อกแกล๊ก" ทำไมต้องบักหรอครับ Huh Grin
อิอิ... โองการสวรรค์ครับ นายใหม่  Cheesy

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 08:00:55 PM »

อิอิ... โองการสวรรค์ครับ นายใหม่  Cheesy

ถ้าเป็นเรื่องอื่นผมจะเข้าใจว่าคือคำสั่งเมีย Lips Sealed(ใช้ตัวเองเป็นบรรทัดฐาน Tongue) แต่อันนี้ป๋มมะเข้าใจฮับ :-* :-* :-*
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 09:52:58 PM »

เพราะ จิอากิ จริงๆแล้ว เป็นผู้หญิงน่ารัก 

Huh ...ใครเห็นด้วย โปรดยกมือขึ้น..... Huh  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 01:49:44 AM »

Cool ผมเหมือนอย่างที่ตั้งชื่อนะครับ  Cool บ้าบอ จริง ๆ  Cool ไม่เชื่อถามคนเคยพบปะเจอะเจอตัวเป็น ๆ ดูได้ครับ ว่า บ้าบอ จริง ๆ  Cool

Cool นอกจากลุงชัชจะขายจารบีแล้วนะครับ  Cool ลุงเค้ายังแจกจารบีอยู่เสมอ ๆ ครับ  Cool ขอบคุณครับที่ให้การเอ็นดู แก่คุณครูผู้น่ารัก คนนี้ ที่ได้ให้จารบีมาใช้ ตอนนี้ได้ใช้ไปนิดเดียวเองครับ เหลืออีกเยอะ  Grin ..... หากจะเอ็นดูอีกสักครั้ง ขอเป็นเบอร์ลูกค้าสาว ๆ สวย ๆ โสด ๆ ที่สั่งซื้อจารบีแทนนะครับ  Cool ส่วน ลุง natjoe ไม่ต้องให้เบอร์เค้าหรอกครับ ลุงเค้าไม่ว่างนะ ยิ่งวันอาทิตย์แล้วละก้อนอนตื่นสาย  แล้วอาจเผลอไปลืมทิ้งไว้อีก เหมือนคราวลืมกุญแจไว้ทีห้องใครคนนึงไงครับ Grin สาว ๆ จะพาลรอเก้อป่าว ๆ ให้ผมนะดีแล้วครับ .... รับประกันคุณภาพ และ ไว้วางใจได้ครับ ไม่เชื่อลองดู ซิ   Wink
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 11:07:35 AM »

ลืมปาย...
ตอนนี้ท่านต่อก็ออนไลด์ อยู่นี่นา
โธ่.......
 Cry Cry Cry Cry
ม่ายบอกครับ แต่เดี๋ยวจะส่งเมล์หลังไมค์ไปชวนคุณต่อเข้ามาร่วมชื่นชมสำนวนซะหน่อย อยากรู้ว่างูไทยกับเหล็กตีงูอิตาลี ใครจะไวกว่ากันกรั่กๆๆๆๆ Grin Grin Grin
วุ้ยตาย ท่านอีเมล์ อไรจะขนาดน้าน..น....

ว่าแต่ว่า อย่าไปบอกน้องพลอยฟ้ากะน้องพลอยฝนนะครับ
เรื่องที่ผมคุยกะคุณจีอากิเนี่ย
นะพี่นะ

55555  ว่าแต่ว่า เห็นมานานแล้วแต่ไม่กล้าถาม คนไหนพลอยฟ้า คนไหนพลอยฝนครับ ยืนซ้ายหรือขวา ถ้าผมเดาคนทางขวาในรูปน้องพลอยฝนป่ะครับ....?

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 02:03:10 PM »

คนไหนเป็นพลอยฟ้า-พลอยฝน อันนี้ต้องไปถามเฮียกล๊อกแกล๊กครับ เพราะทั่นเป็นคนตั้งให้  Grin Grin Grin
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 02:34:30 PM »

คนไหนเป็นพลอยฟ้า-พลอยฝน อันนี้ต้องไปถามเฮียกล๊อกแกล๊กครับ เพราะทั่นเป็นคนตั้งให้  Grin Grin Grin
อ่านความเห็นของคุณอีแมวปุ๊บ  วิญญาณกวีเข้าสิงโดยพลัน  Grin

พลอยฟ้าทำตาปรอย  งามหยดย้อยคอยแลหา
พลอยฝนยลงามตา ยากจะหาใครเทียมทัน  Grin  Grin  Grin  เป๊กพ่อ...  Cheesy

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันอ่ะ  ต้องถามพี่ชายเธออ่ะ  Wink

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #103 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 04:03:14 PM »

คนไหนเป็นคนไหน
ดูกันเองเด้อ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #104 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 04:15:31 PM »

Grin อ่ะ อนุเคราะห์ปรับโฟกัสเพิ่มให้นิดนึง จะได้ดูชัด ๆ Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์