เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 07:17:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบเนี้ย มันน่ามั้ยเนี่ย !!!  (อ่าน 2368 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 11:53:40 PM »

ต้องขออภัยด้วยนะครับ คือ ไม่มีที่ Host file แบบ Clip VDO น่ะครับ เลยไม่ค่อยสะดวกกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังไงลอง คลิกที่ File ที่สองนะครับ แล้ว Window Media Player จะเปิดออกมาเองครับ

แต่ Link ทั้งสองอันมี Limited Bandwidth ครับ เลยบางท่านอาจจะดูไม่ได้นะครับ ยังไงลองแวะมา คลิกดูแล้วกันครับ เผื่อดูได้

We can either find the way or make one.
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 12:02:31 AM »

Grin

แอบเข้าไปดูมาแล้วครับ ใช้ลิ๊งค์อันที่ 2 ครับ

ดูๆแล้วน่าจะเป็นพวกรายการล้อกันเล่นนะครับ แถมที่มุมจอมีคำว่า Comedy อีกต่างหาก

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 08:40:59 AM »

มวยล้ม...ต้มคนดูครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 09:27:27 AM »

ไม่รู้จริงหรือหรอกแต่มีคนโดนยิง...............

ผมเข้าใจว่าถ้าโดนขนาด 9 ยิงระยะใกล้ๆแค่นั้นกระสุนน่าจะทะลุออกด้านหลังแล้วคนถูกยิงก็น่าจะทรุดตัวลงอยู่ตรงนั้นเพราะ
คุณตำรวจตัวใหญ่เกินกว่าที่จะกระเด็นตามแรงกระสุน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หรืออีกด้าน...ที่ตำรวจที่ถูกยิงอาจจะสวมเสื้อเกราะอยู่เลยทำให้แรงปะทะพาตัวลอยกระเด็นไปด้วยแต่ที่ไม่ลุกขึ้นมาเลยก็คงเพราะจุกหรือเจ็บอยู่อาจไม่ถึงตาย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 10:13:51 AM »

Grin

แอบเข้าไปดูมาแล้วครับ ใช้ลิ๊งค์อันที่ 2 ครับ

ดูๆแล้วน่าจะเป็นพวกรายการล้อกันเล่นนะครับ แถมที่มุมจอมีคำว่า Comedy อีกต่างหาก

Grin
Grin ผมดูและวิเคราะห์แล้วว่า งานนี้เมคขึ้นมาครับ ไม่ใช่เรื่องจริง สังเกตจากปืนครับ ไม่มีอาการสะบัดเหมือนปืนทั่วไป แม้มีเปลวไฟออกมา แต่สังเกตว่าแนวไฟที่พุ่งออกไปนั้น น่าจะ "โดนขา" มากกว่า และเหมือนกับว่าสไลด์ปืนไม่มีการถอยหลังเลย และแนวปฏิบัติของตำรวจ ยิ่งอเมริกาด้วยแล้ว การบุกเดี่ยวแบบนี้ไม่ใช่แน่ ๆ แล้วหลังจากปืนลั่นออกไปแล้ว ทุกคนนิ่งเกินไป Grin

Grin เดาเอานะครับ Grin
. Smiley..เห็นแบบเดียวกัน.ไม่ใช่เหตุการณ์จริง..กระสุน คงมีแต่แก๊ป หรือไพร์เม่อร์. เทดินปืนออกหมด.. ปืนยิงในที่มืด.ในห้อง เสียงจะดังมากกว่านี้.. แสงจากปากกระบอกปืน จะเป็นลูกไฟ.สว่างจ้า.. ล้อเล่น สมรู้กันทุกคน.. อาจเจ็บบ้างก็คนที่เห็นถูกยิง เพราะล้มแรงแสดงเกินจริงไปมากหน่อย. Grin เยาะเย้ย ตกใจ..

kaew28
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 10:17:32 AM »

ดูไม่ได้อ่ะ เซ็งเลย Huh

ฟ้าจะครึ้ม ฝนจะพราว ................................................
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 10:45:47 AM »

ผมว่าตอนปืนลั่นออกกับตอนกระเด็นถอยหลัง มันเหมือนเกินไปนะครับ

ถ้าตั้งใจทำก็ทำได้ดีมาก เหมือนดี

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
paisit
ไม่แม่น
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 5

ยิงไปเรื่อยๆ งงๆ

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 10:52:50 AM »

ดูไม่ได้ อ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยิงจนปืนหลวม ยังไม่แม่นซักที เฮ้อ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 10:55:59 AM »

ตอนนี้ดูไม่ได้แล้ว  Grin Grin Grin ไม่รู้ว่าทำไม  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:14:50 PM »

ล่าสุด Link แรกยังดูได้ครับ  คือ เค้ากำหนด Bandwidth เป็นรายชั่วโมงครับ ถ้าชั่วโมงนี้เต็ม ต้องรอให้ครบชั่วโมงถึงดูได้อีกครับ

ต้องหาที่ฝาก VDO Clip ที่ไม่กำหนด Bandwidth ซะแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์