เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:26:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27273 ครั้ง)
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #105 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 03:12:46 PM »

เหลือ 1 ที่ครับ  เนื่องจาก น้องสาวติดงาน  Grin
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #106 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 03:33:26 PM »

เหลือ 1 ที่ครับ  เนื่องจาก น้องสาวติดงาน  Grin

เดี๋ยวมีฟ้อง เยาะเย้ย

I am dying... -*-

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #107 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:34:31 PM »

ดีเลยครับ เดี๋ยวผมพาน้องสาวๆ ไปให้รู้จัก Grin

We can either find the way or make one.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #108 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:37:27 PM »

Barage!!!!!!

It is the same time as my high school reunion and a project working dinner.

I will have some hard time making decision.

PS: I met P Boon and family on the flight to Phuket Grin
น่าจะบอกให้หมดว่าไปกับสาวตัวเล็กๆน่ารัก และไม่ยอมแนะนำให้ผมรู้จัก  หลงรัก หลงรัก

อิ อิ ข้าราชการยุคพัฒนาครับ ไม่แพ้สาวออฟฟิส

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #109 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:39:20 PM »

ดีเลยครับ เดี๋ยวผมพาน้องสาวๆ ไปให้รู้จัก Grin

น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #110 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:42:35 PM »

น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก

พาน้องไปกินไอติมแม๊กนั่ม  น้ำลายหก น้ำลายหก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

We can either find the way or make one.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #111 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:48:28 PM »

กรรมเดียวกันแต่ต่างวาระ.....

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #112 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 06:35:43 PM »

ตกใจ ติดมาที่โออิชิด้วยป่ะ Huh

กำลังเห่อ ต้องเอาไปซิครับ Grin Grin

Grin แหมพี่ก็ ยังไง ถึงผมไม่เอาไปมันก็อยู่ในรถนั่นแหละครับ แต่ที่แน่ ๆ วันนี้ที่ลองยิงมา ประทับใจมาก ๆ ครับ Grin เยาะเย้ย น้ำลายหก
         งานนี้ ไม่ไปไม่ได้แล้ว Grin Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #113 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 07:54:10 PM »

ท่านคาเรร่า บอกว่าลูกหลับแล้วจะไปด้วย
ส่วนผมยัง 50/50ครับ มีภารกิจพอสมควร
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #114 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 02:38:16 PM »

.เหมือนเดิมครับ. รถไมติดก็ ๑๕ นาทีถึง.  ตามความเดิม.. Cheesy
   Smiley..แต่ตอนนี้มีปัญหาสุขภาพนิดหน่อย.หลังเดี้ยง.เป็นไม่ได้ไปแชร์ อารมณ์ คนคอปืน ด้วยแล้วครับ..  เยาะเย้ย ตกใจ Grin

PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #115 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 04:25:34 PM »

เพิ่งเคลียร์งานเสร็จครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน    อดไปเลย   หัวเราะร่าน้ำตาริน   
HanumanA
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
Full Member

คะแนน 0

หะ นุ มา นะ

« ตอบ #116 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 04:53:41 PM »

แหง่ะ อยากไปมั่งจัง
พี่ๆท่านใดจะช่วยออกค่าเครื่องให้ได้บ้างคร้าบบ

Life is Freedom's seed well grown under the sun.
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #117 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 10:23:25 PM »

กราบขอโทษท่าน boon ด้วยครับที่ไม่ได้ไปร่วมงานเลี้ยงต้อนรับ

ติดภาระกิจครับช่วงนี้ Cheesy  เดินทางกลับเมื่อไหร่ก็ขอให้ปลอดภัยถึงอเมริกาโดยสวัสดิภาพนะครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #118 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 04:02:39 AM »

Grin ยังไม่มีใครมาโพสเลย สงสัยจะหมดแรงกัน นายใหม่ถึงบ้านเรียบร้อยตอนตีสองครึ่งครับ (วันนี้ขับไม่เร็วมาก เรื่อย ๆ เฉื่อย ๆ) งานเลี้ยงชื่นมื่นมาก ๆ ครับ ได้ของแจกจากพี่บุญกันถ้วนหน้า โดยเฉพาะพี่มะขิ่น จับฉลากได้มีดสไปเดอร์โคเล่มที่พี่บุญเอามาไปฟรี ๆ นับว่าเหมาะสมแล้วครับ เพราะการต้อนรับพี่บุญในคราวนี้พี่มะขิ่นเป็นคนหนึ่งที่เหนื่อยที่สุด คือตั้งแต่พี่บุญก้าวลงผืนดินไทย และคงต่อไปจนถึงวันที่พี่บุญกลับ ผมเอาเสื้อ อวป. มาสองตัว แล้วให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่มาในงานร่วมลงชื่อบนเสื้อแล้วมอบให้เป็นที่ระลึกกับพี่บุญกับน้องวิกกี้ลูกสาว (ว่าแล้วปิ๊กจ๋า เดี๋ยววันจันทร์โอนค่าเสื้อให้นะ ลืมจ่ายอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน) Grin
   Grin ส่วนอื่น ๆ ก็มี ผม เอา CZ SP-01 ที่เพิ่งไปรับมาไปอวด พี่ตูรุสเอา CZ-75 Tactical 1 ใน 1,000 กระบอก ไปเกทับซะ SP-01 หงายหลังไปพอสมควร หัวเราะร่าน้ำตาริน ส่วนใหญ่จะคุยกันสนุกสนานตามประสาพวกเรา สนุกสนานครับ ใครมีอะไรก็ไปคุย ไปถาม ไปปรึกษา และไปเล่าให้กันฟัง หลายเรื่องหลายรส นั่งกันจนพนักงานมาบอก (ไล่) ว่าจะปิดประตูร้านแล้ว (ร้านปิดก่อนนานแล้ว) จึงได้แยกย้ายกันกลับครับ Grin
   Grin รูปถ่ายในงานต้องรอท่านเจ้าของกล้องทั้งหลายล่ะครับ เห้นมีหลายกล้องอยู่เหมือนกัน คงมีภาพไม่น้อยครับ Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 05:58:56 AM »

น่าอิจฉา  Grin
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 16
  พิมพ์