เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:22:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27178 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 11:49:59 AM »

ของผมสองที่ครับน้องโบว์ ไปแน่นอน

เจ้าภาพไม่ต้องลงชื่อก็ได้มั๊งเจ้าคะ Grin

I am dying... -*-

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 02:07:48 PM »

คุณปิ๊ก..........ปักหมุดด้วยครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 03:12:30 PM »

ผมขอจองที่ใกล้ๆกะเจ้าภาพ ได้ป่าวครับ
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 03:22:49 PM »

ผมขอจองที่ใกล้ๆกะเจ้าภาพ ได้ป่าวครับ
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่boon มีที่ลองมีดแล้ว ตกใจ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 03:39:36 PM »

ไปด้วยคนครับ ว่าแต่รู้สึกจะชอบโออิชิกันจังเลยนะครับ   Smiley
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 06:28:32 PM »

2 ที่ครับ ผมกับนายอาร์ท

ตอนแรกอ่านผิดเป็น นายบาร์ท ครับ  Grin Grin นึกว่าจะกลับมาอีกคน  Grin Grin
เสียดายกลับไม่ตรงเวลากัน หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนนี้กลับไม่ได้ง่ะ เรียนอยู่กั๊บ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 06:47:40 PM »

ของผม 1 ที่ครับผม แต่อยู่ได้แค่ 3 ทุ่มครับ แล้วต้องไปต่ออีกที่นึงแถวๆ นั้น  น้ำลายหก น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 06:59:24 PM »

ของผม 1 ที่ครับผม แต่อยู่ได้แค่ 3 ทุ่มครับ แล้วต้องไปต่ออีกที่นึงแถวๆ นั้น น้ำลายหก น้ำลายหก
ที่ไหนเหรอครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:13:06 PM »

ของผม 1 ที่ครับผม แต่อยู่ได้แค่ 3 ทุ่มครับ แล้วต้องไปต่ออีกที่นึงแถวๆ นั้น น้ำลายหก น้ำลายหก
ที่ไหนเหรอครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เยาะเย้ย เหอ ๆ เรื่องอย่างนี้เห็นเค้าทำหน้าแบบนี้นี่ไวเลยนะ วมต. อยากรู้ขึ้นมาเลยเชียว เยาะเย้ย Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:26:33 PM »

Grinผมขอจอง 1 ที่ครับ Grin
ที่ไหนเหรอครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Grinอิอิ...แสดงว่าท่าน วมต.ไม่ว่างแล้วสิครับแหม่เข้าทางเอ๊ยเสียดายจริง ๆ กะชวนไปต่อแถว ๆ หลักสี่สะหน่อย เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:48:03 PM »

ที่ไหนเหรอครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Grinอิอิ...แสดงว่าท่าน วมต.ไม่ว่างแล้วสิครับแหม่เข้าทางเอ๊ยเสียดายจริง ๆ กะชวนไปต่อแถว ๆ หลักสี่สะหน่อย เยาะเย้ย

สำหรับพี่ผมว่างเสมอครับ ได้ข่าวว่าติดเรดผมสองขวด อิอิอิ Grin
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 08:00:22 PM »

สำหรับพี่ผมว่างเสมอครับ ได้ข่าวว่าติดเรดผมสองขวด อิอิอิ Grin
        Grin น้ำลายหก Grin น้ำลายหก Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 08:12:23 PM »

ผมมีบัตรคนแก่ (เกิน 65) ลดราคา 50% จะให้เอาไปด้วยไหม

มีบัตรแบบนี้ด้วยหรอเจ้าคะ

มีครับ ให้เฉพาะคนแก่ เขารู้ว่าคนแก่กินไม่เก่ง ...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 08:19:29 PM »

Grin น้ำลายหก Grin น้ำลายหก Grin
นั้นนนนนนนนน....โพสแบบนี้จะไปต่อด้วยปะละพี่ Grin

ตกใจนั้นนนนนนน...ไม่น่าไปยั่วเลยตรู :~)2ขวดมันหลายยอยู่นะครับคือเดียวคงดื่มไม่หมดเอาเป็นที่ละขวดดีกว่ามั้ยครับบบบบบ..... หัวเราะร่าน้ำตารินเออว่าแต่ป๋มไปติดหนี้ตั้งแต่เมื่อไรกันเนี่ยยยยยส่งข้อความส่วนตัวมายังไม่ได้ตอบสักคำ...มัดมือชกป๋มนี่คราบบบบบบบบ......... หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 08:35:02 PM »

นั้นนนนนนนนน....โพสแบบนี้จะไปต่อด้วยปะละพี่ Grin

ตกใจนั้นนนนนนน...ไม่น่าไปยั่วเลยตรู :~)2ขวดมันหลายยอยู่นะครับคือเดียวคงดื่มไม่หมดเอาเป็นที่ละขวดดีกว่ามั้ยครับบบบบบ..... หัวเราะร่าน้ำตารินเออว่าแต่ป๋มไปติดหนี้ตั้งแต่เมื่อไรกันเนี่ยยยยยส่งข้อความส่วนตัวมายังไม่ได้ตอบสักคำ...มัดมือชกป๋มนี่คราบบบบบบบบ......... หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยืนยันว่านายสนติดหนี้จอห์นแดง 2 ขวดครับ  ห้ามเบี้ยวด้วยนะ

อย่าลืมแบ่งผมขวดนะ คุณปิ๊ก  Wink

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 16
  พิมพ์